~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**

Join the forum, it's quick and easy

~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ขอฝากฟิครีบอร์นค่ะ เรื่อง รักซึ้งๆของวาเรียและอัลโกบาเล่โน่ค่ะ

*~xaou~*
dark-arcobaleno
sawachi-yuki
MeMie~
เบลเฟกอล
9 posters

:: CTC :: Fiction & Dojin

Go down

ขอฝากฟิครีบอร์นค่ะ เรื่อง รักซึ้งๆของวาเรียและอัลโกบาเล่โน่ค่ะ Empty ขอฝากฟิครีบอร์นค่ะ เรื่อง รักซึ้งๆของวาเรียและอัลโกบาเล่โน่ค่ะ

ตั้งหัวข้อ by เบลเฟกอล Mon Apr 19, 2010 10:26 pm

นี่ค่ะ

[You must be registered and logged in to see this link.]

เรื่องแรกของชีวิตเลยค่ะ

ฝากด้วยนะค่ะทุกคน [You must be registered and logged in to see this image.]

เบลเฟกอล
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 6
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 40
<b>CTC</b> CTC : 1
วันเกิด วันเกิด : 21/12/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : ทุกที่ที่มีรีบอร์น
เข้าร่วม เข้าร่วม : 10/04/2010
Age Age : 27
อาชีพ อาชีพ : นักเรียน
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : เบล

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขอฝากฟิครีบอร์นค่ะ เรื่อง รักซึ้งๆของวาเรียและอัลโกบาเล่โน่ค่ะ Empty Re: ขอฝากฟิครีบอร์นค่ะ เรื่อง รักซึ้งๆของวาเรียและอัลโกบาเล่โน่ค่ะ

ตั้งหัวข้อ by MeMie~ Mon Apr 19, 2010 10:42 pm

โอ๊ส!! รับฝากเจ้าค่ะ ^^

เดียวจะเข้าไปอ่านดู -v-

ขอบคุณนะค่ะ ที่แต่งมาให้อ่าน ><

(โอ๊ส! ไปดูมาล่ะเน้อ น่าอ่านดี รีบๆแต่งน้า)
MeMie~
MeMie~
Silver Kidz
Silver Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 500
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 1077
<b>CTC</b> CTC : 62
วันเกิด วันเกิด : 20/08/1989
ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้าน SaWaDa
เข้าร่วม เข้าร่วม : 03/04/2010
Age Age : 34
อาชีพ อาชีพ : NaMiMoRi Student
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : MeMie

ขอฝากฟิครีบอร์นค่ะ เรื่อง รักซึ้งๆของวาเรียและอัลโกบาเล่โน่ค่ะ Empty Re: ขอฝากฟิครีบอร์นค่ะ เรื่อง รักซึ้งๆของวาเรียและอัลโกบาเล่โน่ค่ะ

ตั้งหัวข้อ by sawachi-yuki Tue Apr 20, 2010 12:57 pm

ขอบคุณค่ะ

แล้วจะตามไป

ฮะๆ
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 537
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 2331
<b>CTC</b> CTC : 34
วันเกิด วันเกิด : 26/03/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : Vongola Family
เข้าร่วม เข้าร่วม : 04/04/2010
Age Age : 29
อาชีพ อาชีพ : ผู้พิทักษ์แห่งเมฆา
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : YUKIJUNG

http://cartoonclubth.forum-motion.net

ตั้งหัวข้อ by MeMie~ Tue Apr 20, 2010 1:19 pm

อ่านแล้วนะค่ะ มันจบแล้วทุกตอนเหรอค่ะ

ไม่มีตอนต่อเหรอค่ะ มีมี่ว่า มันสั้นไปอ่ะ แหะๆ ^^
MeMie~
MeMie~
Silver Kidz
Silver Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 500
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 1077
<b>CTC</b> CTC : 62
วันเกิด วันเกิด : 20/08/1989
ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้าน SaWaDa
เข้าร่วม เข้าร่วม : 03/04/2010
อาชีพ อาชีพ : NaMiMoRi Student
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : MeMie

ตั้งหัวข้อ by dark-arcobaleno Wed Apr 21, 2010 12:28 pm

I LOVE ARCOBALENO...
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 233
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 380
<b>CTC</b> CTC : 17
วันเกิด วันเกิด : 09/03/1997
ที่อยู่ ที่อยู่ : แฝงตัวอยุ่กับArcobaleno
เข้าร่วม เข้าร่วม : 04/04/2010
อาชีพ อาชีพ : ผู้อยู่เบื้องหลังองค์กรแห่งหนึ่ง
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ▬Arcobaleno♂♀→Matsuura Chiaki←

http://darkloyzdarkshadow.hi5.com

ตั้งหัวข้อ by *~xaou~* Thu Apr 22, 2010 12:03 pm

โว้ๆ รับฝากทันที

เดี๋ยวจะไปอ่านนะครับ น่าสนุกดี
*~xaou~*
*~xaou~*
Knight Kidz
Knight Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 986
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 1981
<b>CTC</b> CTC : 110
วันเกิด วันเกิด : 01/01/1997
ที่อยู่ ที่อยู่ : ปลายเล็บโซเซ
เข้าร่วม เข้าร่วม : 07/04/2010
อาชีพ อาชีพ : UndertaKer
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : xaou [[หลอน]]

ตั้งหัวข้อ by sakuragi nana Thu Apr 22, 2010 3:29 pm

เอามาลงที่นี่บ้างก็ได้นะ
sakuragi nana
sakuragi nana
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 542
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 1913
<b>CTC</b> CTC : 177
วันเกิด วันเกิด : 04/12/1989
ที่อยู่ ที่อยู่ : ★ โลกใหม่ ★
อาชีพ อาชีพ : ขุด เจาะ ฟัน(ผู้ชาย)
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ~ Nana ~

ตั้งหัวข้อ by ~~HiBird~~ Thu Apr 22, 2010 7:19 pm

ได้เลยจ้า เดี๋ยวจะตามไปอ่านนะ ^^~
~~HiBird~~
~~HiBird~~
Lord Kidz
Lord Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 1221
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 2988
<b>CTC</b> CTC : 137
วันเกิด วันเกิด : 16/11/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : เมืองนามิโมริ
เข้าร่วม เข้าร่วม : 05/04/2010
Age Age : 28
อาชีพ อาชีพ : ผู้ดูแลฮิเบิร์ด
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ~โย~

ตั้งหัวข้อ by เบลเฟกอล Fri Apr 23, 2010 1:32 am

คือ ขอตอบคุณมีมี่นะค่ะ มีอีกหลายตอนค่ะ แต่พอดีว่าเอมมี่ยังคิดไม่ออกค่ะ แล้วจะอัพต่อให้นะค่ะ

เบลเฟกอล
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 6
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 40
<b>CTC</b> CTC : 1
วันเกิด วันเกิด : 21/12/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : ทุกที่ที่มีรีบอร์น
เข้าร่วม เข้าร่วม : 10/04/2010
อาชีพ อาชีพ : นักเรียน
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : เบล

ตั้งหัวข้อ by jane_kingkan Fri Apr 23, 2010 12:01 pm

คิดได้ไง
jane_kingkan
jane_kingkan
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 229
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 484
<b>CTC</b> CTC : 7
วันเกิด วันเกิด : 17/03/1998
ที่อยู่ ที่อยู่ : นามิโมริ
เข้าร่วม เข้าร่วม : 06/04/2010
Age Age : 26
อาชีพ อาชีพ : นักฆ่า
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : jane

ตั้งหัวข้อ by morn13 Fri Apr 23, 2010 2:53 pm

อ่ะจ้า

รับฝากอยู่แล้นจ้า

จะตามเข้าไปอ่านให้นะ
morn13
morn13
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 195
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 570
<b>CTC</b> CTC : 26
วันเกิด วันเกิด : 15/11/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : นอกโลกเลยค่ะท่าน
เข้าร่วม เข้าร่วม : 05/04/2010
Age Age : 28
อาชีพ อาชีพ : มือสังหารที่แสบ ซ่า บ้า รั่วไปวันๆ
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ~MoN~

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics

:: CTC :: Fiction & Dojin