~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**

Join the forum, it's quick and easy

~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

แบบทดสอบความหื่น(ลองเล่นดู)

Kikansha
Minkymouse
minzakung01
jane_kingkan
phutagram
shalapao
nun.xz
Bim_Alone
[K]iSs_[The]_[Rim]
Rainnydays
saeng
-muku-
kyakuran
satur
missBLEACH
aMil3A
Hayato^^
aomZ_Supper princesse
AUGUZT
paew14789
Squalo
fonta
ผ.บ.ท.บ.
mukurosama_love
Tsuna-kun
_YURI_
DanGerBomBer
violinpipo
kamisho
NR_inw
rukia_15
Akira_Kung
onizo
ringo
sunday
MeMie~
noynar_gokudera
B.O.Y BAS
~~HiBird~~
=XANXUS=
prikcub
(_Miku_)
~Seek_O.G.~
47 posters

:: CTC :: Yaoi_Land

หน้า 3 จาก 3 Previous  1, 2, 3

Go down

แบบทดสอบความหื่น(ลองเล่นดู) - Page 3 Empty แบบทดสอบความหื่น(ลองเล่นดู)

ตั้งหัวข้อ by ~Seek_O.G.~ Thu Apr 29, 2010 9:01 pm

First topic message reminder :

แบบทดสอบความหื่น(บางคนอาจเคยทำกันแล้ว ผมก็เคยเอาไปลงในTRBครับ)
ลองกันอีกซักรอบจะเป็นไรไป

ไปเล่นกันโลด
v
v
[You must be registered and logged in to see this link.]
^

^

ใครทำแล้วก็มาวัดผลที่นี่ละกันครับ
v

v

v

v

v

v

v

v

v

v

v

v

v

v

v

v

1 - 20 Two-Face Otaku (โอตาคุแอ๊บใสซื่อ)
... ใด้คะแนนน้อยใช่ว่าจะดีนะครับ เรารู้ว่าท่านน่ะมีความมืดอยู่เต็มเปี่ยมเพียงแต่ไม่กล้าแสดงออกเท่านั้น หากท่านเป็นผู้ชายล่ะก็พึงสังวรณ์ใว้เลยว่าท่านน่ะโอตาคุหลบในชัดๆ ดีกรีความหื่นของท่านนั้นมากเอาการเลยล่ะหญิงใดอยุ่ใกล้พึงระวังให้จงหนัก แต่หากเป็นผู้หญิงแล้วล่ะก็คงต้องบอกว่าเพลาๆบ้างก็ดีนาไปละกัน

21 - 40 Normal Image (รูปแบบปกติอันมีดาษดื่น)
...ธรรมดามากมายนี่คือคำจำกัดความของคุณ...
คุณ ไม่ใด้หื่นเป็นพิเศษหรอก ก็แค่รู้เรื่องในวงการนี้พอใช้ก็เท่านั้น สบายใจใด้ คุณน่ะธรรมดาสุดๆเลยล่ะ ...ดังนั้เราเลยไม่รู้จะพูดถึงคุณไปทำไมนักหนาใง

41 - 60 E-Class Otaku (โอตาคุหัดหื่น)
... จัดว่าหื่นมากกว่าคนปกตินิดหน่อย แต่ก็ไม่ใด้มากมายนักหนา แค่มีใจฝักใฝ่เรื่องด้านมืดนี้มากกว่าคนที่ชอบการ์ตูนปกติเท่านั้น หากจะเทียบไปคุณก็เป็นเพียงคนที่ชอบการ์ตูนธรรมดาๆ(แต่อาจจะเน้นหนักกับแฟน เซอร์วิส)
เท่านั้น ยังห่างชั้นกับโอตาคุพันธุ์แท้อีกมาก หากเป็นเด็กคุณก็แค่ทารกที่หัดเดิน สบายใจใด้ คุณน่ะไม่มีใครมองว่าหื่นหรอก

61 - 80 Extra Ecchi Otaku (ผู้หลงเข้าสู่วังวนแห่งความมืด)
... ค่อนข้างหื่นสำหรับคะแนนเท่านี้ แต่ก็นะ คุณยังรู้จักแยกแยะผิดชอบชั่วดี และยังสามารถวางตนใด้เป็นปกติ แม้ในบางทีจะออกอาการเล็กน้อยก็เถอะ
ดังนั้น...เราไม่มีอะไรจะพูดถึงให้มากนักหรอก

81 - 100 Man Of Nomercy (ผู้ประกาศตน)
...คุณหื่น ยอมรับเถอะว่าคุณหื่น
คุณ ใด้คะแนนขนาดนี้เท่ากับว่าคุณรู้เรื่องด้านมืดพอตัวเชียวล่ะ แม้จะไม่มากมายนักแต่ก็เข้าขั้นโอตาคุได้ละกัน ในสังคมปกติคุณจะสามารถวางตัวได้เนี๊ยบจนน่ากลัวทีเดียว คนปกติอาจจะมองว่าคุณน่าเชื่อถือแต่ถ้าเป็นเพื่อนของคุณล่ะก็ เขาคงบอกว่าคุณน่ะน่ากลัวขนาดใหนได้ดีทีเดียว

100 - 120 *ปี๊บ !* Seraph (เทพหื่นจำแลงกาย)
...เราไม่มีอะไรจะพูดถึงคุณให้มากมายเพราะเรารู้ว่าคุณรู้ตัวอยู่แล้ว แต่พูดซักหน่อยก็ดีคือ...
คุณ จัดว่าเป็นคนที่หื่นในระดับ"เทพ" ไม่ใช่เทพระดับคิระซะด้วย แต่ยิ่งกว่านั้น การวางตัวในสังคมนั้นจัดว่าน่ากลัวกว่าคนข้างบนเพราะคุณจะไม่มีวันหลุดอะไร มั่วๆออกม
าแน่ เชื่อเถอะว่าการ์ตูนที่เคยอ่านมาของคุณ เกิน 30% แน่ๆที่เป็นโดจิน

121 - 140 Untouchable Emperor (จักรพรรอิผู้มิอาจแตะต้อง)
...ท่านคือบุคคลที่น่าเคารพมาก ไม่ว่าจะทางด้านใหน
ในทางสังคม ท่านน่าเชื่อถือแน่นอน
ในวงการ ท่านน่าจะเป็นคนที่มีอิทธิพลเป็นลำดับต้นๆ
ในคลับ ท่านสามารถเป็นแหล่งโหลดให้สหายของท่านใด้สบายๆ
ทางการเงิน ท่านเป็นบุคคลที่มีฐานะพอควรเลยทีเดียว
ในทางวิจารณญาณ ท่านสามารถแยกแยะและจัดการกับปัญหาเกี่ยวกับบุคคลใด้เป็นอย่างดี

141 - 160 God Of Darkside (พระเจ้าแห่งด้านมืด)
...ท่านคือบุคคลที่น่ากลัวมาก ไม่ว่าจะด้านใหนก็ตาม
ในสังคม ท่านจะถูกมาองด้วยสายตาแปลก และบางทีอาจจะคุยกับฟิกเกอร์เป็นเรื่องเป็นราว
ในวงการ ท่านคือคนที่แพร่กระจายด้านมีดสู่ฝูงชน
ทางการเงิน หากท่านไม่ใช่เศรษฐีมีฐานะก็ควรรู้ตัวแล้วว่าท่านใช้เงินกับเรื่องไร้สาระมากไปแล้ว
ในทางวิจารณญาณ ท่านไม่สามารถแยกความเป็นจริงออกจากความฝันใด้แล้ว

161+ Route and Law of the "Thing" (ผู้บรรลุในเหตุและผลของสายมืดทั้งมวล)
...หากท่านใด้คะแนนระดับนี้...เราคงไม่ต้องพูดกันอีก...
ท่านคือบุคคลดังที่กล่าวมาข้างต้น รวมๆกัน คำเตือนมีเพียงอย่างเดียวคือสาวๆไม่ควรอยู่ใกล้และผู้ชายอย่าไปแหยมมันเชียว

ที่มา [You must be registered and logged in to see this link.]

---------------------------------------------------

ได้อะไรกันก็มาบอกด้วยนะครับ

Spoiler:

~Seek_O.G.~
~Seek_O.G.~
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 434
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 1181
<b>CTC</b> CTC : 110
วันเกิด วันเกิด : 27/07/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : คนเทพๆเท่านั้นถึงรู้ 555+
เข้าร่วม เข้าร่วม : 02/04/2010
Age Age : 28
อาชีพ อาชีพ : สายลับ
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ใครๆ ก็เรียกผมว่าSeek

ขึ้นไปข้างบน Go down

แบบทดสอบความหื่น(ลองเล่นดู) - Page 3 Empty Re: แบบทดสอบความหื่น(ลองเล่นดู)

ตั้งหัวข้อ by vongolaprimo Sun Jun 20, 2010 1:45 pm

เทพหื่นจำแลงกาย
vongolaprimo
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 35
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 74
<b>CTC</b> CTC : 0
วันเกิด วันเกิด : 26/09/1997
ที่อยู่ ที่อยู่ : 144/79
เข้าร่วม เข้าร่วม : 26/04/2010
Age Age : 26
อาชีพ อาชีพ : นักเรียน
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : เทพ

แบบทดสอบความหื่น(ลองเล่นดู) - Page 3 Empty Re: แบบทดสอบความหื่น(ลองเล่นดู)

ตั้งหัวข้อ by vongolaprimo Sun Jun 20, 2010 2:03 pm

เทพหื่นจำแลงกาย
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 35
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 74
<b>CTC</b> CTC : 0
วันเกิด วันเกิด : 26/09/1997
ที่อยู่ ที่อยู่ : 144/79
เข้าร่วม เข้าร่วม : 26/04/2010
Age Age : 26
อาชีพ อาชีพ : นักเรียน
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : เทพ

ตั้งหัวข้อ by HiMiZustory Sat Jun 26, 2010 4:12 pm

100 - 120 *ปี๊บ !* Seraph (เทพหื่นจำแลงกาย)
...เราไม่มีอะไรจะพูดถึงคุณให้มากมายเพราะเรารู้ว่าคุณรู้ตัวอยู่แล้ว แต่พูดซักหน่อยก็ดีคือ...
คุณ จัดว่าเป็นคนที่หื่นในระดับ"เทพ" ไม่ใช่เทพระดับคิระซะด้วย แต่ยิ่งกว่านั้น การวางตัวในสังคมนั้นจัดว่าน่ากลัวกว่าคนข้างบนเพราะคุณจะไม่มีวันหลุดอะไร มั่วๆออกม
าแน่ เชื่อเถอะว่าการ์ตูนที่เคยอ่านมาของคุณ เกิน 30% แน่ๆที่เป็นโดจิน

แง๊ะ จริงอ่ะ
HiMiZustory
HiMiZustory
Silver Kidz
Silver Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 430
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 487
<b>CTC</b> CTC : 9
วันเกิด วันเกิด : 14/07/1990
ที่อยู่ ที่อยู่ : LAMPANG
เข้าร่วม เข้าร่วม : 13/04/2010
Age Age : 33
อาชีพ อาชีพ : KILLER
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : MiwWiE

หน้า 3 จาก 3 Previous  1, 2, 3

ขึ้นไปข้างบน

:: CTC :: Yaoi_Land