~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**

Join the forum, it's quick and easy

~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ครั้งหนึ่งเราเคยรักกัน - ดา เอ็นโดฟิน

StilL_DolL
Hayato^^
hiployzii
Apple_Yama
~~HiBird~~
9 posters

Go down

ครั้งหนึ่งเราเคยรักกัน - ดา เอ็นโดฟิน Empty ครั้งหนึ่งเราเคยรักกัน - ดา เอ็นโดฟิน

ตั้งหัวข้อ by ~~HiBird~~ Fri Apr 16, 2010 1:47 pm

โหลดเพลง [You must be registered and logged in to see this link.]

เนื้อเพลง

เธออาจเหนื่อยกับสิ่งที่เรานั้นเป็นอยู่
ใครก็รู้ว่าเรานั้นคงไปกันไม่ไหว
เธอรู้ไหมว่าควรทำอย่างไร
ในหนทางที่เรายิ่งเดินยิ่งไกล

เธอคือช่วงเวลาที่ดีที่สุด
แต่ทุกๆ อย่างต้องหยุดไว้เพียงแค่นี้
ไม่มีอีกแล้วที่เราได้เคยมี
ไม่มีช่วงเวลาที่แสนดี

ให้เธอนั้นได้จำว่า ครั้งหนึ่งเรานั้นเคยรักกัน
เรานั้นเคยได้พบกัน แม้ว่ามันจะหมดไป
ในวันหนึ่งหากเธอบังเอิญได้พบใคร
ฉันก็คงไม่เสียใจ ปล่อยให้เธอไป
ฉันไม่เป็นไร ให้เธอได้จำเอาไว้ว่าเราเคยรักกัน

ไม่ว่ามันจะนานเท่าไรยังจดจำ
ทุกเรื่องราวระหว่างสองเราครั้งก่อนนั้น
ขอบคุณฟ้าที่เราได้เจอกัน
จะเก็บมันไว้ข้างในส่วนลึกของหัวใจ

ให้เธอนั้นได้จำว่า ครั้งหนึ่งเรานั้นเคยรักกัน
เรานั้นเคยได้พบกัน แม้ว่ามันจะหมดไป
ในวันหนึ่งหากเธอบังเอิญได้พบใคร
ฉันก็คงไม่เสียใจ ปล่อยให้เธอไป
ฉันไม่เป็นไร

ฉันไม่เป็นไร และฉันจะจำเอาไว้ว่าเราเคยรักกัน

[You must be registered and logged in to see this image.]

Spoiler:
~~HiBird~~
~~HiBird~~
Lord Kidz
Lord Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 1221
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 2988
<b>CTC</b> CTC : 137
วันเกิด วันเกิด : 16/11/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : เมืองนามิโมริ
เข้าร่วม เข้าร่วม : 05/04/2010
Age Age : 28
อาชีพ อาชีพ : ผู้ดูแลฮิเบิร์ด
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ~โย~

ขึ้นไปข้างบน Go down

ครั้งหนึ่งเราเคยรักกัน - ดา เอ็นโดฟิน Empty Re: ครั้งหนึ่งเราเคยรักกัน - ดา เอ็นโดฟิน

ตั้งหัวข้อ by Apple_Yama Fri Apr 16, 2010 11:04 pm

ขอบคุณค่ะ
Apple_Yama
Apple_Yama
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 39
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 57
<b>CTC</b> CTC : 2
วันเกิด วันเกิด : 19/05/1992
ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้านยามาโมโตะ ทาเคชิ
เข้าร่วม เข้าร่วม : 05/04/2010
Age Age : 31
อาชีพ อาชีพ : หน่วยสืบข้อมูลลับ Vongola
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : Ringo

http://pledekdee.hi5.com

ครั้งหนึ่งเราเคยรักกัน - ดา เอ็นโดฟิน Empty Re: ครั้งหนึ่งเราเคยรักกัน - ดา เอ็นโดฟิน

ตั้งหัวข้อ by hiployzii Sat Apr 17, 2010 12:34 pm

ขอบคุณมากค่ะ
hiployzii
hiployzii
Knight Kidz
Knight Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 1074
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 3192
<b>CTC</b> CTC : 138
วันเกิด วันเกิด : 01/09/1992
ที่อยู่ ที่อยู่ : แฟนทอมไฮฟ์
Age Age : 31
อาชีพ อาชีพ : ล้างจาน =_=
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : PLOY

ตั้งหัวข้อ by Hayato^^ Sat Apr 17, 2010 12:35 pm

ขอบคุณมากครับ
Hayato^^
Hayato^^
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 1092
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 21955
<b>CTC</b> CTC : 141
วันเกิด วันเกิด : 01/08/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : หลุมดำ
เข้าร่วม เข้าร่วม : 02/04/2010
อาชีพ อาชีพ : นักปราบเกรียน *: )
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : LeGend

ตั้งหัวข้อ by StilL_DolL Wed Apr 21, 2010 6:49 pm

ขอบคุณนะคะ

^^
StilL_DolL
StilL_DolL
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 102
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 167
<b>CTC</b> CTC : 1
วันเกิด วันเกิด : 01/12/1993
ที่อยู่ ที่อยู่ : คฤหาสน์ที่แพงที่สุดในโลก...
เข้าร่วม เข้าร่วม : 18/04/2010
Age Age : 30
อาชีพ อาชีพ : ช่างฝัน~
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : Aliche

ตั้งหัวข้อ by love-kyoya Tue Jun 01, 2010 6:36 pm

ชอบ พี่ ดา มาก

ร้องเพลงเพราะ

ขอบคุณค่ะ
love-kyoya
love-kyoya
Silver Kidz
Silver Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 583
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 910
<b>CTC</b> CTC : 23
วันเกิด วันเกิด : 25/03/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : Vongola
เข้าร่วม เข้าร่วม : 02/05/2010
อาชีพ อาชีพ : student
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : nam wan

ตั้งหัวข้อ by ne-on Tue Jun 01, 2010 11:45 pm

เพลงนี้เนื่อหาดีมากกก

ชอบๆๆๆๆๆ
ne-on
ne-on
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 238
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 480
<b>CTC</b> CTC : 73
วันเกิด วันเกิด : 08/02/1991
ที่อยู่ ที่อยู่ : ใต้ฟ้าบนดิน
เข้าร่วม เข้าร่วม : 06/04/2010
Age Age : 33
อาชีพ อาชีพ : ยมฑูต
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : Oo_ซ้อเน_oO

https://www.facebook.com/neonzieez

ตั้งหัวข้อ by _deena_ Thu Jun 03, 2010 5:30 pm

เพลงโดนๆ แบบนี้ไม่โหลดไม่ได้แล้ว

[You must be registered and logged in to see this image.]
_deena_
_deena_
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 129
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 490
<b>CTC</b> CTC : 2
วันเกิด วันเกิด : 21/03/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : เว็บนี้แหละ
เข้าร่วม เข้าร่วม : 26/04/2010
อาชีพ อาชีพ : หลัก : ขโมยหัวใจ เสริม: กวนประสาท
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : *ดีน่า*

ตั้งหัวข้อ by sunday Fri Jun 04, 2010 5:02 pm

ชอบมากเลย><
sunday
sunday
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 875
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 2727
<b>CTC</b> CTC : 403
วันเกิด วันเกิด : 18/06/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : บนแผ่นดินไทย
เข้าร่วม เข้าร่วม : 02/04/2010
อาชีพ อาชีพ : คนในแก๊งDNG
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ซันเดย์

ขึ้นไปข้างบน