~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**

Join the forum, it's quick and easy

~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

گ ความจริง 20 ข้อของวัยรุ่น.. ตรงมั้ยล่ะ..

หน้า 2 จาก 2 Previous  1, 2

Go down

گ  ความจริง 20 ข้อของวัยรุ่น.. ตรงมั้ยล่ะ.. - Page 2 Empty گ ความจริง 20 ข้อของวัยรุ่น.. ตรงมั้ยล่ะ..

ตั้งหัวข้อ by ~~HiBird~~ Thu Apr 15, 2010 12:17 pm

First topic message reminder :

1.อาหารสิ้นคิดของวัยรุ่นคือ ข้าวผัดกระเพรา

2.ส่วนใหญ่ที่วัยรุ่นไทยยิ้ม เพราะไม่รู้จะพูดอะไร

3.วัยรุ่นไทยมักเปลี่ยนใจง่าย

4.วัยรุ่นไทยมักเชื่อเพื่อนมากกว่าเชื่อแฟน

5.ผู้ชายที่ติดแฟน จะถูกเพื่อนรุมประนามว่า ไอคนทิ้งเพื่อน!!!

6.วัยรุ่นไทยรู้ดีว่า การอยู่หน้าคอมเป็นเวลานานกว่า2ชั่วโมง จะทำให้สายตาเสีย ...แต่ไม่เคยมีใครอยู่หน้าคอมต่ำกว่า2ชั่วโมงเลยซักคน
(ไหนชาวCTCช่วยกันบอกหน่อยซิ ว่าข้อนี้มันจริงรึป่าว 555)

7.หน้าร้านเกมติดป้าย ห้ามเด็กนักเรียนเข้าก่อน14.00น.แต่เวลา8.00น.เป็นต้ นไป จะเห็นเด็กหัวเกรียนใส่ชุดอยู่บ้านนั่งเล่นเกม เพราะ..กุเอาชุดมาเปลี่ยน

8.เมื่อวัยรุ่ยไทยนั่งเก้าอี้ในโรงหนังปุ๊ป..จะเอ่ยค ำว่า ทำไมร้อนจังวะ!!แต่หลังจากหนังผ่านไปประมาณครึ่งเรื่อง จะได้ยินคำว่า...เมื่อไหร่จะจบ วะ กุหนาว!!!
(ขอยอมรับว่าเราเป็นหนึ่งในนั้น -0-)

9.ทุกๆ1-2ปี จะมีคำพูดยอดฮิตและติดปากมากในหมู่ของวัยรุ่นไทย คำพูดเหล่านั้นมาจากชายจมูกโต ที่ชื่อ โน้ต อุดม!!!

10.ที่ร.รจะมีการเข้าแถวเคราพธงชาติทุกเช้า แต่มีกลุ่มบุคคลหนึ่ง ยอมมาสายเพื่อหลีกเหลี่ยงการเข้าแถวเคราพธงชาติ

11.ไม่เคยมีผู้ชายคนไหนเถียงชนะผู้หญิง..นอกจากตุ๊ด

12.วัยรุ่นชายเกลียดการเรียนร.ด แต่วัยรุ่นหญิงอยากเรียนร.ด เพราะคิดว่ามันสนุก

13.ผู้หญิงที่น่ารัก ขาวๆ มักจะโดนผู้ชายแอบมองทุกรูขุมขนเท่าที่จะมองได้ แต่ผู้หญิงที่ตัวดำๆหน้าตาใช้ไม่ได้ มักจะโดนผู้ชายมองทีเดียว(ด้วยความไม่ได้ตั้งใจ)และเมินสายตาหนีไปอย่างไม่มีเยื่อใย

14.ผู้หญิงคิดว่า ถ้าผู้หญิงบอกเลิก แสดงว่าผู้หญิงน้อยใจ แต่ถ้าผู้ชายบอกเลิกแสดงว่า กุทนไม่ไหวแล้ววว!!!!

15.เวลาเรารู้สึกเกลียดหรือไม่ชอบเพลงไหน เรามักจะร้องเพลงนั้นได้

16.ผู้ชายไม่สามารถดูหนังโป๊ได้จบเรื่อง!!
(อยากรู้ว่าเพราะอะไรอ่ะ ใครก็ได้ช่วยตอบหน่อย..)

17.หลังจากออกจากห้องสอบ คำแรกที่คุณพูดเมื่อเห็นหน้าเพื่อนคือ...ทำได้ป่าววะ ?

18.และคุณจะหัวเราะเมื่อเพื่อนบอกว่า...กุมั่ว!!!

19.ครั้งแรกที่คุณเห็นกระทู้นี้ คุณสนใจ...เพราะอยากรู้...ข้างในมีอะไร?

20.ถ้าคุณอ่านจบ20ข้อ และComment อย่างน้อย1Comment คุณจะเป็นคนหน้าตาดี!!!
(แล้วท่านล่ะ เป็นคนหน้าตาดีมั้ย ^^)

ใครเคยอ่านแล้วก็ขอโทษด้วยนะคะ

แก้ไขล่าสุดโดย ~~HiBird~~ เมื่อ Thu Apr 15, 2010 4:32 pm, ทั้งหมด 3 ครั้ง
~~HiBird~~
~~HiBird~~
Lord Kidz
Lord Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 1221
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 2988
<b>CTC</b> CTC : 137
วันเกิด วันเกิด : 16/11/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : เมืองนามิโมริ
เข้าร่วม เข้าร่วม : 05/04/2010
Age Age : 25
อาชีพ อาชีพ : ผู้ดูแลฮิเบิร์ด
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ~โย~

ขึ้นไปข้างบน Go down

گ  ความจริง 20 ข้อของวัยรุ่น.. ตรงมั้ยล่ะ.. - Page 2 Empty Re: گ ความจริง 20 ข้อของวัยรุ่น.. ตรงมั้ยล่ะ..

ตั้งหัวข้อ by KuMiKo Thu Apr 29, 2010 2:01 pm

6.วัยรุ่นไทยรู้ดีว่า การอยู่หน้าคอมเป็นเวลานานกว่า2ชั่วโมง
จะทำให้สายตาเสีย ...แต่ไม่เคยมีใครอยู่หน้าคอมต่ำกว่า2ชั่วโมงเลยซักคน
(ไหนชาวCTCช่วยกันบอกหน่อยซิ ว่าข้อนี้มันจริงรึป่าว 555)

เรื่องนี้ไม่เถียงเพราะมันคือความจริง
[You must be registered and logged in to see this image.]

[You must be registered and logged in to see this image.][You must be registered and logged in to see this image.][You must be registered and logged in to see this image.]

[You must be registered and logged in to see this image.]

KuMiKo™~
KuMiKo
KuMiKo
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 462
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 5837
<b>CTC</b> CTC : 52
วันเกิด วันเกิด : 03/10/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : นามิโมริ
เข้าร่วม เข้าร่วม : 02/04/2010
อาชีพ อาชีพ : ...
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : นุ๊กกี้

http://cartoonclub.nstars.org/

گ  ความจริง 20 ข้อของวัยรุ่น.. ตรงมั้ยล่ะ.. - Page 2 Empty Re: گ ความจริง 20 ข้อของวัยรุ่น.. ตรงมั้ยล่ะ..

ตั้งหัวข้อ by yamamoto takashi Thu Apr 29, 2010 5:36 pm

6.วัยรุ่นไทยรู้ดีว่า การอยู่หน้าคอมเป็นเวลานานกว่า2ชั่วโมง จะทำให้สายตาเสีย ...แต่ไม่เคยมีใครอยู่หน้าคอมต่ำกว่า2ชั่วโมงเลยซักคน
เห็นด้วย
yamamoto takashi
yamamoto takashi
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 46
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 45082
<b>CTC</b> CTC : 0
วันเกิด วันเกิด : 12/05/1997
ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้านยามะ
เข้าร่วม เข้าร่วม : 04/04/2010
Age Age : 23
อาชีพ อาชีพ : นักเรียน
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : new

ตั้งหัวข้อ by _YURI_ Thu Apr 29, 2010 6:50 pm

1.อาหารสิ้นคิดของวัยรุ่นคือ ข้าวผัดกระเพรา

-จริงค่ะ เพราะๆม่รู้จะสั่งอะไร -.-

2.ส่วนใหญ่ที่วัยรุ่นไทยยิ้ม เพราะไม่รู้จะพูดอะไร
-ค่ะ ของแท้ 55+

3.วัยรุ่นไทยมักเปลี่ยนใจง่าย

โอวววว ไม่ได้เรียกว่าเปลี่ยนใจง่าย เรียกว่าไม่เคยรักถึงจะถูฏ เพราะคิดว่าเป็นแค่คนผ่านๆ

-วัยรุ่นไทยก็อย่างนี้แหละ เลว (ตัวเองด้วย 555+)

4.วัยรุ่นไทยมักเชื่อเพื่อนมากกว่าเชื่อแฟน

-ไม่รู้แฮะไม่เคยมี 55+

5.ผู้ชายที่ติดแฟน จะถูกเพื่อนรุมประนามว่า ไอคนทิ้งเพื่อน!!!

-ช่าย ด่าบ่อยๆ

-จริง ลืมด้วยว่าเล่นเกิน- -

7.หน้าร้านเกมติดป้าย ห้ามเด็กนักเรียนเข้าก่อน14.00น.แต่เวลา8.00น.เป็นต้ นไป จะเห็นเด็กหัวเกรียนใส่ชุดอยู่บ้านนั่งเล่นเกม เพราะ..กุเอาชุดมาเปลี่ยน
-ฮ่าๆๆ เห็นบ่อยๆหน้าโรงเรียน

8.เมื่อวัยรุ่ยไทยนั่งเก้าอี้ในโรงหนังปุ๊ป..จะเอ่ยค ำว่า ทำไมร้อนจังวะ!!แต่หลังจากหนังผ่านไปประมาณครึ่งเรื่อง จะได้ยินคำว่า...เมื่อไหร่จะจบ วะ กุหนาว!!!

-นั่งหลับค่ะ - -

9.ทุกๆ1-2ปี จะมีคำพูดยอดฮิตและติดปากมากในหมู่ของวัยรุ่นไทย คำพูดเหล่านั้นมาจากชายจมูกโต ที่ชื่อ โน้ต อุดม!!!

-โอ้ววว ช่ายยยยย ข้าเป็นหนึ่งไนนั้น!!!~

10.ที่ร.รจะมีการเข้าแถวเคราพธงชาติทุกเช้า แต่มีกลุ่มบุคคลหนึ่ง ยอมมาสายเพื่อหลีกเหลี่ยงการเข้าแถวเคราพธงชาติ

-ไม่เคยๆ

11.ไม่เคยมีผู้ชายคนไหนเถียงชนะผู้หญิง..นอกจากตุ๊ด

-ตุ๊ดข้าชนะอ่ะ

12.วัยรุ่นชายเกลียดการเรียนร.ด แต่วัยรุ่นหญิงอยากเรียนร.ด เพราะคิดว่ามันสนุก

- -..- ช่ายๆ

13.ผู้หญิงที่น่ารัก ขาวๆ มักจะโดนผู้ชายแอบมองทุกรูขุมขนเท่าที่จะมองได้ แต่ผู้หญิงที่ตัวดำๆหน้าตาใช้ไม่ได้ มักจะโดนผู้ชายมองทีเดียว(ด้วยความไม่ได้ตั้งใจ)และเมินสายตาหนีไปอย่างไม่มีเยื่อใย

-555+ อย่าว่าแต่ผู้ชาย ผู้หญิงก็ทำ กร๊ากกกๆๆ

14.ผู้หญิงคิดว่า ถ้าผู้หญิงบอกเลิก แสดงว่าผู้หญิงน้อยใจ แต่ถ้าผู้ชายบอกเลิกแสดงว่า กุทนไม่ไหวแล้ววว!!!!

-ไม่รู้ไม่เคยมี 555+

15.เวลาเรารู้สึกเกลียดหรือไม่ชอบเพลงไหน เรามักจะร้องเพลงนั้นได้

-โอ๊ว Yes!!!!!!

16.ผู้ชายไม่สามารถดูหนังโป๊ได้จบเรื่อง!!
(อยากรู้ว่าเพราะอะไรอ่ะ ใครก็ได้ช่วยตอบหน่อย..)

17.หลังจากออกจากห้องสอบ คำแรกที่คุณพูดเมื่อเห็นหน้าเพื่อนคือ...ทำได้ป่าววะ ?

-"ง่ายเน๊อะ" 555+ อย่างงี้อ่ะ -..-

18.และคุณจะหัวเราะเมื่อเพื่อนบอกว่า...กุมั่ว!!!

- 555+ห้องผมไม่มี - -

19.ครั้งแรกที่คุณเห็นกระทู้นี้ คุณสนใจ...เพราะอยากรู้...ข้างในมีอะไร?

-ชื่อตดเรท ยิ่งเข้า 555+

20.ถ้าคุณอ่านจบ20ข้อ และComment อย่างน้อย1Comment คุณจะเป็นคนหน้าตาดี!!

-หน้าเหมือนผู้ชายค่ะ
555+

_YURI_
_YURI_
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 304
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 754
<b>CTC</b> CTC : 149
วันเกิด วันเกิด : 12/02/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : Paris
เข้าร่วม เข้าร่วม : 03/04/2010
Age Age : 26
อาชีพ อาชีพ : นักเต้น
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : Urenus เคราะห์น้อย - -*

ตั้งหัวข้อ by sweetdream happyday Thu Apr 29, 2010 7:35 pm

ตรงทุกข้อ!!
โดยเฉพาะข้อที่
6.วัยรุ่นไทยรู้ดีว่า การอยู่หน้าคอมเป็นเวลานานกว่า2ชั่วโมง จะทำให้สายตาเสีย ...แต่ไม่ เคยมีใครอยู่หน้าคอมต่ำกว่า2ชั่วโมงเลยซักคน
(เราว่าข้อนี่ตรงมากมาย)เพราะเราเล่นตั้งแต่ 17.00น.-23.00น.
ฮ่าๆๆ [You must be registered and logged in to see this image.]
sweetdream happyday
sweetdream happyday
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 40
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 89
<b>CTC</b> CTC : 7
วันเกิด วันเกิด : 10/09/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : Namimori school
เข้าร่วม เข้าร่วม : 03/04/2010
Age Age : 24
อาชีพ อาชีพ : มาเฟียฝึกหัด
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ดรีม

ตั้งหัวข้อ by whydidifall Thu Apr 29, 2010 7:46 pm

ตรง จังเลย
whydidifall
whydidifall
Level 3
Level 3

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 286
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 85
<b>CTC</b> CTC : 16
วันเกิด วันเกิด : 17/11/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ :
เข้าร่วม เข้าร่วม : 16/04/2010
อาชีพ อาชีพ : ยมทูต
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : 제레미.

http://www.cartoonclub.nstars.org

ตั้งหัวข้อ by MeMie~ Thu Apr 29, 2010 8:36 pm

- "ป้า ข้าวกระเพรา ไข่ดาวสุกๆ จาน" ทุกเที่ยงอ่ะ = =~

2.ส่วนใหญ่ที่วัยรุ่น
ไทยยิ้ม เพราะไม่รู้จะพูดอะไร >> จริงเจอ คนจีน ถามทาง ยิ้ม~

3.วัยรุ่นไทยมักเปลี่ยนใจง่าย >> จริงเหรอ ??

4.วัย
รุ่นไทยมักเชื่อเพื่อนมากกว่าเชื่อแฟน
- ข้อนี้เถียงได้มะ ตอนเคยมี มันก็ไม่เห็นจะเคยเชื่อเล๊ยย~ =M=

5.ผู้ชายที่ติดแฟน
จะถูกเพื่อนรุมประนามว่า ไอคนทิ้งเพื่อน!!!
- ข้อนี้จริง 55 =-=~
6.วัยรุ่นไทยรู้ดีว่า
การอยู่หน้าคอมเป็นเวลานานกว่า2ชั่วโมง จะทำให้สายตาเสีย
...แต่ไม่เคยมีใครอยู่หน้าคอมต่ำกว่า2ชั่วโมงเลยซักคน
-
จริงค่ะ จริงที่สุดแล้ววว 55 วันล่ะ หก ถึง เจ็ด ชั่วโมง หุหุ

7.หน้าร้านเกมติดป้าย
ห้ามเด็กนักเรียนเข้าก่อน14.00น.แต่เวลา8.00น.เป็นต้ นไป
จะเห็นเด็กหัวเกรียนใส่ชุดอยู่บ้านนั่งเล่นเกม เพราะ..กุเอาชุดมาเปลี่ยน
- แถวบ้านเต็มเลย เวลาไปนั้งเล่นนะ มีแบบว่าพี่ต่อให้ก่อนเดียวมาจ่ายทีหลัง อีก ~

8.เมื่อ
วัยรุ่ยไทยนั่งเก้าอี้ในโรงหนังปุ๊ป..จะเอ่ยค ำว่า
ทำไมร้อนจังวะ!!แต่หลังจากหนังผ่านไปประมาณครึ่งเรื่อง
จะได้ยินคำว่า...เมื่อไหร่จะจบ วะ กุหนาว!!! >>เหอๆๆ ก็จริง

9.ทุกๆ1-2ปี
จะมีคำพูดยอดฮิตและติดปากมากในหมู่ของวัยรุ่นไทย
คำพูดเหล่านั้นมาจากชายจมูกโต ที่ชื่อ โน้ต อุดม!!! >>555 เรื่องจริงไม่อิงนิยายย ~

10.ที่ร.รจะมี
การเข้าแถวเคราพธงชาติทุกเช้า แต่มีกลุ่มบุคคลหนึ่ง
ยอมมาสายเพื่อหลีกเหลี่ยงการเข้าแถวเคราพธงชาติ >> เหอๆ เคยทำ นิสัย~เนอะ

11.ไม่เคยมีผู้ชาย
คนไหนเถียงชนะผู้หญิง..นอกจากตุ๊ด
- เหรอแต่มีมี่ไม่เคยเถียงชนะผู้ชายเลยอ่ะ T^T อนาถไปไหมเนี่ย ~

12.วัยรุ่นชายเกลียดการเรียนร.ด
แต่วัยรุ่นหญิงอยากเรียนร.ด เพราะคิดว่ามันสนุก
- อืมม จริง คิดว่า น่าสนุก จริงๆอ่ะ แล้วก็คิดว่าถ้าเรียน คงเท่ดี~

13.ผู้หญิงที่น่า
รัก ขาวๆ มักจะโดนผู้ชายแอบมองทุกรูขุมขนเท่าที่จะมองได้
แต่ผู้หญิงที่ตัวดำๆหน้าตาใช้ไม่ได้
มักจะโดนผู้ชายมองทีเดียว(ด้วยความไม่ได้ตั้งใจ)และเมินสายตาหนีไปอย่างไม่
มีเยื่อใย >> =0=~ จริงดิ~ โหดร้าย ไม่ยุติธรรม~

14.ผู้หญิงคิดว่า ถ้าผู้หญิงบอกเลิก
แสดงว่าผู้หญิงน้อยใจ แต่ถ้าผู้ชายบอกเลิกแสดงว่า กุทนไม่ไหวแล้ววว!!!! >> O0o~จริงเหรอ แต่มีมี่ว่า ผู้ชายมีคนใหม่มากกว่า =3=~

15.เวลา
เรารู้สึกเกลียดหรือไม่ชอบเพลงไหน เรามักจะร้องเพลงนั้นได้ >>จริง เป็นอยู่55

16.ผู้ชาย
ไม่สามารถดูหนังโป๊ได้จบเรื่อง!!
>>เพราะมันเสร๊จก่อน 55

17.หลังจากออกจากห้องสอบ
คำแรกที่คุณพูดเมื่อเห็นหน้าเพื่อนคือ...ทำได้ป่าววะ ?
- 55 อันจริงๆแหละ แล้วก็ต่อด้วยว่าะ ได้ทำ!! 55

18.และคุณจะ
หัวเราะเมื่อเพื่อนบอกว่า...กุมั่ว!!! >> เออขำดิ 55

19.ครั้งแรกที่คุณเห็นกระทู้
นี้ คุณสนใจ...เพราะอยากรู้...ข้างในมีอะไร? >>- -อืม

20.ถ้าคุณอ่านจบ20ข้อ
และComment อย่างน้อย1Comment คุณจะเป็นคนหน้าตาดี!!! >> เม้นแล้ววว ^^~ แต่หน้าตา คงไม่ดีตาม 55
MeMie~
MeMie~
Silver Kidz
Silver Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 500
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 1077
<b>CTC</b> CTC : 62
วันเกิด วันเกิด : 20/08/1989
ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้าน SaWaDa
Age Age : 31
อาชีพ อาชีพ : NaMiMoRi Student
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : MeMie

ตั้งหัวข้อ by (_Miku_) Thu Apr 29, 2010 8:40 pm

เหอๆ

ผมไม่ชอบผัดกระเพราะอ่ะ
(_Miku_)
(_Miku_)
Level 3
Level 3

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 267
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 412
<b>CTC</b> CTC : 12
วันเกิด วันเกิด : 01/02/1992
ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้านใครสักคน
เข้าร่วม เข้าร่วม : 29/04/2010
Age Age : 29
อาชีพ อาชีพ : Host
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : มิคุ

ตั้งหัวข้อ by ~Seek_O.G.~ Thu Apr 29, 2010 8:42 pm

ถูกต้องเลย

สยามเมืองยิ้ม
ยิ้มไว้ก่อน

555+
~Seek_O.G.~
~Seek_O.G.~
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 434
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 1181
<b>CTC</b> CTC : 110
วันเกิด วันเกิด : 27/07/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : คนเทพๆเท่านั้นถึงรู้ 555+
เข้าร่วม เข้าร่วม : 02/04/2010
อาชีพ อาชีพ : สายลับ
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ใครๆ ก็เรียกผมว่าSeek

ตั้งหัวข้อ by noon_noon Fri Apr 30, 2010 2:55 pm

ส่วนใหญ่ตรงเยอะนะ
แต่เรื่องแฟนอะไรนั้นไม่รู้เพราะยังไม่มีเเฟน
ใจจ้า
noon_noon
noon_noon
Silver Kidz
Silver Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 477
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 779
<b>CTC</b> CTC : 36
วันเกิด วันเกิด : 18/08/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : bangkok
เข้าร่วม เข้าร่วม : 21/04/2010
อาชีพ อาชีพ : นักฆ่า
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : noon

ตั้งหัวข้อ by nun.xz Fri Apr 30, 2010 9:04 pm

เห็นด้วย ๆๆๆๆ เกินตลอดค๊
nun.xz
nun.xz
Silver Kidz
Silver Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 431
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 566
<b>CTC</b> CTC : 71
วันเกิด วันเกิด : 10/02/1992
ที่อยู่ ที่อยู่ : โรงเรียนชิบุเซ็น
เข้าร่วม เข้าร่วม : 29/04/2010
Age Age : 29
อาชีพ อาชีพ : fghfgh
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : - Nun -

http://soul-eater.forumth.com

ตั้งหัวข้อ by love-kyoya Fri Jun 04, 2010 9:30 pm

ตรงสุดๆ
love-kyoya
love-kyoya
Silver Kidz
Silver Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 583
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 910
<b>CTC</b> CTC : 23
วันเกิด วันเกิด : 25/03/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : Vongola
เข้าร่วม เข้าร่วม : 02/05/2010
อาชีพ อาชีพ : student
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : nam wan

ตั้งหัวข้อ by phutagram Sat Jun 05, 2010 3:30 pm

ก็จิงหลายข้ออะนะ

เเต่ที่ตรงที่สุดเลยคือไม่เคยดูหนังโป้จบเนี่ยเเหละ

ตรงมาก
phutagram
phutagram
Silver Kidz
Silver Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 420
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 786
<b>CTC</b> CTC : 27
วันเกิด วันเกิด : 16/05/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : Vongola Family
เข้าร่วม เข้าร่วม : 14/05/2010
อาชีพ อาชีพ : student
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : Gram

ตั้งหัวข้อ by oFilmMono Wed Jun 09, 2010 9:21 pm

อ่ะ ๆ ^^
oFilmMono
oFilmMono
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 70
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 110
<b>CTC</b> CTC : 1
วันเกิด วันเกิด : 24/05/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : 522/36
เข้าร่วม เข้าร่วม : 06/06/2010
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ฟิล์ม

ตั้งหัวข้อ by channarong Fri Jun 11, 2010 9:05 pm

ผมหน้าตาดี

channarong
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 15
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 47
วันเกิด วันเกิด : 12/04/1994
ที่อยู่ ที่อยู่ : 26 ห.3 ต. หนอมนมวัว อ.ลาดยาว จ.นครสวรรค์
เข้าร่วม เข้าร่วม : 07/04/2010
อาชีพ อาชีพ : เรียนหนังสือ
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ณรงค์

ตั้งหัวข้อ by Moomew_za Fri Jun 11, 2010 9:29 pm

55 เห็นด้วยอย่างยิ่งทุกข้อ

ตรงทุกข้อเลยอ่ะ โดยเฉพาะข้อ6.เล่นคอมเกิน 2 ชั่วโมง

ต่ำกว่านี้ ขาดใจ^^
Moomew_za
Moomew_za
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 7
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 31
วันเกิด วันเกิด : 09/06/1994
ที่อยู่ ที่อยู่ : ทุกที่ที่มีcartoon
เข้าร่วม เข้าร่วม : 30/05/2010
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : Mew

หน้า 2 จาก 2 Previous  1, 2

ขึ้นไปข้างบน