~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**

Join the forum, it's quick and easy

~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

คลับ สึนะ & เอนมะ & โกยะ มั้งง เปลี่ยนโปรเจคใหม่

satur
_deena_
Mookjung
akanejan
dark-arcobaleno
kirara
zenkuro
best19455
osonteenzao
rukia_15
paew14789
samamanza
kamisho
=XANXUS=
Lady G
sawachi-yuki
admin
Yingka
aMil3A
~Seek_O.G.~
ผู้พิทักษ์วองโกเล่
=DARK TERO=
Tsuna of sky
paht
THeBiw
Yamamoto_vongola10
minzakung01
Apple_Yama
Akira
noynar_gokudera
mukurosama_love
bowiiz
Mook Love Reborn~
somejoin
MeMie~
pordekzap
!~PhAnToM~!
sakuragi nana
mildvee
_YURI_
playl3oypee
IceDraGon
G.Gotto
KuMiKo
dream_tsuna
giftae
sims2540
parinda
sunday
lllbloodlll
aopcool
wowee
cartoonclub
Hayato^^
J€ST€R-WA-
konnatepkam
60 posters

:: CTC :: Clubs

หน้า 5 จาก 5 Previous  1, 2, 3, 4, 5

Go down

คลับ สึนะ & เอนมะ & โกยะ มั้งง เปลี่ยนโปรเจคใหม่ - Page 5 Empty คลับ สึนะ & เอนมะ & โกยะ มั้งง เปลี่ยนโปรเจคใหม่

ตั้งหัวข้อ by konnatepkam Fri Apr 02, 2010 8:28 pm

First topic message reminder :

ฮาโหล หลังจากหายไปนาน เพราะทางบ้านเรียกตัว

วันนี้วันดีฮะ 555+ ผมจะส่งข้อมมูลไปให้พี่โีรมเรื่องคลับแล้ว

แต่ๆๆ ผมมีปัญอย่างเดียว คือ ถ้าจะเป็นแฟนคลับทั้ง 3 ตัวละครคงแปลก

เพราะฉะนั้น ผมเลยเป็น ชมรมสึนะ อย่างเดียวซะ

ส่วนนี้เป็นโลโก้ฮะ

[You must be registered and logged in to see this link.]

อันนี้ก็บัตร
[You must be registered and logged in to see this link.]

อย่าลืมมาสมัครน่ะครับ

เย่วอีกรอบ 5555

กลับมาพร้อมเสียงเรียกร้อง(ใครเรียกฟ่ะ)

เพิ่งสำรวจคลับ(ติต่างเอาเอง) โว๊ะ ฮ่าๆๆๆ

ปัจจุับันมีน เม้น 88 วิว 767 เลขสวยเลยมาอวด

ภูมิใจเล็ก ฝังเข้าลึกๆในใจว่ะฮ่ะฮ่าๆ

โอ๊ส!!!!!!

เพิ่งข้ามไปไป 40 นาทีเองมาอีกล่ะ 5555+

ไปเจอของดีมาเลิศไหมล่ะครับบ มันเป็นตอนพิเศษ ไม่มีอะไรน่าตื่นเต้นหรอกแค่

ท่าฮิของหลายคน เปลือยทอนบน แถม ด้วยสควอโล่ *..* มีใครอีกหน่อ ป๋าที่มาในแบบเดิมของมัน

เป็นโรคเก้าอี้ซินโอมไงฟ่ะ = =

ครึ่งแรก

ครึ่งหลัง

โว๊ะ ปุ่นมาทั้งดุ้น แต่ฮาเอาการ 555 ถ้าแปลนี้ไม่วาย ฮากระจายตายคาหน้าคอมชัวร์

แต่ใครพอจะแปลได้ฏ้ฝังให้หน่อยน่ะ ไม่ไหวจะทรานซะเรท = =

เย่ววว

วันนี้ ได้ซี 200 แล้วเว้ยย อร๊ากกกดีจัย แล้วก็มีบัตรอีกแบบมาอวด ของป้ายู(ภรรยาผมเอง 555)ทำมาให้

[You must be registered and logged in to see this image.]

*..* สวยกกว่าของผมอีก T-T 5555+ วันนี้มาอัพแค่นี้ล่ะจ้าาา

กลับมาแล้วจ้าา

คิดถึงผมไหม คนสวยคนเลยคิดถึงเยอะอ่ะน่ะ เย้ยยย อย่าเพิ่งหนีล้อเล่น 555 ผมเพิ่งทำบัตรใหม่มาครับ

มีผิดบ้างอะไรบ้าง ขอโทษคร้าบบบ -/\- ผมเอาแบบมาให้ดูก่อน เดี๋ยวจะแก้ไขอีกที

แบนเนอร์ครับ หรือเอาง่ายโลโกคลับหนะเอง

แบบบัตรเวอร์ชั่น คนรักสึนะ

แบบบัตรเวอร์ชั่น คนรักเอนมะ

แบบบัตรเวอร์ชั่น คนรักโกยะ

กระทู้เราไหม้แล้ว 555

ว่ากันว่ากระทู้นี้มันแรง ว๊ากก 555 คนดู 500 แนะ แต่ไหงเม้นแค่ 66 เอง

T^T คลับเราต้องได้เปิดแน่ เย่ๆๆ แต่ต้องรอพี่โรมอนุมัติก่อน สู้ๆๆ

เพื่อสามีทั้งหลายของผม และ 1st กิ๊ก ป้ายู เอ๊ะเกี่ยวไหม 555

ยังไงผมก็จะสรรหา รูป คลิป ข่าวมาลงเรื่อยเลยครับ

ว่างๆ ก็มาเที่ยวบ้านผมได้น่ะครับ 55

ตัวอย่างบัตรครับ แต่ถึงเวลาอาจเปลี่ยนได้

[You must be registered and logged in to see this image.]

ประกาศๆๆๆ

เรา(เกือบจะ)ได้เป็นหัวคลับแล้ววว >< เยี่ยมมม

ขอบคุณ แบม เดย์(บังคับให้กด 55 ) และก็อีกหลายคนกด CTC ให้

สวัสดีค่ะ ชื่อ ก้ามปูจ้า

อายุตอนนี้ 16 แว้ว

สาเหตุที่ชอบสึนะ เพราะสึนะ เป็นดี และก็บ้ามากด้วย แต่บ้างที ก็แปลงร่าง ฟิ้ว เหมือนอุลตร้าแมน (เอะ ยังไง) จะมาพร่้มกับความหล่อทะลุจุดศูนย์ >///< stuna club fight

เพิ่งเห็น กฎตั้งชมรม T^T สู้เพื่อ 100 เว้ย

ภาพใหม่เอามาให้ดู สวยงามมากมาย

เป็นภาพ Rebron Colore มันคือะไรก็ไม่รุ้เหมือยนกาน

รู้น่ะว่าอยากได้ เราก็อยากได้ T-T

ยังไม่หมด รูปที่เหลืออยู่หน้าที่ 2 น่ะ

คลิปเพลง สึนะ >,.<

เจิมม เอนมะ น้อยของเราหน่อยย

ส่วนคนนี้ อาโอบะ โกยะ หล่อมากมายเหมือนผู้พิทักษ์ของรุ่นที่หนึ่งเลย

หล่อใช่ไหม 555 เรารู้ทุกคนรักเอนมะไปแล้ว เราก็รัก T-T แต่คู่แข่งเยอะจัด

เราเลยขอควง 3 5555

แก้ไขล่าสุดโดย konnatepkam เมื่อ Thu May 06, 2010 10:45 am, ทั้งหมด 20 ครั้ง
konnatepkam
konnatepkam
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 368
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 1068
<b>CTC</b> CTC : 377
วันเกิด วันเกิด : 03/05/1994
ที่อยู่ ที่อยู่ : i tell u later
เข้าร่วม เข้าร่วม : 02/04/2010
Age Age : 29
อาชีพ อาชีพ : i tell u later
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ~kampoo~

ขึ้นไปข้างบน Go down

คลับ สึนะ & เอนมะ & โกยะ มั้งง เปลี่ยนโปรเจคใหม่ - Page 5 Empty Re: คลับ สึนะ & เอนมะ & โกยะ มั้งง เปลี่ยนโปรเจคใหม่

ตั้งหัวข้อ by konnatepkam Thu Apr 15, 2010 9:58 pm

sakuragi nana พิมพ์ว่า:เออ ว่าแต่...เอนมะ กะ อาโอบะ โกยะ คือใคร??

เจ๊(คนเดียว)ยังไม่รุจักเลย

ปล. ยัยยูแปลภัก ห๊อกกกกกกกก -*- (อิจฉาวุ้ยยยย)

ล่มซ๊า!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

เจี๊ยกเจ๊ ผมเรียกโกยะ แต่ที่อื่นเค้าเขียนโคโย มั้งล่ะ โคโยะ มั้ง ผมล่ะอ่านยากเอาตามที่เจอครั้งแรกนี้แหละ

ส่วนคุงบากเอนก็คือ หัวชิม่อนแก๊ง

ตปล.ผมแปลภักอ่ะหยัง อร๊ากกกกกอย่าล้มเค้าน่ะ
konnatepkam
konnatepkam
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 368
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 1068
<b>CTC</b> CTC : 377
วันเกิด วันเกิด : 03/05/1994
ที่อยู่ ที่อยู่ : i tell u later
เข้าร่วม เข้าร่วม : 02/04/2010
อาชีพ อาชีพ : i tell u later
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ~kampoo~

คลับ สึนะ & เอนมะ & โกยะ มั้งง เปลี่ยนโปรเจคใหม่ - Page 5 Empty Re: คลับ สึนะ & เอนมะ & โกยะ มั้งง เปลี่ยนโปรเจคใหม่

ตั้งหัวข้อ by MeMie~ Sat Apr 17, 2010 12:20 pm

บัตรของ ยู สวยอ่ะ *O* อิจฉาาา ตาร้อนน

เมื่อไหร่ท่านโรมจะ อนุมัติเนี่ย มีพวกแอบปลอมคลับมาล่ะน้า ~
MeMie~
MeMie~
Silver Kidz
Silver Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 500
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 1077
<b>CTC</b> CTC : 62
วันเกิด วันเกิด : 20/08/1989
ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้าน SaWaDa
เข้าร่วม เข้าร่วม : 03/04/2010
Age Age : 34
อาชีพ อาชีพ : NaMiMoRi Student
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : MeMie

ตั้งหัวข้อ by paht Sat Apr 17, 2010 7:41 pm

เมื่อไรท่าโรมจะอนุมัติอ่ะค่ะ

จะเข้าคลับคนรักสึนะ ><
paht
paht
Gold Kidz
Gold Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 766
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 2232
<b>CTC</b> CTC : 46
วันเกิด วันเกิด : 12/03/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : ฐานใหญ่ Vongola
เข้าร่วม เข้าร่วม : 04/04/2010
Age Age : 28
อาชีพ อาชีพ : นักเรียน
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : เปลี่ยนชื่อแล้ววว 555

ตั้งหัวข้อ by dark-arcobaleno Mon Apr 19, 2010 11:20 am

เจ้าสึนะจอมห่วย กร๊ากกกกกๆๆๆ55555+
(me//โดนตื้บเละ)...
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 233
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 380
<b>CTC</b> CTC : 17
วันเกิด วันเกิด : 09/03/1997
ที่อยู่ ที่อยู่ : แฝงตัวอยุ่กับArcobaleno
เข้าร่วม เข้าร่วม : 04/04/2010
Age Age : 27
อาชีพ อาชีพ : ผู้อยู่เบื้องหลังองค์กรแห่งหนึ่ง
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ▬Arcobaleno♂♀→Matsuura Chiaki←

http://darkloyzdarkshadow.hi5.com

ตั้งหัวข้อ by MeMie~ Mon Apr 19, 2010 7:23 pm

dark-arcobaleno พิมพ์ว่า:เจ้าสึนะจอมห่วย กร๊ากกกกกๆๆๆ55555+
(me//โดนตื้บเละ)...

-*-

(ตุ๊บ!! @#%^&฿!#^#@)

โดนซะ ~ มากวนกันถึงที่ 55

^^

ว่าสึนะห่วยไม่โกรธ แต่โกรธที่ขำ อ่ะ (ปล.ขำได้กวนมากก = =)
MeMie~
MeMie~
Silver Kidz
Silver Kidz

เข้าร่วม เข้าร่วม : 03/04/2010
อาชีพ อาชีพ : NaMiMoRi Student

ตั้งหัวข้อ by Lady G Mon Apr 19, 2010 10:29 pm

^
^
^
เห็นด้วยย ขำได้ใจมากกกกก หุหุ

ชะแวบบ
Lady G
Lady G
Gold Kidz
Gold Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 611
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 1605
<b>CTC</b> CTC : 94
วันเกิด วันเกิด : 21/02/1997
ที่อยู่ ที่อยู่ : หัวใจเจ้าชาย ~อุชิๆ~
เข้าร่วม เข้าร่วม : 06/04/2010
อาชีพ อาชีพ : เจ้าหญิง(ของเจ้าชาย)55+
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : จีจังกี้

ตั้งหัวข้อ by ผู้พิทักษ์วองโกเล่ Tue Apr 20, 2010 11:14 am

ฮาได้อีก^^
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 118
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 252
<b>CTC</b> CTC : 34
วันเกิด วันเกิด : 15/10/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : ในใจสึนะ555+
อาชีพ อาชีพ : ภรรยาสึนะ
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ^^มิ้นจ้า^^

ตั้งหัวข้อ by akanejan Tue Apr 20, 2010 11:48 am

เจ๊ใจร้าย

อยู่ด้วยคนดิ555+
akanejan
akanejan
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 155
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 269
<b>CTC</b> CTC : 16
วันเกิด วันเกิด : 31/03/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : โรงเรียนอนุบาลหมีน้อย
อาชีพ อาชีพ : มาเฟียหน้าใส
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : อากาเนะ

ตั้งหัวข้อ by Lady G Tue Apr 20, 2010 8:34 pm

=[]= หุหุ มีใครอยู่บ้างเนี้ย!!
Lady G
Lady G
Gold Kidz
Gold Kidz

ที่อยู่ ที่อยู่ : หัวใจเจ้าชาย ~อุชิๆ~
เข้าร่วม เข้าร่วม : 06/04/2010
อาชีพ อาชีพ : เจ้าหญิง(ของเจ้าชาย)55+

ตั้งหัวข้อ by aMil3A Tue Apr 20, 2010 9:43 pm

ควง 3 หรอเจ๊เก็บเอนมะไห้ข้าเถะ TAT*
aMil3A
aMil3A
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 498
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 18790
<b>CTC</b> CTC : 195
วันเกิด วันเกิด : 29/11/1994
ที่อยู่ ที่อยู่ : Death City
อาชีพ อาชีพ : ไม่ทำมาหากินรวยแล้ว
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : เจ๊ปริ๊นซ์*prince

ตั้งหัวข้อ by kamisho Thu Apr 22, 2010 9:20 am

อยู่ๆเค้าจะเข้าๆ55

- -+
kamisho
kamisho
Gold Kidz
Gold Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 748
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 12432
<b>CTC</b> CTC : 104
วันเกิด วันเกิด : 09/09/1993
ที่อยู่ ที่อยู่ : 天国
Age Age : 30
อาชีพ อาชีพ : assassino
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : คามิ

ตั้งหัวข้อ by MeMie~ Thu Apr 22, 2010 6:48 pm

คลับ สึนะ อยู่หนใด ??

T^T

เค้าจะสมัครอ่ะ ก้ามพี่โรมอนุมัติแล้ว ~ .. ยัง ??

เปิดคลับเมื่อไหร่อ่ะ พี่รอเข้าอยู่น้า T___Ta
MeMie~
MeMie~
Silver Kidz
Silver Kidz

ตั้งหัวข้อ by Mookjung Sun Apr 25, 2010 10:31 pm

ขอบคุณน๊ะค่ะ

ที่เอามาให้ดู

(ถึงจะแปลม่ะค่อยออก) - -*

ร๊ากกกกกกกกกสึคุงที่สุด

^^
Mookjung
Mookjung
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 119
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 157
<b>CTC</b> CTC : 2
วันเกิด วันเกิด : 20/09/1992
ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้านซาวาดะ
เข้าร่วม เข้าร่วม : 05/04/2010
Age Age : 31
อาชีพ อาชีพ : นักเรียนม.ปลาย
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : Mookjung

ตั้งหัวข้อ by _deena_ Mon Apr 26, 2010 10:19 am

ชอบสึคุงเหมือนกันค่ะ

ทำบัตรให้หรือเปล่าค่ะ

ชื่อ : _deena
[You must be registered and logged in to see this image.] _
_deena_
_deena_
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 129
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 490
วันเกิด วันเกิด : 21/03/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : เว็บนี้แหละ
เข้าร่วม เข้าร่วม : 26/04/2010
อาชีพ อาชีพ : หลัก : ขโมยหัวใจ เสริม: กวนประสาท
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : *ดีน่า*

ตั้งหัวข้อ by satur Sun May 02, 2010 3:36 am

ชอบหมดเลดค่า... [You must be registered and logged in to see this image.]
satur
satur
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 176
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 318
<b>CTC</b> CTC : 13
วันเกิด วันเกิด : 02/01/1991
ที่อยู่ ที่อยู่ : nu
เข้าร่วม เข้าร่วม : 28/04/2010
Age Age : 33
อาชีพ อาชีพ : free
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ~*Once.:.Mai*~

ตั้งหัวข้อ by *ผู้ที่รักรีบอร์น* Mon May 03, 2010 4:38 pm

เราชอบสึนะ เพราะ ตลกดี [You must be registered and logged in to see this image.]
*ผู้ที่รักรีบอร์น*
*ผู้ที่รักรีบอร์น*
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 104
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 191
<b>CTC</b> CTC : 5
วันเกิด วันเกิด : 25/06/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้านตัวเอง
เข้าร่วม เข้าร่วม : 02/05/2010
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : วิวีก้า

ตั้งหัวข้อ by paew14789 Fri May 07, 2010 1:10 pm

ชอบสึคุงมากกกก ตอนhyper หล่อมาก น่ารัก 5555+ เปิดเร็วๆนะคะ

แก้ไขล่าสุดโดย paew14789 เมื่อ Fri May 07, 2010 4:01 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
paew14789
paew14789
Level 3
Level 3

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 338
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 431
<b>CTC</b> CTC : 6
วันเกิด วันเกิด : 19/11/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : เวนิซ ประเทศ อิตาลี
อาชีพ อาชีพ : นักฆ่า
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : *+pa_reta_*+

ตั้งหัวข้อ by KuMiKo Fri May 07, 2010 2:19 pm

ได้ฤกษ์เปิดคลับเมื่อไหร่ ไม่มีพลาดแน่นอน!!! [You must be registered and logged in to see this image.] วะฮ่าๆๆๆๆๆๆ [You must be registered and logged in to see this image.]
KuMiKo
KuMiKo
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 462
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 5837
<b>CTC</b> CTC : 52
วันเกิด วันเกิด : 03/10/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : นามิโมริ
อาชีพ อาชีพ : ...
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : นุ๊กกี้

http://cartoonclub.nstars.org/

ตั้งหัวข้อ by whydidifall Sat May 08, 2010 9:27 am

ชอบมากๆเล้ยย

สึนะคุง
whydidifall
whydidifall
Level 3
Level 3

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 286
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 85
<b>CTC</b> CTC : 16
วันเกิด วันเกิด : 17/11/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ :
เข้าร่วม เข้าร่วม : 16/04/2010
อาชีพ อาชีพ : ยมทูต
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : 제레미.

http://www.cartoonclub.nstars.org

ตั้งหัวข้อ by aMil3A Sun May 09, 2010 10:02 pm

รอจร้า!! เจ๊ก้าม^^
aMil3A
aMil3A
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 498
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 18790
<b>CTC</b> CTC : 195
วันเกิด วันเกิด : 29/11/1994
ที่อยู่ ที่อยู่ : Death City
อาชีพ อาชีพ : ไม่ทำมาหากินรวยแล้ว
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : เจ๊ปริ๊นซ์*prince

ตั้งหัวข้อ by Lady G Mon May 10, 2010 11:14 am

เจ๊ก้ามจ้า อยากมักจะตายอยู่แล้ววว [You must be registered and logged in to see this image.]
Lady G
Lady G
Gold Kidz
Gold Kidz

ตั้งหัวข้อ by love-kyoya Thu May 13, 2010 12:50 pm

ชอบ สึนะ มาก เหมือนกัน

โดย เฉพาะ ตอน ดำเครื่องชน
love-kyoya
love-kyoya
Silver Kidz
Silver Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 583
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 910
<b>CTC</b> CTC : 23
วันเกิด วันเกิด : 25/03/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : Vongola
เข้าร่วม เข้าร่วม : 02/05/2010
อาชีพ อาชีพ : student
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : nam wan

ตั้งหัวข้อ by jane_kingkan Thu May 13, 2010 1:42 pm

ชอบสึนะ

อย่างแรง
jane_kingkan
jane_kingkan
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 229
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 484
<b>CTC</b> CTC : 7
วันเกิด วันเกิด : 17/03/1998
ที่อยู่ ที่อยู่ : นามิโมริ
Age Age : 26
อาชีพ อาชีพ : นักฆ่า
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : jane

ตั้งหัวข้อ by minzakung01 Thu May 20, 2010 11:42 am

ชอบ
เอมมะอะ

เซ่อ แต่ ดูดีๆ แล้ว

เท่
ม๊กๆๆ
minzakung01
minzakung01
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 23
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 63
วันเกิด วันเกิด : 27/03/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : ร.ร.นามิโมริ
เข้าร่วม เข้าร่วม : 05/04/2010
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : RebornMin

http://sexycot01.hi5.com

หน้า 5 จาก 5 Previous  1, 2, 3, 4, 5

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics

:: CTC :: Clubs