~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**

Join the forum, it's quick and easy

~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Ice Age 3 Down of the Dinosaurs

parinda
poiza123
6 posters

Go down

Ice Age 3 Down of the Dinosaurs Empty Ice Age 3 Down of the Dinosaurs

ตั้งหัวข้อ by poiza123 Wed Apr 07, 2010 10:46 pm

[You must be
registered and logged in to see this link.]
ดูหนังออนไลน์ Ice Age 3 Down of the Dinosaurs

เรื่องย่อดูหนังออนไลน์ : Ice Age 3 Down of the Dinosaurs

ชีวิตของพลพรรคยุคน้ำแข็งกำลังจะเปลี่ยนไป เริ่มจากเจ้ากระรอก สแคร็ต (คริส เวดจ์) ซึ่งยังคงไล่ล่าเม็ดถั่วที่ยังคงตามหลอกหลอนชนิดไม่รู้จักเหน็ดไม่รู้จัก เหนื่อย ในขณะเดียวกันก็อาจจะตามล่าหารักแท้ไปพร้อมๆ กันด้วย เพราะเขาได้พบกับกระรอกเขี้ยวดาบสาวชื่อ สแคร็ตตี (คาเรน ดิชเชอร์)คู่รักแมมมอธ แมนนี (เรย์ โรมาโน) กับ เอลลี (ควีน ลาติฟาห์) กำลังเฝ้าตั้งตารอคอยการถือกำเนิดของลูกแมมมอธตัวน้อยของทั้งคู่ ด้วยความตื่นเต้นกระวนกระวาย ส่วนเสือเขี้ยวดาบ ดิเอโก (เดนิส เลียรี) เริ่มหวั่นใจว่าจะเสียชาติเกิด เพราะนับวันที่ใช้ชีวิตอยู่กับผองเพื่อน ก็ยิ่งทำให้เขาอ่อนโยนขึ้นทุกทีตัวสลอธสันหลังยาว ซิด (จอห์น เลกวิซาโม) ก็อยู่ดีไม่ว่าดี พยายามจะสร้างครอบครัวขึ้นมาบ้าง ด้วยการไปอุ้มไข่ไดโนเสาร์มาฟูมฟัก จนหลงไปอยู่ในโลกใต้ดินสุดลึกลับ เพื่อนๆ จึงต้องยกก๊วนกันเข้ามาปฏิบัติภารกิจช่วยชีวิต ซิด ผู้อับโชค ในดินแดนที่เต็มไปด้วยไดโนเสาร์นอกจากไดโนเสาร์แล้ว ดินแดนแห่งนี้ยังมีพืชกินคน ตัววีเซลตาเดียวที่ชื่อ บัก (ไซมอน เพกก์) และเขตอันตรายที่ได้ยินแค่ชื่อก็ขนพองสยองเกล้าอย่างหุบเหวแห่งความตาย และจานแห่งความปวดร้าว ขนาดแมมมอธ แมนนี ที่ได้ชื่อว่าเป็นพี่เบิ้มแห่งยุคน้ำแข็ง ยังรู้สึกกระจิ๋วหลิวในโลกมหัศจรรย์มหึมาแห่งนี้
เชิญดูหนังออนไลน์เรื่อง Ice Age 3 Down of the Dinosaurs ได้เลยค่ะ

Spoiler:

แก้ไขล่าสุดโดย poiza123 เมื่อ Thu Apr 08, 2010 4:56 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
poiza123
poiza123
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 73
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 173
<b>CTC</b> CTC : 18
วันเกิด วันเกิด : 01/01/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : ไม่ระบุแน่ชัด
เข้าร่วม เข้าร่วม : 05/04/2010
Age Age : 29
อาชีพ อาชีพ : ไม่ระบุ
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ไม่ระบุแน่ชัด

ขึ้นไปข้างบน Go down

Ice Age 3 Down of the Dinosaurs Empty Re: Ice Age 3 Down of the Dinosaurs

ตั้งหัวข้อ by parinda Thu Apr 08, 2010 12:51 pm

โอ้ว ตอนเด็กๆชอบมากเลย ^^

ขอบคุณมากค่ะ
parinda
parinda
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 1255
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 3107
<b>CTC</b> CTC : 98
วันเกิด วันเกิด : 26/11/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : เตียงสึนะ(เฮ้ย)
เข้าร่วม เข้าร่วม : 03/04/2010
Age Age : 27
อาชีพ อาชีพ : บ้าน
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ป๊อป

http://cartoonclub.nstars.org

Ice Age 3 Down of the Dinosaurs Empty Re: Ice Age 3 Down of the Dinosaurs

ตั้งหัวข้อ by zenonmater Tue Apr 13, 2010 7:55 pm

ขอบคุณครับ

zenonmater
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 12
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 33
<b>CTC</b> CTC : 0
วันเกิด วันเกิด : 03/12/1994
ที่อยู่ ที่อยู่ : 123/123
เข้าร่วม เข้าร่วม : 13/04/2010
อาชีพ อาชีพ : นันกเรียน
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : zenonmater

ตั้งหัวข้อ by jinmi001 Sun Apr 18, 2010 12:24 pm

มันโดนลบแล้วอะ

เซ็งโคตรเลย
jinmi001
jinmi001
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 25
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 85
<b>CTC</b> CTC : 10
วันเกิด วันเกิด : 19/01/1998
ที่อยู่ ที่อยู่ : ศูยบัญชาการbad company
เข้าร่วม เข้าร่วม : 05/04/2010
Age Age : 26
อาชีพ อาชีพ : รองหัวหน้าแก๊งโคตรแสบ
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : สติ๊กกี้

ตั้งหัวข้อ by joe2550za Wed Apr 28, 2010 8:25 pm

ใจจ้า
joe2550za
joe2550za
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 34
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 34
วันเกิด วันเกิด : 28/04/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : 93/85
เข้าร่วม เข้าร่วม : 24/04/2010
Age Age : 27
อาชีพ อาชีพ : นักเรียน
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : โจโจ้

ตั้งหัวข้อ by aaa_aaa Thu Apr 29, 2010 11:26 am

ขอบคุณครับ

aaa_aaa
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 11
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 11
วันเกิด วันเกิด : 28/07/1994
ที่อยู่ ที่อยู่ : พระนครศรีอยุธยา
เข้าร่วม เข้าร่วม : 20/04/2010
อาชีพ อาชีพ : นักเรียน
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : a

ขึ้นไปข้างบน