~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**

Join the forum, it's quick and easy

~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

สมาชิกจ๋ามารับของใหม่สวยๆ!!![04/05/53]Hot New!!!

kamisho
piano-ccn
Parman
Tsuna of sky
rukia_15
lllbloodlll
Lady G
[C]iTyL
sawachi-yuki
dark-arcobaleno
jayja
LipsZion
saxzz
mukurosama_love
=DARK TERO=
whydidifall
*~xaou~*
DanGerBomBer
aMil3A
23 posters

หน้า 4 จาก 4 Previous  1, 2, 3, 4

Go down

สมาชิกจ๋ามารับของใหม่สวยๆ!!![04/05/53]Hot New!!! - Page 4 Empty สมาชิกจ๋ามารับของใหม่สวยๆ!!![04/05/53]Hot New!!!

ตั้งหัวข้อ by aMil3A Wed Apr 21, 2010 11:13 am

First topic message reminder :

[You must be registered and logged in to see this link.][/url]อย่างที่บอกหัวเรื่องเลย เข้าไปอ่านดูเรื่องสังกัดจ่ะ [You must be registered and logged in to see this link.]
สังกัดไส่ได้แค่อันเดียว น่ะ เลยอยากจะรู้ว่า ถ้าปริ๊นซ์ไส่ตรงสังกัดไปไห้แล้ว (คลับคิดอ่ะนะ-^-)
ทุกคนโอเค นะคะ*0*

*แต่ก็ยังสมัครได้หลายคลับนะจ๊ะ>0<

[You must be registered and logged in to see this image.]
[You must be registered and logged in to see this link.]

เอาไปไส่ลายเซ็นนะจ๊ะ สมาชิกที่รัก*0* ก๊อปcoldไปวางเลย คลิกแล้วจะเจอคลับเรา อุวะฮ่ะฮ่าๆ-0-///
Code:
[img]http://www.uppicweb.com/x/i/iw/ujyp1.gif[/img]
[url=http://cartoonclub.nstars.org/forum-f31/][img]http://www.ฝากรูป.com/images/eayt4ak1efg54nzt1io.jpg[/img][/url]

ไครไส่แล้วโปรดแจ้ง บวกCTC ไม่กั๊กเลย-..-

[You must be registered and logged in to see this image.]

งานที่ 2 จร้า*0*///

งานพิเศษทำก็ได้ไม่ทำก็ได้จ่ะ ^^

คือให้สมาชิกเก่าไปหา(ล่า)คนมาสมัครเพิ่มจ่ะ หาได้ 1 คน ต่อ 1 นะ

*ทำถึง 10 5 ครั้ง(ทำต่อๆไปเรื่อยๆ)จะเลื่อนเป็น VIP นะคะ(โคต้า 10คน)

**ทำถึง 15 10 ครั๊งเป็น Super VIP ค่ะ(โคต้า 5 คน ทำก่อนได้ก่อน) [You must be registered and logged in to see this image.]

>>>ส่วนเรื่องบัตรเดี๋ยวทำให้ไหม่เลยค่ะ^^ [You must be registered and logged in to see this image.]

สิทธิ VIP*
-เปลียบเสมือนลูกพี่ในคลับ
-ดูแลความเรียบร้อย แจ้งประธาน
-เมื่อมีกิจกรรมใหม่ หรือคัดเลือกต่างๆ ผู้ที่อยู่ในตำแหน่งนี้จะทำหน้าที่เลือกผู้ชนะ(หรือเป็นกรรมการต่อจากเจ๊น่ะเอง^^)
-มีบัตรพิเศษสั่งทำ ของ Super VIP.และ VIP. ไครที่อยู่ในตำแหน่งนี้โพสต์บอกลักษณะเด่นของตัวเองค่ะเดี๋ยวทำบัตรพิเศษให้
[You must be registered and logged in to see this image.]<วาดเองจ่ะ ออกแบบมาเดี๋ยวเจ๊จัดให้

เอาให้คล้ายๆตัวเองหน่อยนะ=_='' แต่ทุกคนจะได้แถบ3เส้นไปด้วย^^ ผมสั้น ยาว มัดรวบ ปล่อย หญิง ชาย สั่งมาค่ะ รีบๆนะ
ตัวอย่างแบบบัตรจริงเฉพาะ VIP* นะ สั่งข้อความเพิ่มได้จร้า
[You must be registered and logged in to see this image.]<<<ขอเจ๊เอง*0*

แก้ไขล่าสุดโดย aMil3A เมื่อ Tue May 04, 2010 5:58 pm, ทั้งหมด 9 ครั้ง
aMil3A
aMil3A
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 498
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 18790
<b>CTC</b> CTC : 195
วันเกิด วันเกิด : 29/11/1994
ที่อยู่ ที่อยู่ : Death City
เข้าร่วม เข้าร่วม : 04/04/2010
Age Age : 29
อาชีพ อาชีพ : ไม่ทำมาหากินรวยแล้ว
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : เจ๊ปริ๊นซ์*prince

ขึ้นไปข้างบน Go down

สมาชิกจ๋ามารับของใหม่สวยๆ!!![04/05/53]Hot New!!! - Page 4 Empty Re: สมาชิกจ๋ามารับของใหม่สวยๆ!!![04/05/53]Hot New!!!

ตั้งหัวข้อ by noon_noon Tue May 11, 2010 3:19 pm

โอ๊ส เข้าใจแล้วคะ

noon_noon
noon_noon
Silver Kidz
Silver Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 477
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 779
<b>CTC</b> CTC : 36
วันเกิด วันเกิด : 18/08/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : bangkok
เข้าร่วม เข้าร่วม : 21/04/2010
Age Age : 28
อาชีพ อาชีพ : นักฆ่า
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : noon

สมาชิกจ๋ามารับของใหม่สวยๆ!!![04/05/53]Hot New!!! - Page 4 Empty Re: สมาชิกจ๋ามารับของใหม่สวยๆ!!![04/05/53]Hot New!!!

ตั้งหัวข้อ by [C]iTyL Sat May 29, 2010 7:52 pm

สวยงามมาก ๆ รุย ย +
[C]iTyL
[C]iTyL
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 35
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 199
<b>CTC</b> CTC : 9
วันเกิด วันเกิด : 23/07/1993
ที่อยู่ ที่อยู่ : Death City
เข้าร่วม เข้าร่วม : 25/04/2010
Age Age : 30
อาชีพ อาชีพ : Death Site
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : -MaxJanTa-

หน้า 4 จาก 4 Previous  1, 2, 3, 4

ขึ้นไปข้างบน