~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**

Join the forum, it's quick and easy

~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เพลงความหมายดี (แตก) ขำๆๆ

Muku_chang
AUGUZT
jaysod
Luna
love-kyoya
sunday
satur
prikcub
NR_inw
~~HiBird~~
ne-on
15 posters

Go down

เพลงความหมายดี (แตก) ขำๆๆ Empty เพลงความหมายดี (แตก) ขำๆๆ

ตั้งหัวข้อ by ne-on Fri May 14, 2010 8:58 pm

[You must be registered and logged in to see this image.]

ขอไม่เป็นเพื่อนเธอ - เต็ม วุฒิสิทธิ์ (ไม่ส่งเสริมมิตรภาพ)

เสียงที่ไม่ได้ยิน - วีนัส (ล้อเลียนคนพิการอีกแล้ว)

อะไรวะ - ญารินดา (หยาบคาย ก้าวร้าว)

อย่ากินยา - นิโคล(สร้างค่านิยมผิดๆให้คนป่วย)

อยากดีกว่าเขา - คริสติน่า อากีล่า (ขี้อิจฉา)

ฉันก็สู้คน - นิโคล (ทำให้สัตว์เลี้ยงคิดก่อกบฎ)

ฉันจะโชคดีเหมือนแม่ฉันนี้บ้างไหม - นาเดีย (แค่คิดก็ผิดศีลธรรม)

ของผมหวาน - เจมส์ เรืองศักดิ์ (กรี๊ดดดดดดดดดๆๆๆๆ อยากชิมค่ะ)

คนสวยใจดำ - FLY (พี่อี๊ดด่าพวกเราค่ะ..คุณระเบียบรัตน์
อย่างนี้ยอมไม่ได้นะคะ)

คว าย - กะลา (เอ่อ...อันนี้ด่าใครไม่รู้ แต่หนูไม่เกี่ยวแล้วนะคะ)

UP!!! - วงเอาท์ (สิ่งเสพย์ติดมันไม่ดีนะคะ)

ท้องไม่รับ - ดังพันกร (พี่ดังทำไมทำกับหนูแบบนี้?แล้วใครจะเป็นพ่อเด็กละคะ)

ฉันไม่รับผิดชอบ - มาช่า(พี่ช่าก็อีกคน เหลวไหลจิงๆๆ)

คนไม่มีสิทธิ์ - ฮิวโก้ (ไม่สนับสนุนประชาธิปไตย)

จะเก็บเอาไว้ให้เธอผู้เดียว - ทาทายัง (เห็นแก่ตัว)

เศษทรายในมือเธอ - กรพินธุ์ (สกปรกที่สุด
ขอให้กระทรวงสาธารณสุขพิจารณาเพลงนี้ด้วย)

ไม่ต้องไปทะเล - แอน คูณสาม (ไม่สนับสนุนนโยบายท่องเที่ยวไทย)

ครั้งเดียวไม่พอ - เดอะซิส (กรี๊ดดดดดดดๆๆๆๆๆๆๆ โลภจัง)

พูดไม่ค่อยเก่ง - เอบีนอร์มอล (ทำให้เยาวชนไม่กล้าแสดงออก)

อิ่มจัง ตังค์อยู่ครบ - บางแก้ว (ทำให้คนเห็นแก่กิน)

กลียดความสงสาร - Y not 7 (ใจร้ายจัง)

ทิ้งรักลงแม่น้ำ - Y not 7 (ทำลายสิ่งแวดล้อม)

เล่าสู่กันฟัง - เบิร์ด ธงไชย
(ส่งเสริมให้ประชากรสอดรู้สอดเห็นเรื่องชาวบ้าน)

หมากระป๋อง -ไก่ สมพล (สนับสนุนการกินเนื้อสุนัข)

อยากเกิดเป็นคนหลายใจ - กะลา (สนับสนุนเรื่องการนอกใจค่ะ)

ไม่ลืม - U.H.T. (ทำให้คนเจ้าคิดเจ้าแค้น ไม่รู้จักปล่อยวาง)

วอน... - พีชแบนด์ (ทำให้เด็กช่างกลยกพวกตีกัน)

บอกรักในใจ -โจ้ ธณรัฐ ปิ่นเวหา(ล้อเลียนคนพิการ)

เจ็บนิดนิด - ญาญ่าหญิง (ทำให้เด็กผู้หญิงมีเพศสัมพันธ์ก่อนวัยอันควร เพราะไม่กลัวเจ็บนิดนิดนะ เจ็บเหมือนมดกัดจี๊ดเดียว)

หาแฟนใหม่ง่ายกว่า - บีมิกซ์ (ไม่ส่งเสริมให้คนอดทนในชีวิตคู่)

สอบเสร็จก่อนได้ไหม - ซิกแซก (เซ๊กส์ในวัยเรียน)

แอบ - เจฟฟรี่ (ทำให้เกิดปัญหาเกย์ในสังคม)

อย่ามาพร้อมกัน - โมโน (เรียงคิวสิคะพี่)

สายน้ำไม่ไหลกลับ -มาช่า (มีการค้าแอบแฝงจากบริษัทผ้าอนามัย)

โลกไม่ใช่ของเรา - บัวหิมะ (ทำให้เด็กๆไม่รักษาสิ่งแวดล้อม)

ที่เหลือ...คือชะตากรรม - จัสติน(ทำให้วัยรุ่นไม่รักนวลสงวนตัว)

กล้าขอกล้าให้ - อุลตร้าช๊วด (กรี๊ดดดดๆๆๆๆ ง่ายจัง)

อยากมีพี่สาว -น้องพลับ&น้องพี (ก่อเกิดปัญหารักต่างวัย)

อยากเป็นผู้ชาย -ดาวโอเกะ(ทำให้ทอมดี้ล้นเมือง)

บอกเขาว่าเจอฉัน -อัยย์ พรรณี วีรานุกูล(ทำให้พวกมือที่สามเหิมเกริม)

อยากเก็บเธอไว้ทั้งสองคน(จะไหวเหรอเจ๊?) - ทาทายัง

ที่หนึ่งไม่ไหว(ก็ให้เอ็งก่อนละกัน) - วงไอน้ำ

ไม่อยากนอนคนเดียว(อยากหลายคนหรือไง?)-มาช่า

อยากจะร้องดังๆ(ไม่เอาน่า เดี๋ยวข้างห้องได้ยินนะ)-ปาล์มมี่

กระดุ๊กกระดิ๊ก(ว๊ายยยย! หวาดเสียว)-โมเม ค่าน้ำนม(ติดเรท)

เด๊อน้องเด้อ - พลับ (ชวนกันเด้อหน้าตาเฉย)

คนข้างล่าง - บอยโกสิยพงษ์ (ไม่เอานะคะ หนูชอบอยู่บน)

นางฟ้าข้างถนน - เสือธนพล (ส่งเสริมอาชีพผีขนุน)

ลงที่เด็ก - น้องพลับ (หมิ่นเหม่ศีลธรรม)

เครดิต [You must be registered and logged in to see this link.]
ne-on
ne-on
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 238
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 480
<b>CTC</b> CTC : 73
วันเกิด วันเกิด : 08/02/1991
ที่อยู่ ที่อยู่ : ใต้ฟ้าบนดิน
เข้าร่วม เข้าร่วม : 06/04/2010
Age Age : 33
อาชีพ อาชีพ : ยมฑูต
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : Oo_ซ้อเน_oO

https://www.facebook.com/neonzieez

ขึ้นไปข้างบน Go down

เพลงความหมายดี (แตก) ขำๆๆ Empty Re: เพลงความหมายดี (แตก) ขำๆๆ

ตั้งหัวข้อ by ~~HiBird~~ Sat May 15, 2010 11:14 am

ของผมหวาน - เจมส์ เรืองศักดิ์ (กรี๊ดดดดดดดดดๆๆๆๆ อยากชิมค่ะ)

ขอชิมด้วยคนค่ะ 555555 5
~~HiBird~~
~~HiBird~~
Lord Kidz
Lord Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 1221
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 2988
<b>CTC</b> CTC : 137
วันเกิด วันเกิด : 16/11/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : เมืองนามิโมริ
เข้าร่วม เข้าร่วม : 05/04/2010
Age Age : 28
อาชีพ อาชีพ : ผู้ดูแลฮิเบิร์ด
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ~โย~

เพลงความหมายดี (แตก) ขำๆๆ Empty Re: เพลงความหมายดี (แตก) ขำๆๆ

ตั้งหัวข้อ by NR_inw Sat May 15, 2010 10:43 pm

คนไม่มีสิทธิ์ - ฮิวโก้ (ไม่สนับสนุนประชาธิปไตย)

ต่างด้าวอ่ะเด้ 1+
NR_inw
NR_inw
Gold Kidz
Gold Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 647
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 905
<b>CTC</b> CTC : 64
วันเกิด วันเกิด : 12/12/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : CSI:NY
เข้าร่วม เข้าร่วม : 04/04/2010
Age Age : 27
อาชีพ อาชีพ : นินจาในตำนาน&โฮคาเงะ
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : Danny Messer :)

ตั้งหัวข้อ by prikcub Sat May 15, 2010 11:06 pm

วอน... - พีชแบนด์ (ทำให้เด็กช่างกลยกพวกตีกัน)

ขอบคุณค่า
prikcub
prikcub
Level 3
Level 3

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 384
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 27396
<b>CTC</b> CTC : 66
วันเกิด วันเกิด : 25/06/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้านการ์ตูน
เข้าร่วม เข้าร่วม : 03/04/2010
อาชีพ อาชีพ : ผู้เฝ้ามอง
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : โคโรเนโร่/แพร

http://my.dek-d.com/prikcub/

ตั้งหัวข้อ by satur Sun May 16, 2010 12:15 am

จ้า คุณท่าน [You must be registered and logged in to see this image.]
satur
satur
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 176
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 318
<b>CTC</b> CTC : 13
วันเกิด วันเกิด : 02/01/1991
ที่อยู่ ที่อยู่ : nu
เข้าร่วม เข้าร่วม : 28/04/2010
อาชีพ อาชีพ : free
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ~*Once.:.Mai*~

ตั้งหัวข้อ by sunday Sun May 16, 2010 2:01 am

ฮ่าๆๆ +1 เลย โดนทุกเพลง><
sunday
sunday
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 875
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 2727
<b>CTC</b> CTC : 403
วันเกิด วันเกิด : 18/06/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : บนแผ่นดินไทย
เข้าร่วม เข้าร่วม : 02/04/2010
อาชีพ อาชีพ : คนในแก๊งDNG
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ซันเดย์

ตั้งหัวข้อ by love-kyoya Sun May 16, 2010 10:02 am

หาแฟนใหม่ง่ายกว่า - บีมิกซ์ (ไม่ส่งเสริมให้คนอดทนในชีวิตคู่)

ชอบข้อนี้อะ
love-kyoya
love-kyoya
Silver Kidz
Silver Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 583
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 910
<b>CTC</b> CTC : 23
วันเกิด วันเกิด : 25/03/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : Vongola
เข้าร่วม เข้าร่วม : 02/05/2010
อาชีพ อาชีพ : student
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : nam wan

ตั้งหัวข้อ by Luna Sun May 16, 2010 10:24 am

.
Luna
Luna
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 109
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 185
<b>CTC</b> CTC : 8
วันเกิด วันเกิด : 26/06/1994
ที่อยู่ ที่อยู่ : ที่ไหนสักแห่งในนามิโมริ
เข้าร่วม เข้าร่วม : 16/04/2010
Age Age : 29
อาชีพ อาชีพ : หน่วยสืบราชการลับ
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : Moon

ตั้งหัวข้อ by jaysod Sun May 16, 2010 3:28 pm

เหอๆ
jaysod
jaysod
Level 3
Level 3

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 397
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 473
<b>CTC</b> CTC : 4
วันเกิด วันเกิด : 15/05/1993
ที่อยู่ ที่อยู่ : ที่สาวน่ารักๆอยู่
เข้าร่วม เข้าร่วม : 04/04/2010
Age Age : 30
อาชีพ อาชีพ : นักเรียน
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : เจเจ

ตั้งหัวข้อ by AUGUZT Sun May 16, 2010 4:10 pm

พูดไม่ค่อยเก่ง - เอบีนอร์มอล (ทำให้เยาวชนไม่กล้าแสดงออก)

ชอบอันนี้ 555
AUGUZT
AUGUZT
Gold Kidz
Gold Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 670
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 1467
<b>CTC</b> CTC : 128
วันเกิด วันเกิด : 20/08/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้านป๊ะป๋ากะมิหมี่ ;b
เข้าร่วม เข้าร่วม : 02/04/2010
อาชีพ อาชีพ : นักปั่นนิยาย
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : AUGUZT , เรียกว่ากัสก็ได้ : )

ตั้งหัวข้อ by Muku_chang Tue May 18, 2010 9:19 pm

อยากจะร้องดังๆ(ไม่เอาน่า เดี๋ยวข้างห้องได้ยินนะ)-ปาล์มมี่

ฮาดี 555+
Muku_chang
Muku_chang
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 37
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 46
<b>CTC</b> CTC : 2
วันเกิด วันเกิด : 02/01/1997
ที่อยู่ ที่อยู่ : นามิโมริ
อาชีพ อาชีพ : มาเฟีย
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : Muku

ตั้งหัวข้อ by !~PhAnToM~! Tue May 18, 2010 10:32 pm

อย่ามาพร้อมกัน -
โมโน (เรียงคิวสิคะพี่)

คนที่หลังย่อยเสียเปรียบTT^TT

ชีวิตจิงยิ่งกว่านิยาย คนมาก่อนได้ทุกอย่างแล้วคนมาทีหลังหล่ะTT^TT

(นอกเรื่องหนัก=.=)
!~PhAnToM~!
!~PhAnToM~!
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 1165
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 3013
<b>CTC</b> CTC : 171
วันเกิด วันเกิด : 21/06/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : Castle
เข้าร่วม เข้าร่วม : 03/04/2010
อาชีพ อาชีพ : ..
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : BAM~!

ตั้งหัวข้อ by phutagram Wed May 19, 2010 12:12 pm

~~HiBird~~ พิมพ์ว่า:ของผมหวาน - เจมส์ เรืองศักดิ์ (กรี๊ดดดดดดดดดๆๆๆๆ อยากชิมค่ะ)

ขอชิมด้วยคนค่ะ 555555 5

คิดอะไรเนี่ยพี่โย
phutagram
phutagram
Silver Kidz
Silver Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 420
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 786
<b>CTC</b> CTC : 27
วันเกิด วันเกิด : 16/05/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : Vongola Family
เข้าร่วม เข้าร่วม : 14/05/2010
อาชีพ อาชีพ : student
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : Gram

ตั้งหัวข้อ by Hayato^^ Wed May 19, 2010 1:03 pm

กรรมแต่ละเพลง .
Hayato^^
Hayato^^
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 1092
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 21955
<b>CTC</b> CTC : 141
วันเกิด วันเกิด : 01/08/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : หลุมดำ
อาชีพ อาชีพ : นักปราบเกรียน *: )
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : LeGend

ตั้งหัวข้อ by HiMiZustory Wed May 19, 2010 4:15 pm

อยากเก็บเธอไว้ทั้งสองคน(จะไหวเหรอเจ๊?) - ทาทายัง

เห็นอยู่ว่าเจ้ยังไหว
HiMiZustory
HiMiZustory
Silver Kidz
Silver Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 430
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 487
<b>CTC</b> CTC : 9
วันเกิด วันเกิด : 14/07/1990
ที่อยู่ ที่อยู่ : LAMPANG
เข้าร่วม เข้าร่วม : 13/04/2010
อาชีพ อาชีพ : KILLER
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : MiwWiE

ขึ้นไปข้างบน