~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**

Join the forum, it's quick and easy

~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

The Mask ภาค 1 - 2

3 posters

Go down

The Mask ภาค 1 - 2 Empty The Mask ภาค 1 - 2

ตั้งหัวข้อ by admin Sun May 02, 2010 10:34 pm

[You must be registered and logged in to see this image.]
The Mask หน้ากากเทวดา

"สุดยอดสเปเชี่ยล เอ็ฟเฟ็กต์จากพ่อมดอัจฉริยะ ""จอร์จ ลูคัส"" แห่ง ILM
ผู้สร้างให้ไดโนเสาร์กลับมามีชีวิตอีกครั้ง ใน Jurassic Park
ภาพยนตร์เรื่องนี้แจ้งเกิดให้สองนักแสดงอย่าง จิม แครี่ และ คาเมรอน ดิแอช
เป็นที่รู้จักกันอย่างแพร่หลาย เมื่อหนุ่มแบงค์ ""สแตนลี่""
ผู้ที่อ่อนแอในเกือบทุกเรื่อง แม้แต่เรื่องผู้หญิงก็ตาม
เขาชอบที่จะดูหนังการ์ตูนและมีความสุขกับเจ้าสุนัข ""ไมโล""
ที่เขาเลี้ยงไว้ วันหนึ่งโชคชะตากำลังเปลี่ยนเขาให้กลายเป็นคนที่เข้มแข็ง
เขาพบกับหน้ากากไม้อันหนึ่ง
เมื่อเขาสวมเข้าไปอีกร่างหนึ่งของเขาก็โผล่ออกมาเป็นมนุษย์ตัวเขียวที่มีนาม
ว่า ""เดอะ แมสก์"" นิวไลน์ ซีเนม่า
ขอร่วมสร้างตำนานมหัศจรรย์ที่ยิ่งใหญ่ของสุดยอดสเปเชี่ยล
เอ็ฟเฟ็กต์แหวกมิติที่ไม่เหมือนใคร จากการกำกับของ ชัค
รัสเซลล์ผู้มีผลงานจาก A Nightmare of Elm Street 4"
[You must be registered and logged in to see this link.]
Credit : นี่หรือวัยรุ่น

Son of The
Mask หน้ากากเทวดา 2

สานต่อความฮาแบบอภิมหามันส์จาก "หน้ากากเทวดา"
ฉบับต้นตำรับของพระเอกหน้าเป็น"จิม แคร์รี่"
อิทธิฤทธิ์ป่วนพันธุ์เขียวคราวนี้ ขอมอบให้กับ "ทิม เอฟเวอรี่".(เจมี่
เคนเนดี้).ป๊ะป๋ามือใหม่ ที่ต้องต๊กกะใจเมื่อรู้ว่า "อัลวี่"
ลูกชายตัวน้อยกลายเป็น "ซูเปอร์เบบี๋"
อันเป็นผลจากพลังวิเศษของหน้ากากศักดิ์สิทธิ์ ที่กำลังถูก "โลกี้".(อลัน
คัมมิ่ง).เทวดาขาโฉดตามหาอย่างจ้าละหวั่น
แต่ก็ต้องมาปะทะกับลีลาแสนยียวนของหนูน้อยและ.ความซุกซนของ "โอติส
น้องหมาขี้อิจฉา คิดดูสิว่า ศึกครั้งนี้จะฮากระเจิงขนาดไหน?!!

-
ภาคต่อของ "THE MASK หน้ากากเทวดา" ของ "จิม แคร์รี่" กลับมาพร้อมความฮา
ความป่วนแบบสองเด้งของหนูน้อยทายาทหน้ากากเทวดาและ.สุนัขจอมกวน

-
เสริมสร้างความแสบสันต์แบบใสซื่อด้วยเทคนิคซีจีลูกเล่นแพรวพราว

[You must be registered and logged in to see this link.]
Credit : นี่หรือวัยรุ่น

รหัสดูหนัง : r677z
admin
admin
admin
admin

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 61
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 1175
<b>CTC</b> CTC : 816
วันเกิด วันเกิด : 19/08/1990
ที่อยู่ ที่อยู่ : ดๅวoัJคๅs
เข้าร่วม เข้าร่วม : 31/03/2010
Age Age : 33
อาชีพ อาชีพ : uัf]ฆ่ๅ
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : Rome

http://cartoonclub.nstars.org

ขึ้นไปข้างบน Go down

The Mask ภาค 1 - 2 Empty Re: The Mask ภาค 1 - 2

ตั้งหัวข้อ by ne-on Wed Jun 02, 2010 1:19 am

ภาคแรกสนุกกว่าภาคสอง ^^

ขอบคุณนะคะ
ne-on
ne-on
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 238
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 480
<b>CTC</b> CTC : 73
วันเกิด วันเกิด : 08/02/1991
ที่อยู่ ที่อยู่ : ใต้ฟ้าบนดิน
เข้าร่วม เข้าร่วม : 06/04/2010
Age Age : 33
อาชีพ อาชีพ : ยมฑูต
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : Oo_ซ้อเน_oO

https://www.facebook.com/neonzieez

The Mask ภาค 1 - 2 Empty Re: The Mask ภาค 1 - 2

ตั้งหัวข้อ by max1206 Thu Jun 10, 2010 11:40 am

พาสคือไร ดูมะได้

max1206
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 16
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 16
<b>CTC</b> CTC : 0
วันเกิด วันเกิด : 22/02/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : 35/1ม.4 ต.อาฮี อ.ท่าลี่ จ.เลย
เข้าร่วม เข้าร่วม : 03/06/2010
Age Age : 29
อาชีพ อาชีพ : นักเรียน
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : แม็ก

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics