~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**

Join the forum, it's quick and easy

~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

[Pic] รูปผู้พิทักษ์ของรุ่นที่1 (ผมเพิ่มรายละเอียดกับภาคนี้ด้วย)

popza555
paylovekyoya
HAJI
VongolarinG
pordekzap
paew14789
KuMiKo
noon_noon
Muku_chang
jytsainaka
Mookjung
parinda
wowee
whydidifall
LipsZion
sakuragi nana
chailaiii
kamisho
Lady G
LeePJ
i love goku&yama
*~xaou~*
ShiChi_ALauDi
Umm?
monday
yoyo_umi
sawachi-yuki
Hayato^^
superperm
33 posters

หน้า 2 จาก 2 Previous  1, 2

Go down

[Pic] รูปผู้พิทักษ์ของรุ่นที่1 (ผมเพิ่มรายละเอียดกับภาคนี้ด้วย) - Page 2 Empty [Pic] รูปผู้พิทักษ์ของรุ่นที่1 (ผมเพิ่มรายละเอียดกับภาคนี้ด้วย)

ตั้งหัวข้อ by superperm Tue Apr 20, 2010 9:44 am

First topic message reminder :

[You must be registered and logged in to see this link.]

ครูสอนพิเศษจอมป่วนรีบอร์น Season 8 : I-Family (พรีโม่ แฟมิลี่)

รายละเอียดกับภาคนี้

พวกสึนะจำเป็นจะต้องกลับมาในโลกอดีตพร้อมยูนิ และใช้พลังให้แฟมิลี่ของรุ่นแรกปรากฏตัวออกมาจากแหวน
แต่พวกเขากลับบอกว่า พลังของพวกสึนะมีไม่พอสำหรับการที่จะเป็นผู้พิทักษ์ของวองโกเล่ตัวจริง พวกเขาจึงจำเป็น
ต้องฝึกฝนกับครูสอนพิเศษในการใช้พลังที่แท้จริงของวองโกเล่ออกมาให้จงได้ เพื่อปกป้องยูนิและโค่นล้มเบียคุรัน
(I-Family คำว่า I เป็นเลขโรมันหมายความว่า 1 ออกเสียงรวมแล้วได้ว่า "พรีโม่ แฟมิลี่" แปลว่า "แฟมิลี่รุ่นที่ 1")
เครติด ข้อมูลเนี้ยผมได้จาก [You must be registered and logged in to see this link.] ส่วนรูปผมกับเพื่อนช่วยกันหา

VONGOLA รุ่นที่1

ผู้พิทักษ์วายุรุ่นแรก "จี"

[You must be registered and logged in to see this link.]

ผู้พิทักษ์พิรุณรุ่นแรก "อาซาริ อุเก็ตสึ"

ผู้พิทักษ์อรุณรุ่นแรก "นัคเคิล"

ผู้พิทักษ์เมฆารุ่นแรก "อาราวดี้"

ผู้พิทักษ์อัสนีรุ่นแรก "แรมโพ"

ผู้พิทักษ์สายหมอกรุ่นแรก "เดมอน สเปด"

อันนี้ผมชอบเลย ผู้พิทักษ์นภา เป็น BossVongola รุ่นที่ 1 พรีโม่

superperm
superperm
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 28
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 78
<b>CTC</b> CTC : 19
วันเกิด วันเกิด : 16/03/1991
ที่อยู่ ที่อยู่ : วองโกเล่
เข้าร่วม เข้าร่วม : 19/04/2010
Age Age : 33
อาชีพ อาชีพ : มาเฟีย
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : TOPS

ขึ้นไปข้างบน Go down

[Pic] รูปผู้พิทักษ์ของรุ่นที่1 (ผมเพิ่มรายละเอียดกับภาคนี้ด้วย) - Page 2 Empty Re: [Pic] รูปผู้พิทักษ์ของรุ่นที่1 (ผมเพิ่มรายละเอียดกับภาคนี้ด้วย)

ตั้งหัวข้อ by VongolarinG Thu May 06, 2010 8:41 pm

แต๊งๆ กับข้อมูลดีๆๆ
VongolarinG
VongolarinG
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 62
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 65
<b>CTC</b> CTC : 3
วันเกิด วันเกิด : 11/06/1992
ที่อยู่ ที่อยู่ : ฐานทัพวองโกเล่แฟมิลี่
เข้าร่วม เข้าร่วม : 04/05/2010
Age Age : 31
อาชีพ อาชีพ : Boss วองโกเล่รุ่น 11
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : P.P

[Pic] รูปผู้พิทักษ์ของรุ่นที่1 (ผมเพิ่มรายละเอียดกับภาคนี้ด้วย) - Page 2 Empty Re: [Pic] รูปผู้พิทักษ์ของรุ่นที่1 (ผมเพิ่มรายละเอียดกับภาคนี้ด้วย)

ตั้งหัวข้อ by HAJI Fri May 07, 2010 12:48 am

เหมือนกันเลยน้า
HAJI
HAJI
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 39
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 43
<b>CTC</b> CTC : 4
วันเกิด วันเกิด : 19/07/1994
ที่อยู่ ที่อยู่ : Pluto
เข้าร่วม เข้าร่วม : 05/05/2010
Age Age : 29
อาชีพ อาชีพ : student
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ploy

ตั้งหัวข้อ by paylovekyoya Fri May 07, 2010 2:07 pm

ขอบคุณนะค่ะ กำลังอยากได้ข้อมูลอยู่พอดีเลย
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 32
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 69
<b>CTC</b> CTC : 1
วันเกิด วันเกิด : 10/03/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : อ.เมือง จ.เพชรบุรี ถ.ท่าหิน
เข้าร่วม เข้าร่วม : 06/05/2010
Age Age : 29
อาชีพ อาชีพ : นักศึกษา
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ปาย

ตั้งหัวข้อ by popza555 Sun May 09, 2010 4:22 pm

ทำไมพวกรุ่น1 เหมือนรุ่นนี้ทุกคนเลยง่ะ
popza555
popza555
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 41
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 50078
วันเกิด วันเกิด : 21/06/1977
ที่อยู่ ที่อยู่ : ttttt
เข้าร่วม เข้าร่วม : 02/04/2010
Age Age : 46
อาชีพ อาชีพ : oooo
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : pop

ตั้งหัวข้อ by tangza9977 Tue May 11, 2010 1:44 pm

Hayato^^ พิมพ์ว่า:จีเท่ ><

รุ่นแรกกับรุ่นสิบโคลนนิ่งกันมาชัดๆ

เปงญาติกานมั้ง??
tangza9977
tangza9977
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 17
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 35
<b>CTC</b> CTC : 0
วันเกิด วันเกิด : 14/03/1994
ที่อยู่ ที่อยู่ : เทคนิค
เข้าร่วม เข้าร่วม : 04/04/2010
Age Age : 30
อาชีพ อาชีพ : นักศึกษา
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ตัง

ตั้งหัวข้อ by sims2540 Tue May 11, 2010 2:14 pm

สวยๆ
sims2540
sims2540
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 164
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 3640
<b>CTC</b> CTC : 135
วันเกิด วันเกิด : 14/01/1997
ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้าน
เข้าร่วม เข้าร่วม : 02/04/2010
Age Age : 27
อาชีพ อาชีพ : CG
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : แฮน

ตั้งหัวข้อ by nangatobimaru Thu Jun 24, 2010 12:43 pm

เท่มากเลยครับ
nangatobimaru
nangatobimaru
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 85
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 268
วันเกิด วันเกิด : 15/12/1993
ที่อยู่ ที่อยู่ : อีตาลี
เข้าร่วม เข้าร่วม : 24/05/2010
Age Age : 30
อาชีพ อาชีพ : นักฆ่า
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : tora

ตั้งหัวข้อ by phutagram Thu Jun 24, 2010 6:31 pm

เท่ทุกคนเลยยยยยยยยยยยย
phutagram
phutagram
Silver Kidz
Silver Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 420
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 786
<b>CTC</b> CTC : 27
วันเกิด วันเกิด : 16/05/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : Vongola Family
เข้าร่วม เข้าร่วม : 14/05/2010
Age Age : 27
อาชีพ อาชีพ : student
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : Gram

หน้า 2 จาก 2 Previous  1, 2

ขึ้นไปข้างบน