~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**

Join the forum, it's quick and easy

~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

แจกภาพรีบอร์นเคลื่อนไหวฮ่ามาก 3จ้า

shalapao
mamori
VIBEs
noon_noon
hoshika
aomZ_Supper princesse
MoOAiiR
show
Mookjung
jane_kingkan
parinda
7banana
MeMie~
pop
ll - ZRainbo - ll
i love goku&yama
~Seek_O.G.~
paht
ซึนะคุง
23 posters

Go down

แจกภาพรีบอร์นเคลื่อนไหวฮ่ามาก 3จ้า Empty แจกภาพรีบอร์นเคลื่อนไหวฮ่ามาก 3จ้า

ตั้งหัวข้อ by ซึนะคุง Sat Apr 17, 2010 9:59 pm

[You must be registered and logged in to see this image.]<<<<ดูที่เปลวไฟดีดีนะต้องใช้สายตาเยอะ เหมือนมันจะแรงขึ้นเร็วขึ้น รุย
[You must be registered and logged in to see this image.]<<<ดูภาพแรกดีๆดูลูซซูเรียนสิยืนๆข้างๆมอสก้าอะเราว่าดะมีกระเด้น 555+
[You must be registered and logged in to see this image.]

เราหาอย่างสุดฝีมือทาไม่ถูกใจหรือไม่ชอบก็ขอโทษนะครับหามาได้แค่นี้

ซึนะคุง
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 157
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 418
<b>CTC</b> CTC : 35
วันเกิด วันเกิด : 03/03/1991
ที่อยู่ ที่อยู่ : ฐานทัพของวงโกเล่แฟมิลี่(อยู่ข้างโคลมนอนข้างๆโคลม)
เข้าร่วม เข้าร่วม : 12/04/2010
Age Age : 33
อาชีพ อาชีพ : นักเรียน
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : FoUrZa

ขึ้นไปข้างบน Go down

แจกภาพรีบอร์นเคลื่อนไหวฮ่ามาก 3จ้า Empty Re: แจกภาพรีบอร์นเคลื่อนไหวฮ่ามาก 3จ้า

ตั้งหัวข้อ by paht Sat Apr 17, 2010 10:07 pm

มาแจกอีกแล้ว ^^

ฮาเหมือนเดิม ><

ขอบคุณค่ะ
paht
paht
Gold Kidz
Gold Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 766
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 2232
<b>CTC</b> CTC : 46
วันเกิด วันเกิด : 12/03/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : ฐานใหญ่ Vongola
เข้าร่วม เข้าร่วม : 04/04/2010
Age Age : 28
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : เปลี่ยนชื่อแล้ววว 555

แจกภาพรีบอร์นเคลื่อนไหวฮ่ามาก 3จ้า Empty Re: แจกภาพรีบอร์นเคลื่อนไหวฮ่ามาก 3จ้า

ตั้งหัวข้อ by ~Seek_O.G.~ Sat Apr 17, 2010 11:34 pm

thxx ครับ

+1 ให้อุดส่าลง^^

(ปล. มีหมดแล้วอะครับ เหอๆ)
~Seek_O.G.~
~Seek_O.G.~
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 434
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 1181
<b>CTC</b> CTC : 110
วันเกิด วันเกิด : 27/07/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : คนเทพๆเท่านั้นถึงรู้ 555+
เข้าร่วม เข้าร่วม : 02/04/2010
อาชีพ อาชีพ : สายลับ
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ใครๆ ก็เรียกผมว่าSeek

ตั้งหัวข้อ by i love goku&yama Sat Apr 17, 2010 11:37 pm

น่ารักอ่าาาาาาาาาาาา

ขอนะ

^^
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 66
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 93
<b>CTC</b> CTC : 3
วันเกิด วันเกิด : 03/11/1997
ที่อยู่ ที่อยู่ : มิลฟีโอเล่
เข้าร่วม เข้าร่วม : 04/04/2010
Age Age : 26
อาชีพ อาชีพ : มือขวามิลฟีโอเล่
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : mamori

ตั้งหัวข้อ by ll - ZRainbo - ll Sun Apr 18, 2010 10:49 am

- ขอบใจจ้า
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 36
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 110
<b>CTC</b> CTC : 1
วันเกิด วันเกิด : 29/09/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : โกคุโยแลนด์
เข้าร่วม เข้าร่วม : 02/04/2010
Age Age : 27
อาชีพ อาชีพ : มาเฟีย
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : # # . Bobiexs }

http://bowzz-kitty.hi5.com

ตั้งหัวข้อ by pop Tue Apr 20, 2010 9:07 am

ขอบคุณค่ะ
pop
pop
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 109
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 217
<b>CTC</b> CTC : 0
วันเกิด วันเกิด : 13/08/1997
ที่อยู่ ที่อยู่ : vongola
เข้าร่วม เข้าร่วม : 07/04/2010
อาชีพ อาชีพ : มาเฟีย
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ป๊อป อ่านว่า ป๊อป 55

ตั้งหัวข้อ by MeMie~ Tue Apr 20, 2010 12:06 pm

มาสูบเช่นเคย หุหุ

งามมากมาย ^^

อาฟงน่ารัก ~
MeMie~
MeMie~
Silver Kidz
Silver Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 500
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 1077
<b>CTC</b> CTC : 62
วันเกิด วันเกิด : 20/08/1989
ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้าน SaWaDa
เข้าร่วม เข้าร่วม : 03/04/2010
Age Age : 34
อาชีพ อาชีพ : NaMiMoRi Student
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : MeMie

ตั้งหัวข้อ by 7banana Tue Apr 20, 2010 6:22 pm

แรมโบ้น่ารักอ่า :

7banana
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 1
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 1
วันเกิด วันเกิด : 10/10/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : สุราษฎร์ธานี
เข้าร่วม เข้าร่วม : 20/04/2010
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : กิ๊ก

ตั้งหัวข้อ by parinda Wed Apr 21, 2010 10:37 am

ขอบคุณจร้า
parinda
parinda
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 1255
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 3107
<b>CTC</b> CTC : 98
วันเกิด วันเกิด : 26/11/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : เตียงสึนะ(เฮ้ย)
เข้าร่วม เข้าร่วม : 03/04/2010
อาชีพ อาชีพ : บ้าน
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ป๊อป

http://cartoonclub.nstars.org

ตั้งหัวข้อ by jane_kingkan Wed Apr 21, 2010 5:04 pm

แจ่ม [You must be registered and logged in to see this image.]
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 229
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 484
<b>CTC</b> CTC : 7
วันเกิด วันเกิด : 17/03/1998
ที่อยู่ ที่อยู่ : นามิโมริ
เข้าร่วม เข้าร่วม : 06/04/2010
อาชีพ อาชีพ : นักฆ่า
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : jane

ตั้งหัวข้อ by Mookjung Fri Apr 23, 2010 6:39 pm

คุณแรมโบ้

น่ารักจัง
Mookjung
Mookjung
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 119
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 157
<b>CTC</b> CTC : 2
วันเกิด วันเกิด : 20/09/1992
ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้านซาวาดะ
เข้าร่วม เข้าร่วม : 05/04/2010
Age Age : 31
อาชีพ อาชีพ : นักเรียนม.ปลาย
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : Mookjung

ตั้งหัวข้อ by show Tue Apr 27, 2010 11:24 pm

ชิชิชิ...แท๊งค์กิ้ว~

[You must be registered and logged in to see this image.]

[You must be registered and logged in to see this link.]
show
show
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 125
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 216
<b>CTC</b> CTC : 19
วันเกิด วันเกิด : 02/01/1997
ที่อยู่ ที่อยู่ : ฐานทัพวาเรีย
เข้าร่วม เข้าร่วม : 27/04/2010
อาชีพ อาชีพ : student
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : Show-Chan

ตั้งหัวข้อ by MoOAiiR Wed Apr 28, 2010 1:26 pm

ขอบคุณนะคะ สวยงามมากเลย
แรมโบ้ตลกสุดอีกละ 555
อี้ผิงมองท่านฮิ เฮ้อะ .. ท่านฮิหล่อ ! 55

ป.ล. ไฟของสึนะแรงและเร็วขึ้นจริงๆค่ะ 55555 จ้องนานๆอ่ะ
MoOAiiR
MoOAiiR
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 40
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 83
<b>CTC</b> CTC : 8
วันเกิด วันเกิด : 13/06/1993
ที่อยู่ ที่อยู่ : ไหล่ท่านฮิบาริ
เข้าร่วม เข้าร่วม : 26/04/2010
Age Age : 30
อาชีพ อาชีพ : นักกระพือปีก
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : แอร์

ตั้งหัวข้อ by aomZ_Supper princesse Wed Apr 28, 2010 3:04 pm

ภาพอี้ผิงกันท่านฮิน่ารักมากกกกกกกกกกกกกก

ส่วนคุณแรมโบ้...นะ= =
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 109
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 147
วันเกิด วันเกิด : 24/05/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : บนโลก
เข้าร่วม เข้าร่วม : 13/04/2010
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : AomZ

ตั้งหัวข้อ by hoshika Thu Apr 29, 2010 12:22 am

ขอบคุณค่ะ
hoshika
hoshika
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 18
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 37
วันเกิด วันเกิด : 20/06/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : -
เข้าร่วม เข้าร่วม : 28/04/2010
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : oนู๋พุ๊ดดิ้งo

ตั้งหัวข้อ by noon_noon Fri Apr 30, 2010 5:58 pm

ใจมากเลยจ้า

noon_noon
noon_noon
Silver Kidz
Silver Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 477
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 779
<b>CTC</b> CTC : 36
วันเกิด วันเกิด : 18/08/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : bangkok
เข้าร่วม เข้าร่วม : 21/04/2010
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : noon

ตั้งหัวข้อ by VIBEs Wed May 05, 2010 10:51 pm

ชอบรูปคุณแรมโบ้แลบลิ้นอ่ะ

ขอบคุณนะคะ :) +1
VIBEs
VIBEs
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 103
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 127
<b>CTC</b> CTC : 4
วันเกิด วันเกิด : 05/09/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : นอกโลก
เข้าร่วม เข้าร่วม : 18/04/2010
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : FernZ

ตั้งหัวข้อ by noon_noon Thu May 06, 2010 1:27 pm

ใจจ้า

noon_noon
noon_noon
Silver Kidz
Silver Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 477
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 779
<b>CTC</b> CTC : 36
วันเกิด วันเกิด : 18/08/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : bangkok
เข้าร่วม เข้าร่วม : 21/04/2010
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : noon

ตั้งหัวข้อ by mamori Thu May 06, 2010 11:29 pm

มีงานดี ได้เงินจริง ได้มาแล้ว ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดๆ ไม่มีความเสี่ยง

ปรกติส่วนตัวก็ ไม่ค่อยเชื่อเรื่องพวกนี้นะ เห็นไม่ได้เสียอะไร ก็เลยลองดู .. ได้เงินมาจริง ๆ เลยบอกต่อ ไม่ รู้ว่าใครจะเชื่อเปล่า แต่ตัวเราเองสมัครตั้งแต่อาทิตย์ก่อน และลองสมัครเล่นๆมันบอกว่าจะส่งบัตร ATM มาให้ก็ลองทำดู อาทิตย์เดียวเราหา
คนให้เวป เป็นร้อยคน เมื่อวานเราได้รับบัตร ATM กดเงิน งงเลย แปลกแต่จริง กดเงินที่ แบงค์กรุงเทพ ได้มา 35,000 บาทเสียค่าธรรมเนียม 500 บาท ก็แค่เห็นว่าถ้าใครสนใจสมัครได้เลยค่ะ ใครไม่เชื่อก็ไม่ต้องค่ะ แต่เรานะ งงมาก นั่งทำ นี่ 10 นาที่ เอง ได้ 35,000 บาท ลองดู
คลิกเลย :[You must be registered and logged in to see this link.] :focus:
อ่านเจอมา ลองสมัครได้จิงๆ ยืนยันได้ เพราะได้มาแล้ว ได้ ATM มากดตังค์แค่สมัครฟรีๆ
ขอแนะนำธุรกิจตัวใหม่จากต่างประเทศ(เศรษฐีดูไบ dubai )
สมัครฟรีทิ้งไว้ก่อนก็ไม่เสียหายอะไร
สมัครปุ๊บจะมี Down Line ( ทั่วโลก) ต่อทันที
สมัครได้เพียงแค่ประมาณ 10 นาที
มี Down Line ( ทั่วโลก) แล้วเป็นร้อยคน
บริษัท DUBAIMLM เปิดตัวเป็นทางการในวันที่ 31 มี.ค.2551
บริษัทเปิดมาสองเดือนมีสมาชิกกว่า 250,000 คน เป็นบริษัทที่มีการจัดอันดับการเจริญเติบโตสูงสุด ในขณะนี้
ดูข้อมูลการเติบโตได้ที่ [You must be registered and logged in to see this link.] หรือตามลิงค์นี้ [You must be registered and logged in to see this link.] ... baimlm.com
สมัครฟรี: ผู้สมัครรับ 50 ดอลล่าร์ (ดอลลาร์ละ 34 บาท)
แนะนำตรงรับ 10 ดอลล่าร์ ต่อ สมาชิก 1 คน
ใต้สายงานทั้งหมดรับ 1 ดอลล่าร์ จนถึงชั้นที่ 50 (2 ยกกำลัง 50... รายได้มหาศาล)
สายงานเป็น binary ( 2 สาย) บริษัทจัดต่อสายงานให้อัตโนมัติ 1 ข้าง
มีสมาชิกบางท่านที่สมัครแล้วรุ่งขึ้นมีสมาชิกเกือบ 5,000 คนจากทั่วโลกมาต่อให้
ลองสมัครดูไม่เสียหายอะไร แถมได้ตังค์ใช้ฟรีๆ เป็นธุรกิจซึ่งเปิดตัวในวันที่ 31 มี.ค. นี้
โดยบริษัทจะให้เงิน 50 เหรียญสำหรับผู้ที่สมัคฟรเป็นสมาชิกนะ และถ้าเราแนะนำเพื่อนให้มาสมัคร เราได้ฟรีๆอีก 10 เหรียญ
คลิกเลย [You must be registered and logged in to see this link.]
น่าเชื่อถือตรงที่เราไม่ต้องเสี่ยงนำเลขบัญชีเรากรอกข้อมูลให้เค้า
แต่เค้าจะส่งบัตร ATM มาให้เราตามที่อยู่ที่เรากรอกไปอ่ะ
พอเราได้รับบัตร ATM จากไปรษณีย์ เราก้อกดเงินใช้ได้เลย
และก้อไม่ใช่ที่ให้คลิก banner อะไรนั่นด้วยวิธีสมัครง่าย มากๆ
1.
เข้าเว็บ : [You must be registered and logged in to see this link.]
2.
แล้วไป Register Now เมนูด้านบน หรือ ปุ่มด้านล่างของเว็บค่ะ
3.
กรอกข้อมูลต่อไปนี้ เป็นภาษาอังกฤษนะ
Sponsor ID: (
มันมีอยู่แล้ว : เป็น ID ของเราที่แนะนำคุณมาลงทะเบียนเพื่อรับเงิน)
First Name:
ชื่อจริง
Last Name:
นามสกุล
Address 1:
บ้านเลขที่ , ถนน
Address 2:
ตำบล , อำเภอ
City:
จังหวัด
State:
ไม่ต้องใส่
Postal Code:
รหัสไปรษณีย์
Country: Thailand
Daytime Phone Number:
หมายเลขโทรศัพท์เวลากลางวัน (ใส่แต่ตัวเลขนะคะ เช่น 0821903067)
Phone Type:
ประเภทโทรศัพท์ : ธุรกิจ/มือถือ/โทรสาร/บ้าน
Nighttime Phone Number:
หมายเลขโทรศัพท์เวลากลางคืน (ใส่แต่ตัวเลขนะคะเช่น 0821903067)
phone Type:
ประเภทโทรศัพท์ : ธุรกิจ/มือถือ/โทรสาร/บ้าน
Email:
Confirm Email:
ยืนยันอีเมล์
User Name:
ชื่อในการ login ของเรา (6 - 16 ตัวเลขหรือตัวอักษร)
Password:
รหัสผ่าน (8 - 16 ตัวเลขหรือตัวอักษร)
Confirm Password:
ยืนยันรหัสผ่าน
Website URL: XXXXX.dubaimlm.com (
เมื่อคุณ กำหนด User Name แล้วจะพบว่า User Name นี้จะเป็น ชื่อ Website URL โดยอัตโนมัติ)
เวปนี้จะเป็นเวปของเราที่จะให้คนที่เราแนะนำเข้าไปลงทะเบียนเพื่อรับเงินและทำธุรกิจต่อจากคุณ
Are you currently involved with any MLM Travel Program such as YTB or Your Travel Biz?
เลือก NO
Are you currently involved with any MLM Lead Program such as Just Sell Three?
เลือก NO
Please list up to 3 MLM you have been involved with.
1.
ไม่ต้องกรอก
2.
ไม่ต้องกรอก
3.
กรอก DubaiMLM? 3 rd GOAL is 1,000,000 ( copy และนำไปวางได้เลย)
4.
กด Continue ตรวจทานข้อมูล และ Continue ไปจนเสร็จทุกขั้นตอน
5.
เอา username กับ password ที่ตั้งไว้ Login เข้าไปดูรายได้ ในช่อง Earning จะมีเงิน 50 เหรียญ แต่ถ้าเราแนะนำเพื่อนให้กรอกข้อมูลแบบเรา
เราก้อจะได้เพิ่มหัวละ 10 เหรียญทันที
7.
เอาชื่อเว็บที่เราตั้งไว้ [You must be registered and logged in to see this link.] ไปแนะนำเพื่อนให้กรอกแบบสอบถามเหมือนเรา ข้อมูลทั้งหมดถูกส่งให้ในอีเมล์ที่กรอก
หลังสมัคร อาจอยู่ใน Junk mail.( อีเมล์ขยะ) วิธีขยายเครือข่ายเพื่อเพิ่มรายได้คือ ทำเหมือนที่เราทำเท่านั้น (เพียง copy ข้อความ)
( [You must be registered and logged in to see this link.] )
นำไป post ตาม web ต่างให้คนเห็นมากๆ ) และที่ง่ายที่สุดคือ ให้ญาติ คนในครอบครัว และ เพื่อน สมัคร เพื่อรับ
เงิน ได้เงินใช้ฟรี

จะได้เงินทางไหนล่ะ ? เขาจะส่งบัตร ATM มาให้ตามที่อยู่ที่เรากรอกไป...
แล้วเอามากดเงินได้ที่ตู้เอทีเอ็มบ้านเรา
อย่าปล่อยโอกาสให้หลุดลอยไป รีบตัดสินใจสมัครฟรีว้นนี้ ที่ลิงค์ข้างล่างนี้
คลิกเลย :[You must be registered and logged in to see this link.]
(
สมัครเสร็จแล้ว อย่าลืมนำ URL ของเรา ไปโพสต์ตามเวปต่าง ๆนะ เพื่อที่จะได้เงินที่รวดเร็วขึ้น )
คลิกเลย : [You must be registered and logged in to see this link.]
ลองดูเด้อพี่ๆ น้องๆ เพื่อนๆ หน่อยลองแล้วได้เงินจริงๆด้วย ไม่น่าเชื่อ ...ไม่เสียหาย
เราไม่ได้ลงทุนไร แค่โพสต์ไปเฉยๆ ...

สรุปว่าทำไมต้องลอง ( แนวคิดเราเองนะ )
1.
ฟรีไม่ได้มีค่าสมัคร
2.
กรอกข้อมูลที่พอเปิดเผยได้ เช่น เบอร์โทร อีเมล์ ที่อยู่ ไม่ได้หนักหนาอะไร
3.
เบอร์โทร ?? กรอกไปแล้วก็คงไม่มีใครโทรมาจีบหรอกมั้ง ??
4.
เกิดว่าไม่ได้จริง ก็ไม่ได้เสียอะไร เอาเป็นว่าได้รู้ว่ามีเว็บไซต์แบบนี้ด้วย
คลิกสมัครเลย [You must be registered and logged in to see this link.]
จากนั้น มา คลิก Register ที่ ด้านล่าง นะ อย่าลืม ได้ จริ ง ๆ

ทำไมได้เงินง่ายขนาดนั้นล่ะ จะได้จริงหรอ ?
1.
ประเทศดูไบค้าน้ำมัน รวยนะ แทนที่จะจ่ายให้กับการโฆษณาแบบอื่น ก็จ่ายมาให้เราแทน
ถ้า เทียบกับการได้ลูกค้าสมาชิกจริงๆ ดีกว่าไปทำระบบอื่น แต่ได้แค่ตัวเลขหลอกๆ อย่างที่ผ่านๆมา คุณอาจเคยมีส่วนร่วมในกลโกงโดยไม่รู้ตัว เช่น
แค่คลิ๊กก็ได้เงิน หลอกเอาค่าโฆษณาจากผู้สนับสนุนหรือเจ้าของธุรกิจที่มาลงโฆษณากับเว็บไซต์ต่างๆ ซึ่งคุณเองก็ไม่คิดจะอ่านหรื
2.
อีเบย์ คือคู่ค้าของเครือข่ายดูไบ น่าจับตามอง ทุกคนรู้จักอีเบย์ในฐานะแหล่งซื้อขายแลกเปลี่ยนสินค้า
บนโลกอินเตอร์เน็ตที่ใหญ่ที่สุด แค่ลูกค้าเก่าๆของอีเบย์ เปลี่ยนที่ซื้อสินค้า มาซื้อผ่านระบบเครือข่าย คุณได้ส่วนแบ่งด้วย!
3.
ผู้คนต้องการซื้อขาย ขยายช่องทางการตลาด คนเล่นเน็ตและกล้าซื้อของผ่านเน็ตมากขึ้น นี่คือแนวโน้ม และโอกาสที่คุณควร รีบคว้าไว้!

mamori
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 39
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 28
<b>CTC</b> CTC : -11
วันเกิด วันเกิด : 05/01/1985
ที่อยู่ ที่อยู่ : พะเยา
Age Age : 39
อาชีพ อาชีพ : นักศึกษา
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : Mo

ตั้งหัวข้อ by ซึนะคุง Mon May 10, 2010 11:34 am

ทา+1ให้อีกจะเอามาฝากอีกเยอะๆเลย

ซึนะคุง
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 157
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 418
<b>CTC</b> CTC : 35
วันเกิด วันเกิด : 03/03/1991
ที่อยู่ ที่อยู่ : ฐานทัพของวงโกเล่แฟมิลี่(อยู่ข้างโคลมนอนข้างๆโคลม)
เข้าร่วม เข้าร่วม : 12/04/2010
Age Age : 33
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : FoUrZa

ตั้งหัวข้อ by shalapao Sat May 15, 2010 12:09 pm

ขอบคุณค่ะ
shalapao
shalapao
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 75
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 113
<b>CTC</b> CTC : 1
วันเกิด วันเกิด : 26/06/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : ที่ไหนดี?
เข้าร่วม เข้าร่วม : 14/05/2010
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : เปา

ตั้งหัวข้อ by phutagram Sat May 15, 2010 8:37 pm

ฮาดีเเฮะ
phutagram
phutagram
Silver Kidz
Silver Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 420
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 786
<b>CTC</b> CTC : 27
วันเกิด วันเกิด : 16/05/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : Vongola Family
เข้าร่วม เข้าร่วม : 14/05/2010
อาชีพ อาชีพ : student
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : Gram

ตั้งหัวข้อ by peesadpalm Sun May 16, 2010 5:24 pm

แจ๋ววววววววว
peesadpalm
peesadpalm
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 9
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 18
วันเกิด วันเกิด : 01/05/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : ฐานทับวองโกเล่
เข้าร่วม เข้าร่วม : 16/05/2010
อาชีพ อาชีพ : นักฆ่ารุ่นใหม่
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ปาล์ม

ตั้งหัวข้อ by accidentpts Fri May 21, 2010 9:57 am

ขอบคุณค่า ;)
accidentpts
accidentpts
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 8
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 8
วันเกิด วันเกิด : 25/01/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : ประเทศไทย
เข้าร่วม เข้าร่วม : 20/05/2010
Age Age : 29
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : Accidentt~

ตั้งหัวข้อ by tsunasan Fri May 21, 2010 5:13 pm

ขอบคุนค่ะ
tsunasan
tsunasan
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 13
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 56
<b>CTC</b> CTC : 16
วันเกิด วันเกิด : 05/05/1998
ที่อยู่ ที่อยู่ : นามิโมริ
เข้าร่วม เข้าร่วม : 21/05/2010
Age Age : 25
อาชีพ อาชีพ : รีกสึนะ
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ยูคาริค่ะ^^

ขึ้นไปข้างบน