~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**

Join the forum, it's quick and easy

~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

การมีคนในโซลอีทเตอร์เป็นสามีภรรยา~

show
DanGerBomBer
dark-arcobaleno
B.O.Y BAS
~Seek_O.G.~
9 posters

Go down

การมีคนในโซลอีทเตอร์เป็นสามีภรรยา~ Empty การมีคนในโซลอีทเตอร์เป็นสามีภรรยา~

ตั้งหัวข้อ by ~Seek_O.G.~ Sat Apr 17, 2010 6:16 pm

ผู้ใช้อาวุธ

การมีมากะเป็นภรรยา
ข้อดี ถือว่าเป็นภรรยาที่ดี แต่ห้าวนิดนึง เธอสามารถที่จะปกป้องคุณได้
ข้อเสีย เธอจะชอบบ่นคุณเสมอหากทำอะไรไม่ให้เธอพอใจ และเมื่อคุณเจ้าชู้
คำแนะนำ คุณห้ามเจ้าชู้ แล้วคุณจะได้รางวัลจุ๊บกับมากะ

การมีแบล็ค สตาร์เป็นสามี
ข้อดี เขาเค้ากับเด็กๆได้ เนื่องจากมีอารมณ์ที่บ๊องๆ และหล่อแบบบ๊องๆที่ซ่อนในตัว ในใจกล้าหาญ
ข้อเสีย ชอบเกินหน้าเกินตาคนอื่น(ชักจะเกินหน้าภรรยาอย่างมุ่งมั่น)
คำแนะนำ หาภรรยาที่ดีๆ อ่อนโยนเข้ากับเด็กๆได้ ใจดี เช่น สึบากิ

การมีคิดส์เป็นสามี
ข้อดี เฟอร์เฟค รวยสบายๆเป็นชาติ
ข้อเสีย บ้าสมมาตรจนเกิดอาการโรคจิต
คำแนะนำ พยายามพาไปหาหมอจิตเวชทุกอาทิตย์

ดร.สไตน์
ข้อดี ฉลาด รู้ทุกอย่าง- -
ข้อเสีย ชอบชำแหละ= [ ] =
คำแนะนำ เอ่อ ถ้าใครลำไส้ดีๆไม่เสีย ก็คบต่อไปซะ

ผู้เป็นอาวุธ

การมีโซล อีทเตอร์ อีวานส์เป็นสามี
ข้อดี ปกป้องผู้หญิง หล่อ(มั้ง)
ข้อเสีย บ้าหน้าอกผู้หญิงแบบเลือดกระชู้ดมากก
คำแนะนำ อย่าคิดเอาโซลเป็นสามี(ตามเหคุผลข้างบน)

การมีสึบากิเป็นภรรยา
ข้อดี อ่อนโยน ใจดี น่ารักแถมสวยด้วย รักเด็ก
ข้อเสีย -
คำแนะนำ แต่งงานกับแบล็ค สตาร์นะ จะเข้ากันได้มากๆเลย(โดนตึ้บ)เธอคนนี้เหมาะสมเป็นภรรยาคุณแล้ว

การมีลิซกับแพ็ทตี้เป็นภรรยา
ข้อดี ลิซกลัวผี เราจะได้ใกล้ๆชิดเธอ ส่วนแพ็ทตี้ก็สดใสอารมณ์ดีชอบที่จะพร้อมออกเดทกับคุณอยู่แล้ว
ข้อเสีย คุณอาจได้โดนโหม่งเท่งจากภรรยาสองคนแบบภรรยาสะใจ(โดนตึ้บอีกรอบ)
คำแนะนำ เลิกเถอะ หรือเลือกแต่งกับใครสักคนในสองคนนี้ รับรองจะได้รับโทษหนักเป็นเบาแทน

สปิริต
ข้อดี รักครอบครัวสุดชีวิต- -
ข้อเสีย เจ้าชู้ เหล่สาวเป็นกิจวัตรประจำวัน
คำแนะนำ ทางที่ดีอย่าคบเลยดีกว่า(หรือท่านตัดใจไม่ได้ก็คบต่อไปเถอะ- -)

เครดิต : TRB(เว็บต้นตำหรับ^^) , MacGa_Boy(B.O.Y. Bas นี่เอง)

แก้ไขล่าสุดโดย ~Seek_O.G.~ เมื่อ Sat Apr 17, 2010 9:35 pm, ทั้งหมด 3 ครั้ง
~Seek_O.G.~
~Seek_O.G.~
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 434
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 1181
<b>CTC</b> CTC : 110
วันเกิด วันเกิด : 27/07/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : คนเทพๆเท่านั้นถึงรู้ 555+
เข้าร่วม เข้าร่วม : 02/04/2010
Age Age : 28
อาชีพ อาชีพ : สายลับ
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ใครๆ ก็เรียกผมว่าSeek

ขึ้นไปข้างบน Go down

การมีคนในโซลอีทเตอร์เป็นสามีภรรยา~ Empty Re: การมีคนในโซลอีทเตอร์เป็นสามีภรรยา~

ตั้งหัวข้อ by B.O.Y BAS Sat Apr 17, 2010 8:08 pm

55+ขอบคุณมากซิกที่อุตส่าห์เอามุขข้าน้อยมาลง-/\-
เพิ่มๆ- -
สปิริต
ข้อเสีย เจ้าชู้ เหล่สาวเป็นกิจวัตรประจำวัน
คำแนะนำ ทางที่ดีอย่าคบเลยดีกว่า(หรือท่านตัดใจไม่ได้ก็คบต่อไปเถอะ- -)
ดร.สไตน์
คำแนะนำ เอ่อ ถ้าใครลำไส้ดีๆไม่เสีย ก็คบต่อไปซะ
(เผ่น- -//)
B.O.Y BAS
B.O.Y BAS
Silver Kidz
Silver Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 562
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 1773
<b>CTC</b> CTC : 211
วันเกิด วันเกิด : 13/10/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : Railgun
เข้าร่วม เข้าร่วม : 03/04/2010
Age Age : 27
อาชีพ อาชีพ : ต่อกันดั้ม- -
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : BAS[TER]=W='

การมีคนในโซลอีทเตอร์เป็นสามีภรรยา~ Empty Re: การมีคนในโซลอีทเตอร์เป็นสามีภรรยา~

ตั้งหัวข้อ by ~Seek_O.G.~ Sat Apr 17, 2010 9:36 pm

B.O.Y BAS พิมพ์ว่า:55+ขอบคุณมากซิกที่อุตส่าห์เอามุขข้าน้อยมาลง-/\-
เพิ่มๆ- -
สปิริต
ดร.สไตน์
(เผ่น- -//)

เพิ่มขึ้นทู้ให้ละเฟ้ย^^
~Seek_O.G.~
~Seek_O.G.~
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 434
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 1181
<b>CTC</b> CTC : 110
วันเกิด วันเกิด : 27/07/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : คนเทพๆเท่านั้นถึงรู้ 555+
เข้าร่วม เข้าร่วม : 02/04/2010
อาชีพ อาชีพ : สายลับ
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ใครๆ ก็เรียกผมว่าSeek

ตั้งหัวข้อ by dark-arcobaleno Sun Apr 18, 2010 5:40 pm

=[]="+~~!!!
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 233
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 380
<b>CTC</b> CTC : 17
วันเกิด วันเกิด : 09/03/1997
ที่อยู่ ที่อยู่ : แฝงตัวอยุ่กับArcobaleno
เข้าร่วม เข้าร่วม : 04/04/2010
อาชีพ อาชีพ : ผู้อยู่เบื้องหลังองค์กรแห่งหนึ่ง
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ▬Arcobaleno♂♀→Matsuura Chiaki←

http://darkloyzdarkshadow.hi5.com

ตั้งหัวข้อ by DanGerBomBer Wed Apr 21, 2010 12:14 pm

จะจำไว้
Silver Kidz
Silver Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 599
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 11515
<b>CTC</b> CTC : 117
วันเกิด วันเกิด : 30/07/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : ムーン
เข้าร่วม เข้าร่วม : 13/04/2010
อาชีพ อาชีพ : นักเรียน
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : 重要な

http://aeziiz.hi5.com

ตั้งหัวข้อ by show Wed Apr 28, 2010 4:02 pm

ชิชิชิ..............

อยากเป็นแฟน คิด

บ้าความสมมาตาร.

พอ ๆ กัน ชิชิชิ

[You must be registered and logged in to see this image.]

[You must be registered and logged in to see this link.]
show
show
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 125
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 216
<b>CTC</b> CTC : 19
วันเกิด วันเกิด : 02/01/1997
ที่อยู่ ที่อยู่ : ฐานทัพวาเรีย
เข้าร่วม เข้าร่วม : 27/04/2010
อาชีพ อาชีพ : student
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : Show-Chan

ตั้งหัวข้อ by StilL_DolL Wed Apr 28, 2010 5:09 pm

คิคิ

อาริสชอบโซล อีวาน์ส

แต่อีกจัยอยากได้คิดเหมือนกาน (ถึงบ้าสมมาตรก็เถอะ) คิคิ

หลายใจไปไหมง่า~~ ^___^"
StilL_DolL
StilL_DolL
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 102
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 167
<b>CTC</b> CTC : 1
วันเกิด วันเกิด : 01/12/1993
ที่อยู่ ที่อยู่ : คฤหาสน์ที่แพงที่สุดในโลก...
เข้าร่วม เข้าร่วม : 18/04/2010
Age Age : 30
อาชีพ อาชีพ : ช่างฝัน~
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : Aliche

ตั้งหัวข้อ by StilL_DolL Wed Apr 28, 2010 5:09 pm

ขอบคุณนะคะ

+1 คะ~~

^___^
StilL_DolL
StilL_DolL
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 102
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 167
<b>CTC</b> CTC : 1
วันเกิด วันเกิด : 01/12/1993
ที่อยู่ ที่อยู่ : คฤหาสน์ที่แพงที่สุดในโลก...
เข้าร่วม เข้าร่วม : 18/04/2010
Age Age : 30
อาชีพ อาชีพ : ช่างฝัน~
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : Aliche

ตั้งหัวข้อ by noon_noon Wed May 12, 2010 12:55 pm

อ่านแล้วสนุกดี
[You must be registered and logged in to see this image.]
noon_noon
noon_noon
Silver Kidz
Silver Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 477
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 779
<b>CTC</b> CTC : 36
วันเกิด วันเกิด : 18/08/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : bangkok
เข้าร่วม เข้าร่วม : 21/04/2010
อาชีพ อาชีพ : นักฆ่า
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : noon

ตั้งหัวข้อ by minza1230 Thu May 13, 2010 2:03 pm

ก็ ดี ดิ

minza1230
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 3
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 16
<b>CTC</b> CTC : 0
วันเกิด วันเกิด : 01/03/1990
ที่อยู่ ที่อยู่ : 7/8
เข้าร่วม เข้าร่วม : 13/05/2010
Age Age : 34
อาชีพ อาชีพ : นักเรียน
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ม่อน

ตั้งหัวข้อ by knomjeen Sat Jun 05, 2010 6:40 pm

ดีดี

ชอบๆ
knomjeen
knomjeen
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 154
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 402
<b>CTC</b> CTC : 5
วันเกิด วันเกิด : 02/02/1997
ที่อยู่ ที่อยู่ : ที่ไหนก็ได้อ่ะ เอามาเถอะ
เข้าร่วม เข้าร่วม : 19/04/2010
อาชีพ อาชีพ : top secret --''
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : หนมจีน

ขึ้นไปข้างบน