~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**

Join the forum, it's quick and easy

~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Giriko's Diary ~ ชีวิตประจำวันของนายกิริโคะ สกู๊ป by เจ๊คิ

B.O.Y BAS
piano-ccn
Kikansha
7 posters

Go down

Giriko's Diary ~ ชีวิตประจำวันของนายกิริโคะ สกู๊ป by เจ๊คิ Empty Giriko's Diary ~ ชีวิตประจำวันของนายกิริโคะ สกู๊ป by เจ๊คิ

ตั้งหัวข้อ by Kikansha Tue May 11, 2010 10:55 pm

ตอนแรกลังเลอยู่เหมือนกันว่าจะเอาใส่ห้องแกเลอรี่ แฟนฟิค หรือ ห้องนี้ดี
เอาห้องนี้แหละ เพราะมันคือภาพ+แฟนฟิคสั้นโคตร+เม้าท์ไร้สาระเกี่ยวกับโซลฯ

---------------------------------------------------------------------------------------------------------
ติดวายนิดหน่อย แต่ถือว่าเด็กๆ ดูได้ (จริงๆมีภาพฉาก....... 18 แต่กลัวลงแล้วจะเป็นภัย 555 )

พร้อมแล้วก็ไปเกาะติดสกู๊ป เจาะติดชีวิตประจำวันของนายกิริโคะกันเลยยย

[You must be registered and logged in to see this image.]
06:30 น. ตื่นนอน แต่งตัวไปโรงเรียน (ด้วยชุดนักเรียนสตรี . )

[You must be registered and logged in to see this image.]

12:30 น. ชีวิตที่โรงเรียน ลั่นล้ากับเพื่อน(วาย)ของเขา . (บางทีก็ทะเลาะกันจนกลายเป็นการสู้รบ 555)

15:30 น. เลิกเรียน รถของเพื่อนคนนั้นเสีย นายกิริโกะซ่อมให้ด้วยความเต็มใจ (ฮิ้วววว... . )

16:30 น. หลังจากนั้นเขาเดินทางไปถ่ายแบบให้ Calvin Klein (ออกมาเท่เชียว อิอิ)

19:00 น. กลับถึงบ้าน ทำการบ้านไม่ได้ เลยให้เจ๊อราคเน่ข่วย .

21:00 น. ตบท้ายด้วยของหวานมื้อดึก ก่อนเข้านอน

.
.
.
.
.
.
.
ซะเมื่อไหร่ เขาไปบ้านเพื่อนและ "ออกผจญภัย" กับเพื่อนคนนั้นอย่างสนุกสนาน . (ไม่ลงภาพ ตามที่บอกไว้แต่แรก)

จบบันทึก

เครดิตภาพ
บอร์ด animesuki เจ้าเก่า
เดเบียนท์อาร์ต

เรื่องราว
เจ๊คิ เด็ก SoulTH และน้องใหม่ CTC (จขกท. ตัวดีนี่เอง... 555)
Kikansha
Kikansha
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 36
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 164
<b>CTC</b> CTC : 27
วันเกิด วันเกิด : 01/12/1993
ที่อยู่ ที่อยู่ : สักแห่งในศตววรษที่ 22
เข้าร่วม เข้าร่วม : 05/04/2010
Age Age : 30
อาชีพ อาชีพ : อ่านการ์ตูน
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : (เจ๊)คิ

http://www.dorazone.tk

ขึ้นไปข้างบน Go down

Giriko's Diary ~ ชีวิตประจำวันของนายกิริโคะ สกู๊ป by เจ๊คิ Empty Re: Giriko's Diary ~ ชีวิตประจำวันของนายกิริโคะ สกู๊ป by เจ๊คิ

ตั้งหัวข้อ by piano-ccn Wed May 12, 2010 12:33 am

โอ้ว ภาพแรกมา เลือดสาด .
piano-ccn
piano-ccn
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 103
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 353
<b>CTC</b> CTC : 66
วันเกิด วันเกิด : 21/09/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : ใต้ซอกรองเท้าคิดคุง*O*
เข้าร่วม เข้าร่วม : 23/04/2010
Age Age : 27
อาชีพ อาชีพ : Producer~!
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ข้าวฟ่าง

Giriko's Diary ~ ชีวิตประจำวันของนายกิริโคะ สกู๊ป by เจ๊คิ Empty Re: Giriko's Diary ~ ชีวิตประจำวันของนายกิริโคะ สกู๊ป by เจ๊คิ

ตั้งหัวข้อ by B.O.Y BAS Wed May 12, 2010 1:43 am

โอ้ว มีการให้ เจ้อารคเน่ สอนการบ้านด้วย*O*
+1 ครับ
B.O.Y BAS
B.O.Y BAS
Silver Kidz
Silver Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 562
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 1773
<b>CTC</b> CTC : 211
วันเกิด วันเกิด : 13/10/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : Railgun
เข้าร่วม เข้าร่วม : 03/04/2010
Age Age : 27
อาชีพ อาชีพ : ต่อกันดั้ม- -
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : BAS[TER]=W='

ตั้งหัวข้อ by noon_noon Wed May 12, 2010 1:23 pm

โอ้...สุดยอด
ใจจ้า
noon_noon
noon_noon
Silver Kidz
Silver Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 477
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 779
<b>CTC</b> CTC : 36
วันเกิด วันเกิด : 18/08/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : bangkok
เข้าร่วม เข้าร่วม : 21/04/2010
Age Age : 28
อาชีพ อาชีพ : นักฆ่า
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : noon

ตั้งหัวข้อ by HK_1849_CDEF Wed May 12, 2010 4:05 pm

กิริโคะถ่ายแบบเท่ห์มากมาย*O*
HK_1849_CDEF
HK_1849_CDEF
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 147
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 467
<b>CTC</b> CTC : 108
วันเกิด วันเกิด : 01/06/1997
ที่อยู่ ที่อยู่ : อยู่กับอิซายะ~
เข้าร่วม เข้าร่วม : 04/04/2010
Age Age : 26
อาชีพ อาชีพ : นักแสดง
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : Meaw Meaw

ตั้งหัวข้อ by ~Seek_O.G.~ Wed May 12, 2010 7:51 pm

ทำไมไม่ลงการผจญภัยยยย [You must be registered and logged in to see this image.]

ผมอยากเห็น [You must be registered and logged in to see this image.]
(ส่งPM มาให้ผมที 555+)

thxxครับ

~Seek_O.G.~
~Seek_O.G.~
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 434
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 1181
<b>CTC</b> CTC : 110
วันเกิด วันเกิด : 27/07/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : คนเทพๆเท่านั้นถึงรู้ 555+
เข้าร่วม เข้าร่วม : 02/04/2010
อาชีพ อาชีพ : สายลับ
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ใครๆ ก็เรียกผมว่าSeek

ตั้งหัวข้อ by Kikansha Wed May 12, 2010 8:58 pm

^
^
เอาแน่ๆ นะ (เพราะขนาดเรายังไม่ค่อยคิดจะเปิดมัน 555+)
จัดไปอย่าให้เสีย อิอิ
Kikansha
Kikansha
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 36
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 164
<b>CTC</b> CTC : 27
วันเกิด วันเกิด : 01/12/1993
ที่อยู่ ที่อยู่ : สักแห่งในศตววรษที่ 22
เข้าร่วม เข้าร่วม : 05/04/2010
อาชีพ อาชีพ : อ่านการ์ตูน
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : (เจ๊)คิ

http://www.dorazone.tk

ตั้งหัวข้อ by noon_noon Fri May 14, 2010 12:25 pm

เห็นเเค่นิดเดียวก็ตกใจแล้วอะ (ภาพเเรก)

ใจจ้า
noon_noon
noon_noon
Silver Kidz
Silver Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 477
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 779
<b>CTC</b> CTC : 36
วันเกิด วันเกิด : 18/08/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : bangkok
เข้าร่วม เข้าร่วม : 21/04/2010
อาชีพ อาชีพ : นักฆ่า
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : noon

ตั้งหัวข้อ by MoOAiiR Sat May 15, 2010 4:51 pm

เออนั่นจิ น่าจะลงผจญภัย 555555555555
คนอ่านนี่ก็ไม่คอยหื่นหรอก 555
+1 ให้เลยค่ะ ว่าแต่ผจญภัยมันแรงมากเลยเหรอ OwO (*อยากรู้อยากเห็น* 555)
MoOAiiR
MoOAiiR
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 40
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 83
<b>CTC</b> CTC : 8
วันเกิด วันเกิด : 13/06/1993
ที่อยู่ ที่อยู่ : ไหล่ท่านฮิบาริ
เข้าร่วม เข้าร่วม : 26/04/2010
อาชีพ อาชีพ : นักกระพือปีก
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : แอร์

ขึ้นไปข้างบน