~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**

Join the forum, it's quick and easy

~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

گ sana ตอน หน้าเขียวในเสี้ยววินาที...

5 posters

Go down

گ   sana ตอน หน้าเขียวในเสี้ยววินาที... Empty گ sana ตอน หน้าเขียวในเสี้ยววินาที...

ตั้งหัวข้อ by ~~HiBird~~ Mon Apr 26, 2010 10:10 pm

大家有一秒鐘臉綠掉的經驗嗎....
เพื่อนๆ เคยมีประสบการณ์หน้าเขียวในเสี้ยววินาทีกันไหมเอ่ย...

[You must be registered and logged in to see this image.]

[You must be registered and logged in to see this link.]

這是我上週體會到的『一秒鐘臉綠掉』的經驗....

我也不知道為甚麼要取這個標題
不過....有小蟲在腳邊飛本來覺得還好...
就是癢癢的,一直在你小腿碰來碰去

นี่เป็นประสบการณ์ "หน้าเขียวในเสี้ยววิ" ที่ฉันเจอกับตัว เมื่ออาทิตย์ก่อน

ไม่รู้เหมือนกันว่าทำไมถึงตั้งชื่อตอนแบบนี้
แต่... ตอนแรกมีแมลงบินวี๊ๆ อยู่ข้างขา ก็ยังรู้สึกเฉยๆ...
แค่คันๆ นิดหน่อย มันมาเกาะๆ บินๆ อยู่ตรงน่อง

直到....

直到發現那幾隻小蟲的來源.........................!!

จนกระทั่ง...

พบว่าที่มาของแมลงพวกนั้นคืออะไร..........!!

( 是蒼蠅!!!而且你們居然用磨蹭大便的身體來磨蹭我!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!)
(มันคือแมลงวัน!! ซ้ำยังใช้เรือนร่างที่เคย ถูไถ อี่อี๊ มาถูไถช้านนน!!!!!!!!!)

囧 → 這應該就是我那時候的臉吧....

นี่น่าจะเป็นหน้าของฉันในตอนนั้นกระมัง...

大家一秒鐘臉綠掉是什麼經驗咧?

หน้าเขียวในเสี้ยววิ... ของเพื่อนๆ ล่ะคะ คืออะไรบ้าง

เครดิต sana217.exteen.com
~~HiBird~~
~~HiBird~~
Lord Kidz
Lord Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 1221
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 2988
<b>CTC</b> CTC : 137
วันเกิด วันเกิด : 16/11/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : เมืองนามิโมริ
เข้าร่วม เข้าร่วม : 05/04/2010
Age Age : 28
อาชีพ อาชีพ : ผู้ดูแลฮิเบิร์ด
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ~โย~

ขึ้นไปข้างบน Go down

گ   sana ตอน หน้าเขียวในเสี้ยววินาที... Empty Re: گ sana ตอน หน้าเขียวในเสี้ยววินาที...

ตั้งหัวข้อ by rukia_15 Tue Apr 27, 2010 9:24 am

="=มานคือไรคะหน้าเขียว

อ๋อใช่หนุก้อคยอ่านแล้วล่ะหนังสืออ่ะมานมีซานะ อิน เลิฟ แล้วก้อซานะฉายเดี่ยว มั้งคะ

เด๋วหนุจาไปซื้ออ่านละกนเน้อ^[]^~555+หรือไม่ก้อไปอ่านที่บล็อคพี่ ซานะ อ่านะคะ

[You must be registered and logged in to see this image.]
rukia_15
rukia_15
Silver Kidz
Silver Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 541
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 937
<b>CTC</b> CTC : 135
วันเกิด วันเกิด : 15/11/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : คฤหาสน์หลังใหญ่ๆ=w=
เข้าร่วม เข้าร่วม : 09/04/2010
Age Age : 27
อาชีพ อาชีพ : นักเรียน
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : นู๋ฟิล์ม

گ   sana ตอน หน้าเขียวในเสี้ยววินาที... Empty Re: گ sana ตอน หน้าเขียวในเสี้ยววินาที...

ตั้งหัวข้อ by AUGUZT Tue May 18, 2010 2:07 pm

5555 ชื่อตอนแปลกดี. ><
AUGUZT
AUGUZT
Gold Kidz
Gold Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 670
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 1467
<b>CTC</b> CTC : 128
วันเกิด วันเกิด : 20/08/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้านป๊ะป๋ากะมิหมี่ ;b
เข้าร่วม เข้าร่วม : 02/04/2010
Age Age : 28
อาชีพ อาชีพ : นักปั่นนิยาย
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : AUGUZT , เรียกว่ากัสก็ได้ : )

ตั้งหัวข้อ by phutagram Sat May 22, 2010 1:15 pm

55555+
phutagram
phutagram
Silver Kidz
Silver Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 420
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 786
<b>CTC</b> CTC : 27
วันเกิด วันเกิด : 16/05/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : Vongola Family
เข้าร่วม เข้าร่วม : 14/05/2010
Age Age : 27
อาชีพ อาชีพ : student
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : Gram

ตั้งหัวข้อ by HiMiZustory Mon May 24, 2010 4:32 pm

โห แบบนี่แสดงว่ากลิ่นคล้ายกันเหรอ

มันถึงมาตอมเนี่ย
HiMiZustory
HiMiZustory
Silver Kidz
Silver Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 430
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 487
<b>CTC</b> CTC : 9
วันเกิด วันเกิด : 14/07/1990
ที่อยู่ ที่อยู่ : LAMPANG
เข้าร่วม เข้าร่วม : 13/04/2010
Age Age : 33
อาชีพ อาชีพ : KILLER
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : MiwWiE

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics