~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**

Join the forum, it's quick and easy

~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Reborn colore !! มันคืออะไรมาดู!!ไม่เข้าจะเสียใจ+ลงรูปใหม่ ๆ ฟราน !!

! Gokudera !
BRS-party
Stayfany
mildvee
phutagram
WjAnCeK
VIBEs
*ผู้ที่รักรีบอร์น*
hayatolove
jane_kingkan
Nefarious
love-kyoya
Sayuri-san
Reborn THe future X
onizo
Hiyume
=DARK TERO=
paylovekyoya
HAJI
VongolarinG
yoyo_umi
S๏i F๏nG
*~xaou~*
chailaiii
SUpeR~GReeN
parinda
GokuYamaKuNg-
wowee
make1219
Spicy
Tsuna-kun
Lady G
paht
Akira
GinKung9
kamisho
LeePJ
Phoego
sawachi-yuki
Mookjung
konnatepkam
MeMie~
jamie1234
hiployzii
jytsainaka
monday
kyoya
ringo
paew14789
kirara
sakuragi nana
ToeyZMuKu
ShiChi_ALauDi
57 posters

หน้า 3 จาก 3 Previous  1, 2, 3

Go down

Reborn colore !! มันคืออะไรมาดู!!ไม่เข้าจะเสียใจ+ลงรูปใหม่ ๆ ฟราน !! - Page 3 Empty Reborn colore !! มันคืออะไรมาดู!!ไม่เข้าจะเสียใจ+ลงรูปใหม่ ๆ ฟราน !!

ตั้งหัวข้อ by ShiChi_ALauDi Fri Apr 16, 2010 3:44 pm

First topic message reminder :

เครดิต : tonarino.exteen.com
reborntfc.freeforums.org/reborn-colore-t7816.html

** ตอบกระทู้ก่อนจึงจะเห็น ข้อมูล ที่ซื้อ ( อยู่ด้านล้าง ) **

ไปดูกันเลย !!

น่าจะเป็นคนสุดท้ายในกลุ่มท๊อปของโชเน็นจัมป์ที่
เพิ่งได้ออกรวมเล่มภาพสีครับ เพราะว่าทั้ง วันพีช,นารุโตะ,บลีช,ดีเกรย์แมน
ที่ดังมาในช่วงเดียวกันได้ออกรวมเล่มภาพสีไปหมดแล้ว ล่าสุดเมื่อวันที่ 2
เม.ย.ที่ผ่านมา อ.อามาโนะ อากิระ ก็เพิ่งได้ฤกษ์ออกรวมเล่มภาพสีของ
Katekyo Hitman Reborn! REBORN Colore! ออกไปเป็นที่เรียบร้อยแล้ว
โดยหนังสือเล่มดังกล่าวนั้นได้รวมรวมภาพสีที่เขียนเอาไว้กว่า 6
ปีของเรื่องนี้ กว่า 200 ภาพ ยิ่งไปกว่านั้นล็อตผลิตครั้งแรกจะมีการแถม
Weekly Shonen Kokuyou ซึ่งเป็นการ์ตูนช่องเดียวจบของอ.อามาโนะ ที่เป็น
Official Comment ของตัวละครต่างๆ รวมถึง
สติ๊กเกอร์ตัวละครแบบ SD ให้ด้วย
ราคา
ขายเขาตั้งถูกมากแค่ 780 เยน เพราะว่าเป็นหนังสือเล่มเล็ก ที่ญี่ปุ่นแทบจะขายเกลี้ยงแล้วเน่อ

ที่มา natalie.mu/comic/news/29907
Arden Endrain + "สำนักข่าว Questnews"

สรุป ก็ น่าจะเป็น อัลบัมรวมภาพ ของ อาจราย์ ค่ะ ๆ
และก็ แถม สติกเกอร์ ที่ พี่กิ๊บ ลงให้ดู
ข้างในจะเป็นยังไง มาดูเลย

หน้า ปก ค่ะ

[You must be registered and logged in to see this image.]

เป็น รูปในหนังสือนะค่ะ

[You must be registered and logged in to see this link.]

ต่อไปเป็นห้อง ของ ผู้พิทักษ์ (เขียนถูกมั้ย)

ส่องห้องแรกต้อง boss อย่างสึคุง

[You must be registered and logged in to see this link.]

สึนะ : หว่า!! นี่มันภาพห้องที่เห็นจนชินตา

ยามะ : บ้านสึนะเหมือนทุกทีเลยนะ

โกคุ : พูดว่าคฤหาสน์สิวะ!ไอ้บ้าเบลบอลเอ๊ย!

ฮารุ : สึนะซังนี่ไม่ยอมช่วยคุณแม่เลยไม่ได้นะคะ

รีบอร์น : พูดถูกแล้วล่ะ

สึนะ : นายก็นอนอยู่เฉยๆพอกันน่ะแหละ

ฟูตะ : ระหว่างทำความสะอาดม่าม้าเจอกระดาษข้อสอบ0คะแนนที่มีชื่อพี่สึนะเขียนอยู่ด้วยล่ะ

สึนะ : เดี๋ยวเหอะฟูตะไม่ต้องพูดเรื่องเกินความจำเป็นแบบนั้นออกมาก็ได้

เคียวโกะ : ฮ่าๆๆ

ส่องห้องที่ 2 ด้วยห้องมือขวาอย่างโกคุคุง

สึนะ : เพิ่งเคยเห็นบ้านโกคุเดระคุงเป็นครั้งแรก เป็นแมนชั่นดีจังเลยนะ

โกคุ : ไม่เลยครับ เป็นห้องเกลื่อนกลาดที่ไม่สมควรให้ท่านรุ่นที่สิบได้มาเห็นเลยซักนิด

ยามะ : นอกจากห้องนี้แล้วยังมีอีกห้องนึงด้วย โห่ มีเปียโนด้วยแฮะ

เบี้ยงกี้ : ยังไงก็ตัดเปียโนไม่ขาดจริงๆสินะ ฮายาโตะมีพรสวรรค์ พี่ปลื้มใจจริงๆ

โกคุ : ไม่..ไม่ได้มีความหมายอะไรหรอกน่า ก็แค่ของแต่งห้องชิ้นนึงเท่านั้นแหละ

สึนะ : ว่าแต่ว่าโกคุเดระคุงเรื่องค่าเช่าบ้านนี่ใครจ่ายเหรอ?

โกคุ : เอ่อ..เรื่องนั้น

รีบอร์น : ไม่อยากเห็นบอสต้องลำบากเลยน้า

ส่องห้องที่ 3 ห้องของคุณแรมโบ้

ห้องนี้ไม่มีแปลนะคะ ใครเก่งญี่ปุ่นก็ช่วยแปลทีเน้อ
เหมือนจะติ๊ต่างเอาเครื่องเล่นในสวนสาธารณะเป็นห้องตัวเอง หึหึ!!

ส่องห้อง 4 ยามะคุง

สึนะ : ก่อนหน้านี้เคยไปบ้านยามาโมโตะอยู่บ่อยๆ เป็นที่ๆทำตัวสบายๆได้มากเลย

ยามะ : ฮ่ะๆๆ คงเพราะบ้านของฉันมีพวกเพื่อนๆในชมรมเบสบอลมาเที่ยวเล่นบ่อยๆ
พอมากันหลายคนก็มาทิ้งข้าวของเอาไว้ด้วยทำให้มันดูสบายๆล่ะมั้ง

สึนะ : อ้อเข้าใจล่ะ ก็ยามาโมโตะมีเพื่อนเยอะนี่นะ

โกคุ : ที่ผนังมีรูปถ่ายแปะกระจายอยู่ด้วย ทั้งหมดนี่เป็นไอ้บ้าเบสบอลสินะครับ

รีบอร์น : ถึงจะพูดยังไงเวลามาเล่นบ้านยามาโมโตะก็ดีตรงได้เซอร์วิสซูชิจากป๊ะป๋านี่ล่ะ

ยามะ : ก็ไม่ถึงกับให้ทุกทีหรอกน่า

โกคุ : ฮึ! ไอ้ที่บังคับให้มาล้างจานใช้หนี้ชั่วชีวิตก็ไม่ลืมหรอกเฟ้ย

สึนะ : แต่..แต่ว่าตอนนั้นโกคุเดระคุงหนีกลับไปก่อนไม่ใช่เหรอ

โกคุ : อะ! เอ๊ะ..อย่างนั้นเหรอครับ!?

ส่องห้อง 5 ห้องสุดหูรูดของเรียวเฮ

อันนี้ก็ไม่มีคำแปลอ่า ใครเทพๆช่วยแปลทีนะเออ

ส่องห้อง 6 ห้องของมุคุคุง

มุคุ : อ้าว?นั่นมันห้องของผมที่โกคุโยแลนด์สินะครับ

เคน : ถ้าจะให้บรรยายก็ต้องบอกว่าตรงตู้แบบฝรั่งนั่นเอาไว้
เก็บคอลเลคชั่นเครื่องแบบของมุคุโร่ซัง
ใครจะไปเปิดหรือหยิบมาใส่โดยไม่ได้รับอนุญาติไม่ได้เลยล่ะเบี้ยง

มุคุ : คุฟุฟุ ทั้งที่เป็นแบบนั้นแต่เพราะอะไรด้านในเครื่องแบบหลายชุด
ถึงได้มีรอยเท้าของหมาติดอยู่ด้วยกันล่ะครับ
<แปลไม่จบนะคะ พอดีคนแปลเค้าเบื่อซะก่อน - - >

ส่องห้องสุดท้าย ต้องห้อง<รึป่าว??>ของฮิบาริซัง

สึนะ : โฮ้ว~เพิ่งเคยเห็นนี่น่ะเหรอบ้านฮิบาริซัง

โกคุ : ยะ ใหญ่แฮะ พ่อแม่มันทำงานอะไรน่ะ

ยามะ : เหมือนเคยได้ยินมาว่าเป็นตระกูลใหญ่พอควรนะ เอ๋ หรือว่าไม่ใช่?

โกคุ : เอายังไงแน่!!

เรียวเฮ : ไปทีไรไม่เคยหาห้องน้ำเจอซักที ยุ่งยากสุดหูรูด

สึนะ : เอ๋!คุณพี่เคยไปด้วยเหรอครับ

เรียวเฮ : อื้อ ถึงจะบุกโจมตีเข้าไปกี่รอบก็แพ้กลับมาทุกที

สึนะ : ไปทำอะไรกันแน่ครับเนี่ย!!

//เอ่อ
..จากที่ส่องมาทุกห้องแล้ว
ติดใจตรงที่โกคุบอกว่าพ่อแม่ท่านฮิทำงานอะร้ายนี่ล่ะค่ะ
โอ้ว..เพิ่งรู้นะคะว่าท่านฮิก็มีพ่อมีแม่กะเค้าด้วย
เลี้ยงลูกยังไงอ่ะเธอว์ถึงได้ออกมาเป็นเยี่ยงนี้
จะยังไงก็ช่างพอจะรับสมัครลูกสะใภ้ไหมคะ?? พอดีอยากจะตกถังข้าวสารน่ะค่ะ
ใหญ่ขนาดนี้ไม่เป็นลูกนักการเมืองก็ยากูซ่าชัดๆ พอดีก่าเดี๋ยวโดนขย้ำตาย
อุอุอุ //

....มาเล่นเกมกันเต๊อะ!!!

โกคุคุงสู้ๆ เปิดตำรากันเลยทีเดียว!!

ลุงจามาลกะเกมจีบสาว !!

อะไรไม่รู้ รู้แต่สุดหูรูด??

เบี้ยงกี้กะเจ๊ลุซ?? ไปสนิทกันตอนไหนเนี่ย!!

เอ่อ...บอสคะ....เล่นเกมแพ้ก็อย่าไปลงกะสควอคุงสิคะ!!

เบลจังแข่งกะมาม่อนสินะ ? แต่ชุดข้างหลังนั่นมันชุดอะไรอ่ะเธอ

ยามะคุงสู้ๆ อุอุ

มุคุคุงใช้ตาเล่นหรือคะ วาวมาเชียว

สุดท้ายยังไงรีบอร์นก็อันดับ 1 สินะ เทพสุดๆ

ฮิบาริเคียวยะประทะเกมส์ดนตรี

เคียวยะ : ไม่มีเพลงของนามิโมริใส่อยู่
เคียวยะ : ต้องขย้ำให้ตาย

สึนะ : อึ๊ย~ย!!

ยามะ : โกรธที่ตรงนั้นเองหรอกเหรอ

ดีโน่ปะทะเกมส์ต่อสู้ RPG

ดีโน่ : เจ๊ย!!
ดีโน่ : ทำไมเล่นดีๆไม่ได้เลยก็ไม่รู้

สึนะ : ภัยสังคม

รีบอร์น : พอโรมาริโอ้ไม่อยู่ก็เป็นโคตรเจ้าห่วยเลยนะ

รูป จ้า > <

นี่เป็นของแถม จาก reborn colore ค่ะ

ท่าน มุคุ ของเรานั้นเอง

[You must be registered and logged in to see this image.]

"เจ้ามาเฟียพวกนั้นคิดว่าชนะพวกเราได้แล้วเหรอ?"

จากนั้นก็นี่ของแถมขบขันที่แถมมาในเล่ม

มันเป็นกระดาษแผ่นเดียวขนาดประมาณครึ่งนึงของ A4 พับครึ่งอีกทีค่ะ
ทำแบบเดียวกับหน้าปกนิตยสารโชเน็นจัมป์แต่เปลี่ยนเป็นโชเน็นโกคุโย

ชื่อเรื่องก็เปลี่ยนจาก Katekyo Hitman REBORN!

เป็น Napokyo Hitman MUKURO! ซึ่งหลังจากดูคันจิเพื่อความมั่นใจแล้ว

ให้มั่วแปลจะออกมาเป็น "บรมจารย์สับปะรด นักฆ่า มุคุโระ"

กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกก ใครคิดชื่อให้เนี่ยเธอ = ="

ขอบอกว่าตอนรู้ชื่อครั้งแรกนี่หัวเราะลั่นบ้านแทบท้องแข็งกันไปเลย

และด้านในก็ยังคงฮ่าอยู่ค่ะ

อันนี้สแกนง่ายเลยเอาซะหน่อย

อีตาคนนี้คลั่งเครื่องแบบจริงๆค่ะ

สัจธรรมสับปะรดและคอสเพลย์อยู่ที่นี่แล้ว (กร๊ากกกก)

หมายเห็ด : ตุ๊กตาดารุมะเป็นตุ๊กตาที่เอาไว้เขียนความมุ่งมั่น
โดยประกาศว่าจะทำเรื่องอะไรบางอย่างแล้วเขียนรูปตาเอาไว้ข้างนึง
จากนั้นเมื่อสิ่งที่มุ่งมั่นสำเร็จผลแล้วค่อยวาดตาอีกข้าง

เครดิต ; tonarino.exteen.com
reborntfc.freeforums.org/reborn-colore-t7816.html

ต้องขอบคุณ 2 เว็บนี้มากเจ้าค่ะ ( _ _ )

**ถ้าลงซ้ำหรือผิดหมวด หรือ อื่น ๆ ต้องขออภัยจริงๆนะค่ะ **

ป.ล. อยากได้ใช่มั้ย ๆ
ตอบเยอะ ๆก่อน แล้วจะบอก แหล่ง ซื้อ
เพราะกลัวแป้ก และ เป็นกำลังใจในการอัพต่อ T^T

ป.ล. 2 รูปยังมีอีกแต่เน็ตเน่า
ตอบเยอะ เช่นกัน ก็จะอัพต่อ

** ตอบกระทู้ก่อนจึงจะเห็น ข้อมูล ที่ซื้อ **

เครดิต 2 :[You must be registered and logged in to see this link.]

แก้ไขล่าสุดโดย ShiChi_ALauDi เมื่อ Sun Apr 18, 2010 6:38 pm, ทั้งหมด 8 ครั้ง
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 115
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 319
<b>CTC</b> CTC : 66
วันเกิด วันเกิด : 03/04/1997
ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้านท่าน อราวดิ
เข้าร่วม เข้าร่วม : 14/04/2010
Age Age : 27
อาชีพ อาชีพ : นักดาบ
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ShiChi ( อ่านว่า ชิชิ )

http://MUKUKUNGLAND.hi5.com

ขึ้นไปข้างบน Go down

Reborn colore !! มันคืออะไรมาดู!!ไม่เข้าจะเสียใจ+ลงรูปใหม่ ๆ ฟราน !! - Page 3 Empty Re: Reborn colore !! มันคืออะไรมาดู!!ไม่เข้าจะเสียใจ+ลงรูปใหม่ ๆ ฟราน !!

ตั้งหัวข้อ by WjAnCeK Sun May 16, 2010 8:39 pm

อยากได้จัง
.ใครก็ได้ซื้อให้หน่อย [You must be registered and logged in to see this image.]

(โดนเตะออกนอกกระทู้))
WjAnCeK
WjAnCeK
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 46
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 122
<b>CTC</b> CTC : 3
วันเกิด วันเกิด : 04/01/1997
ที่อยู่ ที่อยู่ : ดาวเมกกะ
เข้าร่วม เข้าร่วม : 22/04/2010
อาชีพ อาชีพ : (ห)มาเฟีย
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : JaNe

Reborn colore !! มันคืออะไรมาดู!!ไม่เข้าจะเสียใจ+ลงรูปใหม่ ๆ ฟราน !! - Page 3 Empty Re: Reborn colore !! มันคืออะไรมาดู!!ไม่เข้าจะเสียใจ+ลงรูปใหม่ ๆ ฟราน !!

ตั้งหัวข้อ by phutagram Mon May 17, 2010 2:51 pm

ขอบคุนคับ
phutagram
phutagram
Silver Kidz
Silver Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 420
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 786
<b>CTC</b> CTC : 27
วันเกิด วันเกิด : 16/05/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : Vongola Family
เข้าร่วม เข้าร่วม : 14/05/2010
อาชีพ อาชีพ : student
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : Gram

ตั้งหัวข้อ by mildvee Tue May 18, 2010 3:44 pm

ว้าวO.O
mildvee
mildvee
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 153
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 460
<b>CTC</b> CTC : 38
วันเกิด วันเกิด : 09/11/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้านสึนะ
เข้าร่วม เข้าร่วม : 02/04/2010
Age Age : 28
อาชีพ อาชีพ : เมดสึนะ
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : มายวี

ตั้งหัวข้อ by Stayfany Wed May 19, 2010 7:50 pm

ปลิ้มๆค๊ะ
Stayfany
Stayfany
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 90
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 137
<b>CTC</b> CTC : 2
วันเกิด วันเกิด : 28/08/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : ประเทศไทย
เข้าร่วม เข้าร่วม : 04/04/2010
อาชีพ อาชีพ : นักเรียน
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : น้ำค้าง

ตั้งหัวข้อ by BRS-party Sat May 29, 2010 6:40 pm

เห็นแล้วคลั่ง
อยากได้

BRS-party
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 12
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 12
<b>CTC</b> CTC : 0
วันเกิด วันเกิด : 11/09/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : สำนักพิมพ์
เข้าร่วม เข้าร่วม : 29/05/2010
อาชีพ อาชีพ : นักเขียน
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : -Pair-

ตั้งหัวข้อ by ! Gokudera ! Sun May 30, 2010 9:38 am

ชอบอะ

อยากได้จัง
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 2
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 2
วันเกิด วันเกิด : 21/07/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : โลก
เข้าร่วม เข้าร่วม : 20/05/2010
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : แจม

ตั้งหัวข้อ by giftsiizz Mon May 31, 2010 12:38 pm

giftsiizz
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 5
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 5
วันเกิด วันเกิด : 24/10/1989
ที่อยู่ ที่อยู่ : อยุ่บ้านเดียวกับ8018 :)
เข้าร่วม เข้าร่วม : 24/05/2010
Age Age : 34
อาชีพ อาชีพ : นักศักษา
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : SaLaPao GiftFII

ตั้งหัวข้อ by Stayfany Wed Jun 02, 2010 8:11 pm

จาไปซื้ออ่าๆ
Stayfany
Stayfany
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 90
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 137
<b>CTC</b> CTC : 2
วันเกิด วันเกิด : 28/08/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : ประเทศไทย
เข้าร่วม เข้าร่วม : 04/04/2010
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : น้ำค้าง

ตั้งหัวข้อ by Haeu Tue Jun 08, 2010 4:40 pm

thank ja

Haeu
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 4
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 4
วันเกิด วันเกิด : 08/02/1989
ที่อยู่ ที่อยู่ : กรุงเทพ
เข้าร่วม เข้าร่วม : 08/06/2010
Age Age : 35
อาชีพ อาชีพ : นักศึกษา
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : Au

ตั้งหัวข้อ by milllyza Sat Jun 19, 2010 6:13 pm

ใจจ้า

milllyza
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 33
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 33
วันเกิด วันเกิด : 12/10/1997
ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้าน
เข้าร่วม เข้าร่วม : 19/06/2010
Age Age : 26
อาชีพ อาชีพ : -
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : มิว &gt;______&lt;;;;

ตั้งหัวข้อ by nangatobimaru Mon Jun 21, 2010 1:45 pm

ขอบคุนครับ เท่มากเลยอะ
nangatobimaru
nangatobimaru
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 85
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 268
<b>CTC</b> CTC : 1
วันเกิด วันเกิด : 15/12/1993
ที่อยู่ ที่อยู่ : อีตาลี
เข้าร่วม เข้าร่วม : 24/05/2010
Age Age : 30
อาชีพ อาชีพ : นักฆ่า
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : tora

หน้า 3 จาก 3 Previous  1, 2, 3

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics