~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**

Join the forum, it's quick and easy

~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

+++ ( แบบทดสอบ) คุณเหมือนใครใน soul eater +++

knomjeen
Kikansha
Tsuna-kun
B.O.Y BAS
noon_noon
9 posters

Go down

+++ ( แบบทดสอบ) คุณเหมือนใครใน soul eater +++ Empty +++ ( แบบทดสอบ) คุณเหมือนใครใน soul eater +++

ตั้งหัวข้อ by noon_noon Wed May 12, 2010 10:03 am

ลองไปเล่นดูกันนะคะ [You must be registered and logged in to see this image.]

[You must be registered and logged in to see this link.]

ทุกคนได้ใครก็บอกกันด้วยนะคะ
เราได้ โซลอะ [You must be registered and logged in to see this image.]

[You must be registered and logged in to see this image.]

โซล อีทเทอร์
คุณเหมือนกับโซล เด็กชายที่มีความมุ่งมั่นสูง ไม่ยอมเเพ้อะไรง่ายๆ
ดีจังได้เหมือนโซล น่ารัก...

เคดิต [You must be registered and logged in to see this link.]
noon_noon
noon_noon
Silver Kidz
Silver Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 477
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 779
<b>CTC</b> CTC : 36
วันเกิด วันเกิด : 18/08/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : bangkok
เข้าร่วม เข้าร่วม : 21/04/2010
Age Age : 28
อาชีพ อาชีพ : นักฆ่า
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : noon

ขึ้นไปข้างบน Go down

+++ ( แบบทดสอบ) คุณเหมือนใครใน soul eater +++ Empty Re: +++ ( แบบทดสอบ) คุณเหมือนใครใน soul eater +++

ตั้งหัวข้อ by B.O.Y BAS Thu May 20, 2010 12:42 am

[You must be registered and logged in to see this image.]
แบล็ค☆สตาร์
เป็นคนบ้าๆ มั่นใจในตัวเอง มักจะบอกว่าตัวเองคือ "พระเจ้า" ชอบทำตัวเด่นและพูดจาโอ้อวดบ้าๆบอๆ
ดีใจด้วยที่คุณเหมือนแบล็ค☆สตาร์ 555+

มัน...ไม่จริง= [ ] =
(อยู่ในอาการตกตะลึงอย่างแรง)
B.O.Y BAS
B.O.Y BAS
Silver Kidz
Silver Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 562
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 1773
<b>CTC</b> CTC : 211
วันเกิด วันเกิด : 13/10/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : Railgun
เข้าร่วม เข้าร่วม : 03/04/2010
Age Age : 27
อาชีพ อาชีพ : ต่อกันดั้ม- -
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : BAS[TER]=W='

+++ ( แบบทดสอบ) คุณเหมือนใครใน soul eater +++ Empty Re: +++ ( แบบทดสอบ) คุณเหมือนใครใน soul eater +++

ตั้งหัวข้อ by Tsuna-kun Thu May 20, 2010 11:13 am

[You must be registered and logged in to see this link.]
มากะ
คุณเหมือนมากะสาวน้อยที่มีความมุ่งมั่น จริงจััง และมีความตั้งใจสูง
ชอบอ่านหนังสือและการเรียนรู้.......
จริงรึเปล่าคะ

ไม่จริงง่ะมีความตั้งใจไม่สูงเลย 555
Tsuna-kun
Tsuna-kun
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 135
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 264
<b>CTC</b> CTC : 14
วันเกิด วันเกิด : 02/12/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : เมืองนามิโมริ
เข้าร่วม เข้าร่วม : 02/04/2010
อาชีพ อาชีพ : นักเรียน
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : โย

ตั้งหัวข้อ by Kikansha Thu May 20, 2010 1:54 pm

สึบากิ
คุณเหมือนสึบากิ สุภาพ เรียบร้อย อ่อนโยน เป็นคนดีจริงๆ
น่านับถือคะ

(ออกจะดีไปมั้ยนี่ - -" ไม่เหมือนเรายังไงไม่รู้สิ อิอิ)
Kikansha
Kikansha
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 36
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 164
<b>CTC</b> CTC : 27
วันเกิด วันเกิด : 01/12/1993
ที่อยู่ ที่อยู่ : สักแห่งในศตววรษที่ 22
เข้าร่วม เข้าร่วม : 05/04/2010
Age Age : 30
อาชีพ อาชีพ : อ่านการ์ตูน
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : (เจ๊)คิ

http://www.dorazone.tk

ตั้งหัวข้อ by knomjeen Sat May 22, 2010 11:27 am

ได้ สึบากิ อ่ะ

รู้สึกว่าเราจะไม่ค่อยเหมือนเท่าไหร่นะ
knomjeen
knomjeen
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 154
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 402
<b>CTC</b> CTC : 5
วันเกิด วันเกิด : 02/02/1997
ที่อยู่ ที่อยู่ : ที่ไหนก็ได้อ่ะ เอามาเถอะ
เข้าร่วม เข้าร่วม : 19/04/2010
อาชีพ อาชีพ : top secret --''
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : หนมจีน

ตั้งหัวข้อ by funny 1001 Sat May 22, 2010 4:54 pm

ได้ สึบากิ อะคะ
เห็นมีคนบอกว่าเราเรียบร้อยมาก
เหมือนสึบากิเลย
555+
funny 1001
funny 1001
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 15
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 16
<b>CTC</b> CTC : 0
วันเกิด วันเกิด : 05/05/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : japan
เข้าร่วม เข้าร่วม : 10/05/2010
อาชีพ อาชีพ : F.B.I
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : zee

ตั้งหัวข้อ by ringo Sat May 22, 2010 11:54 pm

สึบากิ
คุณเหมือนสึบากิ สุภาพ เรียบร้อย อ่อนโยน เป็นคนดีจริงๆ
น่านับถือคะ

สะ สึบากิ =[]=" ไม่จริงน่า
ringo
ringo
Silver Kidz
Silver Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 448
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 545
<b>CTC</b> CTC : 19
วันเกิด วันเกิด : 11/02/1994
ที่อยู่ ที่อยู่ : ใจกลางดวงอาทิตย์ - -"
เข้าร่วม เข้าร่วม : 08/04/2010
Age Age : 30
อาชีพ อาชีพ : นักเชือด เชือดก่อนชิม(ไอบ้า)
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : เปิ้ล

ตั้งหัวข้อ by pickes002 Sun May 23, 2010 7:38 am

โซล อีทเทอร์
คุณเหมือนกับโซล เด็กชายที่มีความมุ่งมั่นสูง ไม่ยอมเเพ้อะไรง่ายๆ
ดีจังได้เหมือนโซล น่ารัก...

ความมุ่งมันสูง = ใช่ ไม่ยอมแพ้อะไรง่ายๆ = ตรงอีก

ขอบคุณครับ
pickes002
pickes002
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 108
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 132234
<b>CTC</b> CTC : 13
วันเกิด วันเกิด : 01/12/1991
ที่อยู่ ที่อยู่ : LarGran3
เข้าร่วม เข้าร่วม : 05/04/2010
Age Age : 32
อาชีพ อาชีพ : นักดองโม
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : กิต

ตั้งหัวข้อ by vongola0449 Tue Jun 15, 2010 6:00 pm

เดธ เดอะ คิดส์
คุณเหมือนกับคิดส์ เป็นคนที่เก่ง ฉลาด มีความสามารถ ไปซะทุกอย่าง
บ้าสมมาตรด้วยหรือเปล่าเนี้ย

5555+ มา ยัง ไง ?
vongola0449
vongola0449
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 45
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 58
<b>CTC</b> CTC : 3
วันเกิด วันเกิด : 28/10/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : vongola
เข้าร่วม เข้าร่วม : 06/04/2010
อาชีพ อาชีพ : คน ขาย ขวด !!
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : คีนิน

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics