~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**

Join the forum, it's quick and easy

~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

U4-senbonzakura (เราว่าฮาดี)

2 posters

Go down

U4-senbonzakura (เราว่าฮาดี) Empty U4-senbonzakura (เราว่าฮาดี)

ตั้งหัวข้อ by hiployzii Sat May 08, 2010 7:13 pm

เจ้าสิ่งนี้ วนเวียนกลับมาหาข้าอีกครั้งเเล้วสินะ

เจ้าสิ่งที่เรียกว่า"เเท็ก" ครานี้อะไรอีกรึ

ชอบอะไร เกลียดอะไรงั้นรึ....

1.ชอบอาหารอะไร

= ข้ามิได้ชอบสิ่งใดเป็นพิเศษนัก

2.ชอบซุปเปอร์ฮีโร่คนไหน

= ซุปเปอร์ฮีโรงั้นรึ?... มันคือสิ่งใดงั้นรึ

3.ชอบสัตว์อะไร

= ...ข้ามิได้ชอบสิ่งใดเป็นพิเศษ

4.ชอบดาราคนไหน(อย่างกบ สุวนันท์ อะไรประมาณเนี้ย)

= ดารา... ดาราที่หมายถึงดวงดวบนฟากฟ้างั้นรึ?

5.ชอบเพลงญี่ปุ่นเพลงไหน (กรุณาบอกชื่อนักร้องด้วยนะ)

= - -... ข้ามิได้ชอบเป็นพิเศษ เเต่หากฟังบ้างก็เป็นเพลงของนายท่านกระมัง

Yozora no kawa - นายท่าน คุจิกิ เบียคุยะ

Blossome - ข้า กับ นายท่าน

6.ชอบเพลงเกาหลีเพลงไหน

= มีสิ่งที่เรียกว่าเพลงเกาหลีด้วยงั้นรึ? ข้ามิเคยได้ยินมาก่อน...

7.ชอบเพลงอังกฤษเพลงไหน

= - -?

8.ชอบใครที่สุดเลย (พวกยู4 หรือเพื่อนก็ได้)

= หากชื่นชอบนั้นคงไม่มี หากเคารพภักดี คงเป็นนายท่าน คุจิกิ เบียคุยะ

9.เกลียดอาหารอะไร

= เหมือนข้อเเรก

10.เกลียดซุปเปอร์ฮีโร่คนไหน

= ข้ายังไม่เข้าว่ามันคือสิ่งใด เเล้วจะไปเกลียด หรือชอบได้เช่นไร

เจ้านี้ถามข้าเเปลกๆ

11.เกลียดสัตว์อะไร

= . . .มิได้เกลียด

12.เกลียดดาราคนไหน

= เเล้วดาราที่เจ้าว่านี้หมายถึง ดวงดาวบนท้องฟ้างั้นรึ....

พวกมนุษย์เเปลกเสียจริง ที่เกลียดได้เเม้กระทั้งดวงดาว

13.เกลียดเพลงญี่ปุ่นเพลงไหน

= ข้ามิสันทัดเรื่องพวกนี้เท่าใดนัก

14.เกลียดเพลงเกาหลีเพลงไหน

= - -... ข้ามิเคยได้ยิน เเละมิสนใจ ข้าจะไปเกลียดหรือชอบได้เช่นไร

15.เกลียดเพลงอังกฤษเพลงไหน

= - -... เจ้าถามเซ้าซี้ข้าเสียจริงนะ

16.เกลียดใครที่สุด

= ... ผู้ที่บ่อนทำลายความภาคภูมิของนักรบ เเละ ประสงค์ร้ายต่อนายท่าน

เเละส่วนรวม

17.หมดคำถามเเล้ว รบกวนช่วยส่งเเท็กนี้ไปให้ใครก็ได้ 3 คน

= ... ผู้ใดประสงค์จะทำสิ่งนี้ก็เชิญเจ้าเถอะ ข้ามิบังคับ

+ ชอบการตอบคำถามอ่ะ :)

(c) ; [You must be registered and logged in to see this link.]
hiployzii
hiployzii
Knight Kidz
Knight Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 1074
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 3192
<b>CTC</b> CTC : 138
วันเกิด วันเกิด : 01/09/1992
ที่อยู่ ที่อยู่ : แฟนทอมไฮฟ์
เข้าร่วม เข้าร่วม : 05/04/2010
Age Age : 31
อาชีพ อาชีพ : ล้างจาน =_=
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : PLOY

ขึ้นไปข้างบน Go down

U4-senbonzakura (เราว่าฮาดี) Empty Re: U4-senbonzakura (เราว่าฮาดี)

ตั้งหัวข้อ by satur Tue May 11, 2010 4:36 am

555 ถ้าเป็นเซ็มบงจริงก็คงจะตอบแบบนี้แหละนะ
satur
satur
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 176
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 318
<b>CTC</b> CTC : 13
วันเกิด วันเกิด : 02/01/1991
ที่อยู่ ที่อยู่ : nu
เข้าร่วม เข้าร่วม : 28/04/2010
Age Age : 33
อาชีพ อาชีพ : free
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ~*Once.:.Mai*~

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน