~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**

Join the forum, it's quick and easy

~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

มาด้วยคนเจ้าค่า ^0^/

Go down

มาด้วยคนเจ้าค่า ^0^/ Empty มาด้วยคนเจ้าค่า ^0^/

ตั้งหัวข้อ by MoOAiiR Mon Apr 26, 2010 5:00 pm

อะแฮ่มๆ จริงๆก็แอบเสียดายกระทู้แนะนำตัวอันเก่าของตัวเอง ที่บอร์ดเก่าอะนะ เพราะเราพิมพ์ไว้ยาวในระดับหนึ่ง หึ่มม เอาเถอะ จะพิมพ์ใหม่ก็ได้นะ เพื่อให้ทุกๆคนที่อาจจะยังไม่รู้จักเรา ได้รู้จักกันให้มากขึ้น และเป็นการอัพเดตข้อมูลส่วนตัวของตัวเองไปด้วยในตัว (นี่แกมาแนะนำตัวหรือทำอะไรห๊ะ ??!!!) 55555555 ถึงจะไม่มีใครอยากรู้ประวัติอันเจาะลึกของเรา แต่เราก็จะบอก =w=!

ก่อนอื่นก็ขอสวัสดีเพื่อนพี่น้องทุกคนนะคะ เราชื่อ แอร์ มาจาก TRB อายุก็16ย่าง17 (17ไหม้เลยทีเดียว โดน16ย่าง ...) บ้านอยู่บางบัวทอง เรียนที่สตรีนนทบุรี อีพี ชั้นม.5 สายศิลป์-จีน แต่เอาเข้าจริงนั่นโง่จีนยิ่งกว่าอะไรทั้งปวง 555 แม้ว่าที่บ้านจะเป็นคนจีนก็เถอะ =w= แต่เราจีนแต้ไง จีนกลางหนูไม่รู้ T,T ฮ่ะๆ แล้วเชื่อเถอะว่าทั้งห้องมีนร.แค่ 9 คน ถ้าสอบได้ที่สุดท้ายก็ยังท็อปเท็นอ่ะตัวเธอ ฮ่าๆๆๆ แต่อยู่โรงเรียนสตรีอย่างนี้ก็คงเป็นเรื่องธรรมดาของอาการงงๆทางเพศเนอะ 55 เราก็ประมาณนั้นแหละ เหอๆ วิชาที่ชอบน่าจะเป็นภาษาไทยกับศิลปะล่ะมั้ง แต่ที่เกลียดเหลือเกินคงไม่พ้น คณิตวิทย์ ทั้งหลาย เราอ่อนคำนวนขั้นสุดยอดอ่ะ ไม่ไหวๆ สีที่ชอบก็สีขาว-ดำ โอรส เขียวมะนาว ฟ้าน้ำทะเล อะไรประมาณนี้ และแน่นอนว่าเราต้องชอบ แพนด้า และใครจะมาว่าแพนด้าไม่ได้ จะโกรธจะเกลียดหรือจะด่าก็ไปด่าสื่อซะเถอะ - -* แพนด้าไม่รู้เรื่องนะ ฮึก! พอๆ เดี๋ยวดราม่าอีก 555 เราชอบดื่มน้ำอัดลมนะ และจะดื่มเฉพาะของบริษัทไทยน้ำทิพย์ หรือก็คือ โค้ก นั่นแหละ เท่านั้นนน ทุกๆคนก็หันมาดื่มโค้กกันเถอะนะ ^O^/ (ไอ้นี่ได้ค่าโฆษณารึเปล่า - -'') แต่ถ้าอาหารนี่...น่าจะเป็นพวกอาหารทะเลอ่ะจะชอบมากเลย โดยเฉพาะปลา อืมๆ ชอบกินปลาค่า~ (แต่ไม่ได้ทำให้ฉลาดขึ้นเลย 55) เรามีพี่น้องรวมเราด้วยก็ 4 คน เป็น ญญญช และเราก็เป็นลูกสาวคนเล็ก นิสัยใจร้อน คิดมาก เอาแต่ใจ ขี้รำคาญ แต่ในขณะเดียวกันก็ชอบทำตัวน่ารำคาญมากๆเหมือนกัน 5555 แต่เราค่อนข้างจะติดเพื่อนมากๆ คือกับเพื่อนจะได้เต็มร้อยเลย ก็เป็นคนรักเพื่อนอะล่ะ ว่างๆจะชอบนั่งเล่นเกมกับเพื่อน 55 พวกเกมไพ่ในเน็ตอ่ะ นั่งเล่นกันแบบคนไม่มีอะไรทำ = =;; ปกติจะเป็นคนชอบติดตามข่าวสารเกี่ยวกับภาพยนต์ แต่เอาเข้าจริงก็ไม่ได้ดูหนังเยอะแยะมากขนาดนั้น ความฝันคืออยากทำธุรกิจเล็กๆ แล้วก็เป็นนักเขียน ฮ้า~ อยากจะทำได้จริงๆจัง ฮุฮุ เป็นคนชอบเพ้อ ชอบจมอยู่กับความฝัน ไม่ค่อยอยากยอมรับความเป็นจริงในหลายๆเรื่อง คล้ายๆโรคจิตในบางเวลา 5555 สิ่งที่เกลียดกลัวขยะแขยงและไม่ชอบที่สุดในสามโลกก็คือ พวกสิ่งมีชีวิตขนาดเล็ก เช่น แมลง แมง ไปจนถึงพวกหนอน ไส้เดือน ปรสิต หรือ สัตว์อื่นๆบางชนิด TOT กลัวแบบ มากอ่ะ! คือถ้าเจอก็จะเข้าสู่โหมดบ้าไปเลย บางทีตัวสั่น -*- น่ากลัวจริงๆ (ตัวเองอ่ะนะ 5555) แต่ที่ชอบก็นั่นแหละ แพนด้า แต่นอกจากนั่นยังชอบ แฮมสเตอร์ แมว สุนัข แล้วก็ โคอาล่า ด้วย มันน่ารักมากมายเนอะ~ ตอนนี้ที่บ้านก็เลี้ยงแฮมสเตอร์อยู่สองตัว ตัวโตกว่าเป็นตัวผู้ชื่อ เจ้าชาย ตัวเล็กตัวเมียชื่อ เจ้าหญิง (ชื่อน่ารักเหมือนเจ้าของ 555) เจ้าหญิงเป็นพันธุ์ผสมอ่ะมั้ง ได้มาจากแฟนของพี่สาวอีกที แล้วนี่เรามาเล่าเรื่องสัตว์เลี้ยงอยู่ทำไมเนี่ย =[]+!? เอิ่มม.. เข้าเรื่องใหม่ คือ ปกติชอบอ่านไม่ก็ดูการ์ตูนเป็นนิจอยู่แล้ว จริงๆก็จะชอบทุกเรื่องเลย เพราะแต่ละเรื่องก็สนุกและมีสาระเนื้อหาที่แตกต่างกันออกไป แต่ถ้าถามว่าชอบเรื่องไหนมากๆเป็นพิเศษไหม ก็คงจะเป็นเรื่องที่โดนใจ และตรงกับใครหลายๆคน อย่างเช่น นารูโตะ FMA บลีช โอรังฯ ดีเกรย์แมน รีบอร์น ฟรุ้ตบาสเก็ต กินทามะ โซลอีทเตอร์ โคนงโคนัน อะไรเทือกนี้ ก็ชอบหลายอยู่นะ บอกไม่หมดแฮะ 555 เอ่อ...ปกติแนะนำตัวอย่างละเอียดนี่เค้าต้องบอกอะไรอีกนะ อ้อๆ! มือถือเราใช้ของซัมซุง เครือข่ายเอไอเอส (มันจำเป็นต้องบอกไหมล่ะนั่น - -*) 555 ส่วนใหญ่จะสิงอยู่ที่บอร์ด NIT (บอร์ดนารูโตะอ่ะ) แต่บอร์ดนี้ก็แวะเข้ามาเรื่อยๆเช่นกัน .... อ๊ะ! ว่าจะจบแล้วเชียว เพราะเมื่อยมือ 555 แต่จะขอทิ้งท้ายว่า ตอนนี้ปลื้มดาราไทยหน้าใหม่ที่เล่นช่องสามมากมาย ฮ่าๆ พี่หมาก ปริญ อ่ะ~ 55555555 จำได้ว่าเกิดมาไม่เคยคลั่งดาราไทยมาก่อน นี่คือครั้งแรก ฮ่ะๆ ขอเห่อหน่อยเถอะ ~!!

ป.ล. รักทุกคนในบอร์ด และจะทำตัวเป็นเด็กดีของบอร์ดนี้ต่อไปค่า ^^/ แต่เปิดเทอมอาจจะไม่ค่อยได้เข้านะ เฮ้ออออ .. .

[You must be registered and logged in to see this image.] [You must be registered and logged in to see this image.] [You must be registered and logged in to see this image.]
MoOAiiR
MoOAiiR
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 40
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 83
<b>CTC</b> CTC : 8
วันเกิด วันเกิด : 13/06/1993
ที่อยู่ ที่อยู่ : ไหล่ท่านฮิบาริ
เข้าร่วม เข้าร่วม : 26/04/2010
Age Age : 27
อาชีพ อาชีพ : นักกระพือปีก
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : แอร์

ขึ้นไปข้างบน Go down

มาด้วยคนเจ้าค่า ^0^/ Empty Re: มาด้วยคนเจ้าค่า ^0^/

ตั้งหัวข้อ by ~~HiBird~~ Mon Apr 26, 2010 5:52 pm

อ่านแล้วสนุกมากมาย 555 5
ตอนอยู่บอร์ดเก่าเราก็เหมือนจะเคยเห็นแอร์อยู่บ้างนะ (ไม่รู้ว่าจะเป็นแอร์เดียวกันมั้ย)
แอร์คงไม่เคยเห็นเราหรอก เราแอบอยู่ในซอกหลืบ ฮ่าๆๆ
แนะนำตัวละเอียดแบบ.. ไม่เคยเห็นใครแนะนำยาวขนาดนี้มาก่อนเลยอ่ะ
เราชื่อโย ยินดีที่ได้รู้จักนะ ถ้าเจอกันก็ทักได้คุยได้ ^^~
ปล. +1 ให้นะ จุ๊บๆ
~~HiBird~~
~~HiBird~~
Lord Kidz
Lord Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 1221
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 2988
<b>CTC</b> CTC : 137
วันเกิด วันเกิด : 16/11/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : เมืองนามิโมริ
เข้าร่วม เข้าร่วม : 05/04/2010
Age Age : 25
อาชีพ อาชีพ : ผู้ดูแลฮิเบิร์ด
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ~โย~

มาด้วยคนเจ้าค่า ^0^/ Empty Re: มาด้วยคนเจ้าค่า ^0^/

ตั้งหัวข้อ by Lady G Mon Apr 26, 2010 6:05 pm

+1 ไปเลยจ้า (เอาไปเลยโล่แนะนำตัวที่ยาวที่สุด)

5555+ ยาวมั่กมากๆๆเลยจ้า

เรา จี นะ ยินดีที่รู้จักน้อ
Lady G
Lady G
Gold Kidz
Gold Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 611
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 1605
<b>CTC</b> CTC : 94
วันเกิด วันเกิด : 21/02/1997
ที่อยู่ ที่อยู่ : หัวใจเจ้าชาย ~อุชิๆ~
เข้าร่วม เข้าร่วม : 06/04/2010
Age Age : 24
อาชีพ อาชีพ : เจ้าหญิง(ของเจ้าชาย)55+
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : จีจังกี้

ตั้งหัวข้อ by Hayato^^ Mon Apr 26, 2010 6:28 pm

ขอบอกคำเดียวว่า ยาวมาก

แต่ก็สนุกดี เป็นการแนะนำตัวที่สนุก

+1 ให้ครับ สำหรับการแนะนำตัว

แล้วก็ยินดีต้อนรับเข้าสู่บอร์ด CTC ด้วยนะครับ ^ ^

Spoiler:
[You must be registered and logged in to see this image.]

[You must be registered and logged in to see this image.]

Hayato^^
Hayato^^
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 1092
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 21955
<b>CTC</b> CTC : 141
วันเกิด วันเกิด : 01/08/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : หลุมดำ
เข้าร่วม เข้าร่วม : 02/04/2010
อาชีพ อาชีพ : นักปราบเกรียน *: )
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : LeGend

ตั้งหัวข้อ by MoOAiiR Mon Apr 26, 2010 6:29 pm

ยินดีที่ได้รู้จักจ้า โย จี
แอร์ก็หลบอยู่ในหลืบเหมือนกัน เวลาเข้าบอร์ด ก็ไม่ได้คุยกับใครนะ
แต่ไว้ถ้าเจอจะทักทายกันเน้อ เจอแอร์ก็ทักได้ ^^/

*ยิ้มๆ* แอร์โรคจิต ชอบพิมพ์ยาวๆ~ 55 เพ้อเจ้อไปเรื่อยแหละ ฮ่ะๆ
MoOAiiR
MoOAiiR
Level 1
Level 1

ที่อยู่ ที่อยู่ : ไหล่ท่านฮิบาริ
เข้าร่วม เข้าร่วม : 26/04/2010

ตั้งหัวข้อ by !~PhAnToM~! Mon Apr 26, 2010 7:15 pm

โอ้ว มาย ก๊อด ยากมากๆ

แบมนะคะ

ยินดีต้อนรับ +1ค่ะ ยาวปรื๊ด

Spoiler:
!~PhAnToM~!
!~PhAnToM~!
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 1165
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 3013
<b>CTC</b> CTC : 171
วันเกิด วันเกิด : 21/06/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : Castle
เข้าร่วม เข้าร่วม : 03/04/2010
อาชีพ อาชีพ : ..
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : BAM~!

ตั้งหัวข้อ by LipsZion Mon Apr 26, 2010 7:28 pm

ขอไม่อ่านละกาน ดี จ๊า แอร์

เราโดมนะ
LipsZion
LipsZion
Silver Kidz
Silver Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 477
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 578
<b>CTC</b> CTC : 140
วันเกิด วันเกิด : 01/11/1994
ที่อยู่ ที่อยู่ : สมุทรปราการ ด่านสำโรง
เข้าร่วม เข้าร่วม : 04/04/2010
Age Age : 26
อาชีพ อาชีพ : เรียน
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : โดม

http://domzazed.hi5.com

ตั้งหัวข้อ by parinda Mon Apr 26, 2010 8:17 pm

ยินดีต้อนรับนะคะ

+1 CTC สำหรับการแนะนำตัวละเอียดค่ะ ^^

เจอพวกจีนแต้แล้ว เย้ เน่าจีนเหมือนกันค่ะ [You must be registered and logged in to see this image.]

หลายคนอาจไม่รู้ว่า ผมเพศอะไร เห็น เดี๋ยวพูดครับ เดี๋ยวพูดค่ะ ไม่เคยจะเหมือนกันสักวัน - -* คำตอบคือ ผมเป็นไฮดร้าค่ะ - -

[You must be registered and logged in to see this link.]

ขอให้อ่านกันด้วยนะคะ เพื่อที่บอร์ดจะอยู่กับเราไปนานๆ
parinda
parinda
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 1255
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 3107
<b>CTC</b> CTC : 98
วันเกิด วันเกิด : 26/11/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : เตียงสึนะ(เฮ้ย)
เข้าร่วม เข้าร่วม : 03/04/2010
อาชีพ อาชีพ : บ้าน
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ป๊อป

http://cartoonclub.nstars.org

ตั้งหัวข้อ by B.O.Y BAS Mon Apr 26, 2010 9:33 pm

ขอบอกเลย สองคำว่า ยาวมาก= [ ] =
(แต่ก็พยายามตั้งใจอ่าน)
+1 ครับผมสำหรับการแนะนำตัว
แล้วก็ยินดีต้อนรับสู่บอร์ดนะครับผม^ ^

Spoiler:

B.O.Y BAS
B.O.Y BAS
Silver Kidz
Silver Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 562
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 1773
<b>CTC</b> CTC : 211
วันเกิด วันเกิด : 13/10/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : Railgun
อาชีพ อาชีพ : ต่อกันดั้ม- -
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : BAS[TER]=W='

ตั้งหัวข้อ by sawachi-yuki Tue Apr 27, 2010 11:24 am

ดีจ้า

+1 ให้นะจ้ะ

ยินดีที่ได้รู้จัก แล้วก็ยินดีต้อนรับค่ะ

เราชื่อยูกินะ

[You must be registered and logged in to see this link.]

Spoiler:
sawachi-yuki
sawachi-yuki
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 537
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 2331
<b>CTC</b> CTC : 34
วันเกิด วันเกิด : 26/03/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : Vongola Family
เข้าร่วม เข้าร่วม : 04/04/2010
อาชีพ อาชีพ : ผู้พิทักษ์แห่งเมฆา
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : YUKIJUNG

http://cartoonclubth.forum-motion.net

ตั้งหัวข้อ by AUGUZT Tue Apr 27, 2010 11:36 am

มายก้อดดด !
แนะนำตัวได้สนุกมาก อ่านเพลินค่ะ 555

+1เลย
ชื่อออกัสนะคะ
ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ
> <
AUGUZT
AUGUZT
Gold Kidz
Gold Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 670
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 1467
<b>CTC</b> CTC : 128
วันเกิด วันเกิด : 20/08/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้านป๊ะป๋ากะมิหมี่ ;b
เข้าร่วม เข้าร่วม : 02/04/2010
อาชีพ อาชีพ : นักปั่นนิยาย
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : AUGUZT , เรียกว่ากัสก็ได้ : )

ตั้งหัวข้อ by kamisho Tue Apr 27, 2010 11:45 am

แว้กกกกกก

ยาวมากกกกกอ่านแล้วเหนื่อย แต่ เอาไปเลย+1

เราคามิ

ยินดีที่ได้รู้จักนะ
kamisho
kamisho
Gold Kidz
Gold Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 748
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 12432
<b>CTC</b> CTC : 104
วันเกิด วันเกิด : 09/09/1993
ที่อยู่ ที่อยู่ : 天国
อาชีพ อาชีพ : assassino
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : คามิ

ตั้งหัวข้อ by MoOAiiR Tue Apr 27, 2010 5:12 pm

ยินดีที่ได้รู้จักทุกๆคนเลยค่า >_______<
ทุกคนชื่อน่ารักๆกันทั้งนั้นเลยอ่ะ 55
MoOAiiR
MoOAiiR
Level 1
Level 1

ตั้งหัวข้อ by *~xaou~* Fri Apr 30, 2010 11:26 am

ดีครับ แอร์ผมหลอน (เคยเจอกันปะ)

พิมพ์ซะยาว จนลายเลยอะ * *
*~xaou~*
*~xaou~*
Knight Kidz
Knight Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 986
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 1981
<b>CTC</b> CTC : 110
วันเกิด วันเกิด : 01/01/1997
ที่อยู่ ที่อยู่ : ปลายเล็บโซเซ
เข้าร่วม เข้าร่วม : 07/04/2010
อาชีพ อาชีพ : UndertaKer
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : xaou [[หลอน]]

ขึ้นไปข้างบน