~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**

Join the forum, it's quick and easy

~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ฟิค8018 ตอน 4 อวสาน

MeMie~
DanGerBomBer
sakuragi nana
princedevilblack
8 posters

:: CTC :: Fiction & Dojin

Go down

ฟิค8018 ตอน 4 อวสาน Empty ฟิค8018 ตอน 4 อวสาน

ตั้งหัวข้อ by princedevilblack Tue Apr 20, 2010 10:24 pm

ผ่านไป1อาทิตย์ ทั้ง2คนยามะและฮิบาริ ก็ต่างสนิทสนมกันจนแทบจะเป็นสามี ภรรยา กันเลยทีเดียว [You must be registered and logged in to see this image.]

ยามะ : ชั้นจะไปหาสึนะแปปหนึ่งนะ ฮิบาริ : อืมม์ ยามะ : สึน้า ~! หะ เห้ย
สึนะ : มะ มันเอาตัวเคียวโกะจังไปแล้ว มันไปทางทิศเหนือของเกียวโต อืก ระวังมันให้ดี คราวนี้มันกลับมาแล้วร้ายกาจกว่าเดิมมาก
ยามะ : ไม่จริงน่า~! ก็มันโดนเรา3คนเล่นงานไปแล้วนี่น่า
สึนะ : มันยังไม่ ตะ ตายหรอกนะ
ความจริงเคียวโกะมาบ้านชั้น (2759 สึนะ x เคียวโกะ (เสริม) ) ชั้นกำลังจะไปหยิบน้ำมาให้เคียวโกะ มันก็โผล่ขึ้นมา แต่คราวนี้มัน... อึก
สึนะหมดสติไป
ยามะ : สึนะ (นี้มันอะไรอีกละเนี่ย)
ฮิบาริ : ยามะมาดูอะไรนี่สิ
ยามะ : ? (นี้มัน)..
??? : ไงเล่ายามาโมโตะ ฮ่าๆๆๆๆ
ยามะ : นาย
ผู้ชายที่แสนลึกลับกว่าเบียคุรันก็ปรากดขึ้นมา
ยามะ : มะ โมคุโร่
โมคุโร่(สกดจิต) : หึๆๆๆๆๆ ตอนนี้ที่รัก(เบียคุรัน)ของชั้น กลับมาคืนชีพเเล้ว
ยามะ : เฮ้อ น่าเบื่อจริง
ฮิบาริ : ... ชั้นจัดการเอง นั้นแฟนเก่าของชั้นใครอย่ามายุ่งเชียวละ ไม่งั้นชั้นจะฆ่ามัน
ยามะ : เข้าใจแล้ว
แรมโบ้ : ขอเเรมโปคุงไปด้วยๆ
ยามะ : เออ ได้สิ
แรมโบ้ : เย่ๆ
เบียคุรัน : หึๆๆๆยามาโมโตะ โกคุเทระ สึนะคุงนายนี่ทำให้ชั้นโกรธตลอดเลยนะ
ยามะ : เบียคุรัน!!!!
สึนะ : ยามาโมโตะ อึก
ยามะ : สึนะนายเดินตามชั้นมาเหรอ
รีบอร์น : ดีจ้า^ ^
ยามะ : อ้าว เจ้าหนู
แรมโบ้ : รีบอร์นชั้น...จะจักดารนายเอง!!!
ภายในหัวฟูๆของแรมโบ้ก็มี บาซูก้าทศววษ (ใช่ป่าว ผมลืมเเล้วนะ)
หล่นมา ใส่ สึนะ บามาโมโตะ รีบอร์น
ยามาโมโตะ (10ปี) : เฮ้อ แกอีกแล้วหรอเบียคุรัน สึนะ (10ปี) : น่ารำคาญจริงๆ
รีบอร์น (ตอนโต) :...เเรมโบ้-*- ไปไกลๆเท้าชั้นเลย
แรมโบ้ถูกเตะไปพร้อมกับบาซูก้าทศวรษ
ด้วยเหตุบังเอิญ
ฮิบาริ : เห้ยยยย
ตูม!!!!
ฮิบาริ10ปี : ไรอีกเนี่ย
ยามาโมโตะ ฮิบาริ (พูดพร้อมกัน) : ช่วยไม่ได้นะ งั้น..ชั้นจะจัดการนายภายใน10นาทีให้ดู !
รีบอร์น : ถอยมาห่างๆสึนะ สึนะ : อืม
เพลงดาบสายฟ้าพิฆาต
เบียคุรัน: ไปตายซะพวกแก
บูม
ฮิบาริ : ขอโทดนะแฟนเก่าชั้นไม่มีเวลามาเล่นกับ...สวะอย่างแกหรอกว่ะ
บูม
สงบกันซักที
ตูม
ยามะ : อ้าวนี่เรากลับมาเเล้วหรอเนี่ย
ฮิบาริ :อืมม์
ยามะกำลังนอนที่ตักของฮิบาริอย่างสบายและ...
เริ่มดึงกน้าของฮิบาริมาติดกัน
ยามะ : ถ้าไม่ใช้เพราะอันธพาลพวกนั้นเราคงไม่เจอกันในวันนี้
ฮิบาริ : อือใช่
ยามะ :นายสัญญากับชั้นไหมว่า
ฮิบาริ : ?
ยามะ : เราจะอยู่ด้วยกัน...ตลอดไป
ฮิบาริ : อืม ได้สิชั้นสัญญา
ยามะค่อยดึงหน้าของฮิบาริมาเรื่อยๆๆจนในที่สุด!!!
หน้า ของคนทั้งสองริมฝีปากของเขาก็ประกบกัน ... เป็นรักแท้เเละบริสุทธิ์นิรันดร

สึนะ : เคียวโกะจัง!!
เคียวโกะ : สึนะคุง
สึนะวิ่งไปกอดคนที่เขารักนานและเเน่น แถมฉากสุดท้ายก็เหมือนกับยามาโมโตะและฮิบาริ
"งานเต่งงานสึนะ Love เคียวโกะ"
10 ปีผ่านไป
ป่าป๋าหนูอยากเป็นเหมือนป่าป๋าอ่ะคับ
อืมม์พ่อก็ว่าน่ะลูกควรไปนอนได้เเล้วละ
นี้คือนิทานที่พ่อเล่าให้ลูกฟังเเละจบแล้วน่ะ
เดี๋ยวพ่อจะคุยกับแม่ซะหน่อยนะลูก

สึนะ : นี่คุณผมถามอะไรหน่อยสิ
เคียวโกะ : ว่ามาสิค่ะ
สึนะ : ยามาโมโตะกับ ฮิบาริจะอยู่ที่ไหนกันน้า
เคียวโกะ : ไม่รู้สิคะ

ผู้เป็รภรรยาเอาศรีษะมานอนที่ไหล่ของผู้เป็นสามี

ขอให้มีความสุขนะ ฮิบาริ ยามาโมโตะ

จบแล้วละครับ (ถ้าซึ่งกดctcหน่อยนะครับ)

คราวหน้าเพื่อนอยากอ่านฟิครีบอร์นคอมเม้นมาได้นะครับ

(ผมจะมาดูคอมเม้นทุกวัน)
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 38
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 90
<b>CTC</b> CTC : 11
วันเกิด วันเกิด : 20/04/1993
ที่อยู่ ที่อยู่ : In the world~!
เข้าร่วม เข้าร่วม : 17/04/2010
Age Age : 30
อาชีพ อาชีพ : Student
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : DevilPrince

ขึ้นไปข้างบน Go down

ฟิค8018 ตอน 4 อวสาน Empty Re: ฟิค8018 ตอน 4 อวสาน

ตั้งหัวข้อ by sakuragi nana Sat Apr 24, 2010 1:38 pm

จบซะแล้ววว

+1 ให้กับความพยายามนะจ๊ะ
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 542
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 1913
<b>CTC</b> CTC : 177
วันเกิด วันเกิด : 04/12/1989
ที่อยู่ ที่อยู่ : ★ โลกใหม่ ★
เข้าร่วม เข้าร่วม : 03/04/2010
Age Age : 34
อาชีพ อาชีพ : ขุด เจาะ ฟัน(ผู้ชาย)
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ~ Nana ~

ฟิค8018 ตอน 4 อวสาน Empty Re: ฟิค8018 ตอน 4 อวสาน

ตั้งหัวข้อ by DanGerBomBer Sat Apr 24, 2010 8:07 pm

+1 ค่ะ สนุกดีนะ
Silver Kidz
Silver Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 599
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 11515
<b>CTC</b> CTC : 117
วันเกิด วันเกิด : 30/07/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : ムーン
เข้าร่วม เข้าร่วม : 13/04/2010
Age Age : 27
อาชีพ อาชีพ : นักเรียน
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : 重要な

http://aeziiz.hi5.com

ตั้งหัวข้อ by MeMie~ Sun Apr 25, 2010 10:35 pm

55

^^

จบซะล่ะ [You must be registered and logged in to see this image.]
MeMie~
MeMie~
Silver Kidz
Silver Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 500
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 1077
<b>CTC</b> CTC : 62
วันเกิด วันเกิด : 20/08/1989
ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้าน SaWaDa
เข้าร่วม เข้าร่วม : 03/04/2010
Age Age : 34
อาชีพ อาชีพ : NaMiMoRi Student
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : MeMie

ตั้งหัวข้อ by jane_kingkan Thu May 13, 2010 3:53 pm

[You must be registered and logged in to see this image.]

ซึ้งค่า
jane_kingkan
jane_kingkan
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 229
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 484
<b>CTC</b> CTC : 7
วันเกิด วันเกิด : 17/03/1998
ที่อยู่ ที่อยู่ : นามิโมริ
เข้าร่วม เข้าร่วม : 06/04/2010
Age Age : 26
อาชีพ อาชีพ : นักฆ่า
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : jane

ตั้งหัวข้อ by 778899aa Sat May 15, 2010 6:55 pm

ขอบใจ
778899aa
778899aa
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 39
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 64
<b>CTC</b> CTC : 0
วันเกิด วันเกิด : 26/05/1990
ที่อยู่ ที่อยู่ : ข้างบ้านสึนะ
เข้าร่วม เข้าร่วม : 13/05/2010
Age Age : 33
อาชีพ อาชีพ : นักศึกษา
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : paeds

ตั้งหัวข้อ by F.H.F Sun May 16, 2010 8:52 pm

อู้ แฮปปี้เอนดิ้ง +1ให้ครับ
F.H.F
F.H.F
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 11
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 36
<b>CTC</b> CTC : 0
วันเกิด วันเกิด : 25/07/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : Namimori City
เข้าร่วม เข้าร่วม : 15/05/2010
Age Age : 27
อาชีพ อาชีพ : Killer
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : Ning

ตั้งหัวข้อ by paulLyprom Sat May 29, 2010 8:01 pm

สนุก มาก ครับ >,< คิก ๆ

ขอบ คุณ ที่ เอา ลง มา ให้ ทุก ๆ คน หรือ ผม ได้ อ่าน นะ ครับ !!~
paulLyprom
paulLyprom
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 144
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 699
<b>CTC</b> CTC : 7
วันเกิด วันเกิด : 21/04/1994
ที่อยู่ ที่อยู่ : ดาว อัJ คาs , ที่ ๆ อยู่ ใน หัว ใจ ใคร บ้าง คน !!~
เข้าร่วม เข้าร่วม : 28/05/2010
Age Age : 29
อาชีพ อาชีพ : นัn ร้oJ !!~
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ฮิ uๅ ริ , PaulLyProm , [พร้อมน๊า]

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics

:: CTC :: Fiction & Dojin