~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**

Join the forum, it's quick and easy

~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ฟิค8018 ตอน3

:: CTC :: Fiction & Dojin

Go down

ฟิค8018 ตอน3 Empty ฟิค8018 ตอน3

ตั้งหัวข้อ by princedevilblack Tue Apr 20, 2010 3:31 pm

อืมม์ นี่เราฝันไปหรอเนี่ย(ตอน2ยามะฝันนะครับ) เฮ้อ ~!
ชั้นนี่คิดอะไรแปลกๆแล้วกลับไปฝันอีกแล้วหรอเนี่ย เมื่อไรมันจะเป็นจริงซักที่ละเนี่ย
หละ แล้วฮิบาริล่ะ "ชั้นอยู่นี่" ยามะเดินลงมาจากห้องนอนไปข้างล่าง เขาก็เจอจดหมายของพ่อของเขาเขียนเอาไง้
ว่า " ยามาโมโตะ ลูกรักเดือนนี้ พ่อไม่ว่างพ่อต้องไป ต้องไปจากเกียวโต นานแสนนาน จนถึงวันนั้นพ่ออยากให้ลูกช่วยดูแลร้านให้พ่อด้วย "
ยามะ : พ่อ.... ฮิบาริ: โทดนะชั้นเจอมันตรงห้องของนายพอดีเลย ยามะ : อืมม์ ฮิบาริ : นายไม่เป็นไรใช่ไหม งั้นชั้นจะออกไปข้างนอกนะ
ยามะ : อือ ชั้นขออยู่คนเดียวสักพักละกัน ฮิบาริ : งั้นชั้นไปละ ช่วงเวลานั้นยามาโมโตะคิดถึงพ่อของตัวเองมากสุดขีด ยามะ : มันก็ดีแล้วนี่ชั้น....
จะได้สมหวังสักที แต่...
ตูม !!!!!!!
ยามะ: หา!!!
เสียงระเบิดจากหน้าบ้านของเขา
ยามะ : อะไรกันเนี่ย
??? : หึหึหึ ไงยามาโมโตะคุง ชายหนุ่มผู้ลึกลับพูด ยามะ : แกต้องการอะไร
??? : ไอคนที่อยู่กับแกนี่ชื่อว่า ฮิบาริสินะ
ยามะ : แล้วทำไม
??? : ใจร้ายจริงๆเลยนะยามาโมโตะคุง
ยามะ : แกเป็นใครกัน
ชายหนุ่มผู้ลึกลับ เผยหย้าอกมา จากในหมอกควัน
ชั้นชื่อว่า เบียคุรัน
ยามะ : หา!!!
เบียคุรัน : ไงเล่าเจ้าพวก Vonggola บังอาจนักนะ
บุกมาเนี่ยคิดจะมาแย่งตัว ที่รักโมคุโร่คืนละสิ อย่าหวังเลย
ยามะ :แก แกทำร้ายฮิบาริหรอ
เบียคุรัน : มันช่วยไม่ได้นี่น่า ก็บอสของพวกแกดันเอาของแปลกๆมาให้ชั้นสู้ตลอดเลยนี่นาหึหึหึหึหึหึหึหึ
ยามะ : ฮิบาริอยู่ที่ไหน
ตุบ !!!
สภาพร่างของฮิบาริที่มีรอยแผลเต็มไปหมดล้มลงมากองกับพื้น
ยามะ: หนอยแก
เบียคุรัน: อ๊ะๆ ชั้นหมดเวลาแล้วแหะ ถึงเวลาทาน มัชเมลโล่ ของชั้นแล้ว
เบียคุรันเดินไปแล้วหันหลังกลับมา แต่เขามองด้วยความหน้ากลัว และ เคียดแค้น
เบียคุรัน: รอก่อนนะ Vonggola ชั้นจะมาจัดการนายให้้ดู หึๆๆๆๆๆๆ
ร่างของเขาหายวับไป
สึนะ : อึก
ยามะ : สึนะ !
สึนะ: บ้าจริงๆ
ยามะ: นายลองเล่ามาดูกน่อยว่ามันเกิดอะไรขึ้น
สึนะ : ฮิบาริกำลังไปที่ร้านขายเสื้อผ้าเพื่อไปซื้อของขวัญวันเกิดให้นาย ชั้นก็ได้เจอกับฮิบาริที่นั้น
แล้วอยู่ดีๆเจ้านั้นก็โผล่ขึ้นมาและหาว่า้เราจะเอาตัวของโมคุโร่ไป ชั้นใช้ X - burner แล้วมันก็ยังไม่เป็นอะไรเลย
แล้วฮิบาริก็โจมตีมันไปเรื่อยจนมันเกิดเบื่อมันบอกว่าหมดเวลาเล่นสำหรับพวกแกแล้ว มันก็เลยซัดพวกเราจะเป็นอย่างนี้
ยามะ : ขนาด ท่านั้นของนายยังไม่ได้ผมเลยหรอเนี่ย
ฮิบาริ : อึก ยามะ HBD นะ
ยามะ: ไม่ต้องพูดอะไรแล้วน่าา
ไปทำแผลที่บ้านชั้นก่อนไป
แต่...
ยามะ: ฮิบาริ นายเลือดไหลไม่หยุดเลยนะเนี่ย
ฮิบาริ : สงสัยชั้นคงจะตายแล้วละัมั้ง?
ยามะ :นายไม่ตายหรอกน่า ชั้นจะพานายไปโรงพยาบาลเอง
ยามะอุ้มฮิบาริแล้วไปโรงพยาบาลอย่างรวดเร็ว
หมอ : คนไข้เสียเลือดจำนวนมากครับ สงสัยว่าต้องขอเลือดกรุ๊ป O พิเศษ แล้วมั้งละครับ
ยามะ : ? (ทำไมเลือดกรุ๊ปเดียวกับเราเลยละ)
ยามะ : ผมเลือดกรุ๊ปเดียวกับคนไข้ครับ
หมอ : งั้นช่วยไปกับเราหน่อยนะ
ยามะ : ชั้นไม่รู้ว่านายจะได้ยินเสียงในใจของชั้นหรือเปล่านะ แต่ชั้นแบ่งเลือดให้นายแล้วละ
มันเหมือนกับพ่อของชั้นที่แบ่งเลือดให้แม่ของชั้นพ่อของชั้นอฐิษฐาน ไว้ว่า ถ้าเลือดของเขาทำให้แม่มีชีวิตอยู่ได้เขาจะมีความสุขมาก
แต่ถ้าช่วยแม่ของเขาไม่ได้ เขาจะยอมตายพร้อมกับแม่ของเขาเช่นกัน
หมอ : คุณยามาโมโตะครับ ขอแสดงความ.....ด้วยนะครับ
ยามะ 0-0
หมอ : คนไข้รอดแล้วครับ
ยามะ-.-
หมอ : แต่ว่าเขาจะพักที่นี่3วันครับ
ยามะ: ครับ ขอบคุณมากครับ
หมอ : ไม่เป็นไรครับ
เอี๊ยด
สึนะ : ไง ตกลง ฮิบาริเป็นไงบ้าง
ยามะ : รอดแล้วละ
สึนะ :เฮ้อ ค่อยยังชั่ว
ยามะ : แต่ชั้นสงสัยอย่างหนึ่ง
สึนะ : ?
ยามะ : ทำไมโกคุเทระไม่อยู่กับนายเลยละทั้งๆที่นายเป็นถึงรุ่นที่10แท้ๆ
สึนะ : คือว่าเรื่องนั้น
ยามะ : ขอต้อนรับกลับนะเบียคุรัน ชั้นรู้เรื่องแผนของนายหมดแล้วละ
เบียคุรัน : เฮ้อเซ็งจริงๆ ชั้นละเบื่อมากๆ นายรู้ได้ยังไงล่ะ
ยามะ : นายนี่มันโง่จริงๆเลย เบียคุรัน : -*-
ยามะ: ยิ่งถ้านายปลอมเป็นสึนะเเล้วละก็นายนี่ก็่น่าจะรู้นิสัยของเขาดีนี่นา สึนะนะจะไปไหนก็จะบังเอิญเจอกับโกคุเทระเสมอยังไงละ
แต่ว่านะถ้าเกิดมีโกคุเทระจริงๆละก็นายก็คงบาดเจ็บเยอะอยู่หรอกนะ เพราะว่าถ้าเกิดรุ่นที่10ของเจ้านั้นถูกทำร้ายละก็นะ เจ้านั้นจะเอาจริงสุดขีดเลยละนะ และคำพูดของนายก็แปลกๆอยู่ด้วยละนะนั้นก็คือนายไปเจอกับฮิบาริเเล้วสนิทกันอย่างนั้นได้ยังไงละ ทั้งๆที่ฮิบาริไม่ค่อยจะเข้ากับใครได้ดีนอกจากฉันนี่น่า แผนการของนายนี่มันติ๊งต๊องมากเลยว่ะ
เบียคุรัน : แล้วคนที่นอนอยู่นั้นไม่ไช้เจ้านั้นหรือไง
ยามะ : 555 แกนี่โง่จริงๆ แกบ้าหรือเปล่าวะ
ฮิบาริน่ะเจ้านั้นแผลรักษาตัวไว้ยังกะลิง ฉะนั้นคนที่อยู่ตรงนี้ก็คือ
สึนะ และ โกคุเทระ : พวกชั้นยังไงล่ะ
เอาละน่ะเจ้าเบียคุรัน
สึนะ : X burnner
โกคุ : ระเบิดถล่มปฐพี
ยามะ : เพลงดาบสายน้ำโลหิต
อ้ากกกกกกกกก
ฮิบาริ : อืมม์
ยามะ : นี่บ้านชั้นเอง ชั้นบอกหมอเเล้วละ
ฮิบาริ : นาย นี่ฉลาดจริงๆเลยนะ
ยามะ : ขอบคุณที่ชม
ฮิบาริ : อุ๊บส์
ยามาโมโตะใช้ริมฝีปากของเขาประกบกับริมฝีปากของฮิบาริ
ฮิบาริ: นะ นาย ทำอะไรของนายเนี่ย
ยามะ : แล้วนายว่าชั้นทำอะไรละ
ริฝีปากของยามาโมโตะก็ประกบกับฮิบาริอีกครั้งแต่คราวนี่รู้สึกถึงได้ความจริงใจของเขาทั้ง2คน ที่ความรักของเขาสำเร็จไปชั่วนิรัน

โปรดติดตามตอนต่อไป (สนุกไหมครับ)
princedevilblack
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 38
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 90
<b>CTC</b> CTC : 11
วันเกิด วันเกิด : 20/04/1993
ที่อยู่ ที่อยู่ : In the world~!
เข้าร่วม เข้าร่วม : 17/04/2010
Age Age : 27
อาชีพ อาชีพ : Student
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : DevilPrince

ขึ้นไปข้างบน Go down

ฟิค8018 ตอน3 Empty Re: ฟิค8018 ตอน3

ตั้งหัวข้อ by princedevilblack Tue Apr 20, 2010 3:33 pm

กด CtC ให้หน่อยนะครับ (ถ้าสนุก)
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 38
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 90
<b>CTC</b> CTC : 11
วันเกิด วันเกิด : 20/04/1993
ที่อยู่ ที่อยู่ : In the world~!
เข้าร่วม เข้าร่วม : 17/04/2010
Age Age : 27
อาชีพ อาชีพ : Student
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : DevilPrince

ฟิค8018 ตอน3 Empty Re: ฟิค8018 ตอน3

ตั้งหัวข้อ by sakuragi nana Sat Apr 24, 2010 1:37 pm

+1 ให้จ้า

[You must be registered and logged in to see this image.]
sakuragi nana
sakuragi nana
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 542
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 1913
<b>CTC</b> CTC : 177
วันเกิด วันเกิด : 04/12/1989
ที่อยู่ ที่อยู่ : ★ โลกใหม่ ★
เข้าร่วม เข้าร่วม : 03/04/2010
Age Age : 31
อาชีพ อาชีพ : ขุด เจาะ ฟัน(ผู้ชาย)
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ~ Nana ~

ตั้งหัวข้อ by DanGerBomBer Sat Apr 24, 2010 8:04 pm

+1 ให้น้า~
DanGerBomBer
DanGerBomBer
Silver Kidz
Silver Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 599
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 11515
<b>CTC</b> CTC : 117
วันเกิด วันเกิด : 30/07/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : ムーン
เข้าร่วม เข้าร่วม : 13/04/2010
Age Age : 24
อาชีพ อาชีพ : นักเรียน
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : 重要な

http://aeziiz.hi5.com

ตั้งหัวข้อ by MeMie~ Sun Apr 25, 2010 10:23 pm

55

เบียกคุ โม้ไม่สมจริง [You must be registered and logged in to see this image.]
MeMie~
MeMie~
Silver Kidz
Silver Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 500
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 1077
<b>CTC</b> CTC : 62
วันเกิด วันเกิด : 20/08/1989
ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้าน SaWaDa
เข้าร่วม เข้าร่วม : 03/04/2010
Age Age : 31
อาชีพ อาชีพ : NaMiMoRi Student
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : MeMie

ตั้งหัวข้อ by jane_kingkan Thu May 13, 2010 3:47 pm

+1 หนุกๆ
jane_kingkan
jane_kingkan
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 229
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 484
<b>CTC</b> CTC : 7
วันเกิด วันเกิด : 17/03/1998
ที่อยู่ ที่อยู่ : นามิโมริ
เข้าร่วม เข้าร่วม : 06/04/2010
Age Age : 22
อาชีพ อาชีพ : นักฆ่า
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : jane

ตั้งหัวข้อ by kyakuran Sun May 16, 2010 7:19 pm

หนุกๆ
kyakuran
kyakuran
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 51
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 58
<b>CTC</b> CTC : 1
วันเกิด วันเกิด : 29/01/1998
ที่อยู่ ที่อยู่ : Vongola
เข้าร่วม เข้าร่วม : 12/05/2010
Age Age : 23
อาชีพ อาชีพ : นักเรียน/มาเฟีย
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ◄◄▐ -¯l¯♡∩-▐►►

ตั้งหัวข้อ by paulLyprom Sat May 29, 2010 8:01 pm

สนุก มาก ครับ >,< คิก ๆ

ขอบ คุณ ที่ เอา ลง มา ให้ ทุก ๆ คน หรือ ผม ได้ อ่าน นะ ครับ !!~
paulLyprom
paulLyprom
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 144
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 699
<b>CTC</b> CTC : 7
วันเกิด วันเกิด : 21/04/1994
ที่อยู่ ที่อยู่ : ดาว อัJ คาs , ที่ ๆ อยู่ ใน หัว ใจ ใคร บ้าง คน !!~
เข้าร่วม เข้าร่วม : 28/05/2010
Age Age : 26
อาชีพ อาชีพ : นัn ร้oJ !!~
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ฮิ uๅ ริ , PaulLyProm , [พร้อมน๊า]

ขึ้นไปข้างบน

:: CTC :: Fiction & Dojin