~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**

Join the forum, it's quick and easy

~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

อย่าเอาฉันไปเทียบกับใคร ลูกเกต The Star 6

5 posters

Go down

อย่าเอาฉันไปเทียบกับใคร ลูกเกต The Star 6 Empty อย่าเอาฉันไปเทียบกับใคร ลูกเกต The Star 6

ตั้งหัวข้อ by prikcub Tue May 18, 2010 3:31 pm

[You must be registered and logged in to see this image.] ผลงานของเดอะดาวนะคะ

เนื้อเพลง เพลงอย่าเอาฉันไปเทียบกับใคร.mp3 ศิลปิน ลูกเกต The Star 6
ที่ทำให้เธอลงไปคือใจจริงที่มี แต่ต้องร้องไห้ทุกที

เมื่อเธอบอกว่าเค้าดียังไง

เพราะฉันไม่อาจเทียบเค้า ไม่ว่าจะทำสิ่งใด

หรือความจริงในใจเธอยังรักเค้า
*ฉันรู้ตัวฉันดี เป็นคนมาทีหลัง แต่ขอซักอย่างสงสารใจฉันที
**อย่าเอาฉันไปเทียบกับใคร ตัวฉันคือตัวฉัน ส่วนหัวใจก็มีแต่เธอ

ให้ปรับตรงไหน หรือทำอะไร อยากทำจากความรักเธอ

ไม่ อยากฟังที่เธอให้ฉันต้องทำเหมือนใคร
เคยบอกอะไรฉันไว้ ยังจำได้ไหมเธอ

วันแรกที่เราพบเจอ บอกฉันเป็นรักครั้งใหม่

หรือความจริงเธอแค่เหงา เห็นฉันเป็นเงาแทนที่ใคร

หากคิดอะไรแบบนั้น ช่วยบอกกันที
(ซ้ำ*,**) (ซ้ำ *)

[You must be registered and logged in to see this link.]
prikcub
prikcub
Level 3
Level 3

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 384
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 27396
<b>CTC</b> CTC : 66
วันเกิด วันเกิด : 25/06/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้านการ์ตูน
เข้าร่วม เข้าร่วม : 03/04/2010
Age Age : 27
อาชีพ อาชีพ : ผู้เฝ้ามอง
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : โคโรเนโร่/แพร

http://my.dek-d.com/prikcub/

ขึ้นไปข้างบน Go down

อย่าเอาฉันไปเทียบกับใคร ลูกเกต The Star 6 Empty Re: อย่าเอาฉันไปเทียบกับใคร ลูกเกต The Star 6

ตั้งหัวข้อ by ~~HiBird~~ Thu May 20, 2010 2:59 pm

ใช่แล้ว !! เกดก็คือเกด กรุณาอย่าเอาไปเปรียบเทียบกับเกรซได้มั้ยคะ
อินจัดไปหน่อย ฮ่าๆ ขอบคุณสำหรับเพลงค่ะ ^^
~~HiBird~~
~~HiBird~~
Lord Kidz
Lord Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 1221
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 2988
<b>CTC</b> CTC : 137
วันเกิด วันเกิด : 16/11/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : เมืองนามิโมริ
เข้าร่วม เข้าร่วม : 05/04/2010
Age Age : 28
อาชีพ อาชีพ : ผู้ดูแลฮิเบิร์ด
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ~โย~

อย่าเอาฉันไปเทียบกับใคร ลูกเกต The Star 6 Empty Re: อย่าเอาฉันไปเทียบกับใคร ลูกเกต The Star 6

ตั้งหัวข้อ by love-kyoya Thu May 27, 2010 6:43 pm

พี่เกด ร้องเพลงเพราะ
love-kyoya
love-kyoya
Silver Kidz
Silver Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 583
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 910
<b>CTC</b> CTC : 23
วันเกิด วันเกิด : 25/03/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : Vongola
เข้าร่วม เข้าร่วม : 02/05/2010
Age Age : 28
อาชีพ อาชีพ : student
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : nam wan

ตั้งหัวข้อ by Mookjung Fri May 28, 2010 1:41 pm

ขอบใจนร๊า
Mookjung
Mookjung
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 119
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 157
<b>CTC</b> CTC : 2
วันเกิด วันเกิด : 20/09/1992
ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้านซาวาดะ
เข้าร่วม เข้าร่วม : 05/04/2010
Age Age : 31
อาชีพ อาชีพ : นักเรียนม.ปลาย
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : Mookjung

ตั้งหัวข้อ by StilL_DolL Sun May 30, 2010 10:26 am

ขอบคุณคะ

+1 คะ
StilL_DolL
StilL_DolL
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 102
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 167
<b>CTC</b> CTC : 1
วันเกิด วันเกิด : 01/12/1993
ที่อยู่ ที่อยู่ : คฤหาสน์ที่แพงที่สุดในโลก...
เข้าร่วม เข้าร่วม : 18/04/2010
Age Age : 30
อาชีพ อาชีพ : ช่างฝัน~
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : Aliche

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics