~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**

Join the forum, it's quick and easy

~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Alvin and the Chipmunks 2 อัลวินกับสหายชิพมังค์จอมซน 2

2 posters

Go down

Alvin and the Chipmunks 2 อัลวินกับสหายชิพมังค์จอมซน 2 Empty Alvin and the Chipmunks 2 อัลวินกับสหายชิพมังค์จอมซน 2

ตั้งหัวข้อ by poiza123 Wed Apr 07, 2010 8:10 pm

[url=http://www.hottrendvideo.com/animation/%E0%B8%94%E0%B8%B9%E0%B8%AB%E0%B8%99%E0%B8%B1%E0%B8%87%E0%B8%AD%E0%B8%AD%E0%B8%99%E0%B9%84%E0%B8%A5%E0%B8%99%E0%B9%8C-alvin-and-the-chipmunks-2-%E0%B8%AD%E0%B8%B1%E0%B8%A5%E0%B8%A7%E0%B8%B4%E0%B8%99/][You must be
registered and logged in to see this image.][/url]
Alvin and the Chipmunks 2 อัลวินกับสหายชิพมังค์จอมซน 2

[You must be registered and logged in to see this link.]

เรื่องย่อ[You must be registered and logged in to see this link.] Alvin and the Chipmunks 2 อัลวินกับสหายชิพมังค์จอมซน 2

David Seville (Jason Lee) ที่กำลังนอนบาดเจ็บจากการแสดงคอนเสิร์ตในปารีส เพราะความดื้อรั้นและไม่เชื่อฟังของ Alvin (ให้เสียงโดย Justin Long) เขาจึงส่ง 3 สหาย Chipmunks : Alvin, Simon (ให้เสียงโดย Matthew Gray Gubler) และ Theodore (ให้เสียงโดย Jesse McCartney) เข้าโรงเรียนเพื่อได้เรียนรู้ชีวิตในวัยเด็ก และปรับนิสัยเสียใหม่ โดยมี Toby (Zachary Levi) คอยดูแล แต่เหล่า Chipmunks รู้สึกแปลกๆ ไม่ชอบโรงเรียนเพราะที่นั่นพวกเขาคิดว่าเต็มไปด้วยเด็กที่ชอบหาเรื่อง อันธพาลระรานพวกเขา ในขณะที่ Ian Hawke (David Cross) soundtrack editor แห่ง Jett Records ที่อยากกู้ชื่อเสียงกลับคืนมา กำลังหาสัตว์ที่ร้องเพลงและเต้นได้ และเขาได้พบกับสามสาว The Chipettes Brittany (ให้เสียงโดย Christina Applegate), Jeanette (ให้เสียงโดย Anna Faris), and Eleanor (ให้เสียงโดย Amy Poehler) ที่เขาอยากจะปั้นให้โด่งดังสุดขีด และให้ที่อยู่พวกเธอพักอาศัยและกล่าวใส่ร้ายเหล่า Chipmunks ว่าได้หักหลังและผิดสัญญาทำร้ายจิตใจเขาแทบแตกสลาย
จนวันนึง Alvin เริ่มเข้าไปอยู่ในกลุ่มนักเรียนอันธพาล จนความสัมพันธ์ระหว่างเขา และ Chipmunks ตัวอื่นเริ่มตึงเครียด ที่โรงเรียนเหล่า Chipmunks ได้พบกับเหล่า Chipettes และแอบปิ๊งกันตั้งแต่พบเห็น แต่เมื่อพวกเขารู้ว่าพวกเธอมี Ian เป็นผู้จัดการ อริเก่าของพวกเขา ต่างกลายมาชิงดีชิงเด่นกัน ไหนจะต้องแข่งดนตรีกันเพื่อชิงเงินรางวัล 25,000 เหรียญ ใน School Contest อัลวินกับเพื่อน ๆ จะทำยังไงดี ไหนจะจอมวายร้ายอย่าง Ivan และ เหล่า Chipettes จะมาเป็นศัตรูทางธุรกิจแห่งเสียงเพลง หรือมาตั้งวงเป็นนักร้องวงร็อคน้องใหม่ประดับวงการหรือ จะมาเป็นคู่รักกันแน่
หนังการ์ตูนสุดแสนน่ารักที่หนูๆทั้งหลายไม่ควรพลาดด้วยประการทั้งปวง

เชิญดูหนังออนไลน์เรื่อง Alvin and the Chipmunks 2 อัลวินกับสหายชิพมังค์จอมซน 2 ได้เลยค่ะ

[You must be registered and logged in to see this link.]
credit: pom
poiza123
poiza123
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 73
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 173
<b>CTC</b> CTC : 18
วันเกิด วันเกิด : 01/01/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : ไม่ระบุแน่ชัด
เข้าร่วม เข้าร่วม : 05/04/2010
Age Age : 29
อาชีพ อาชีพ : ไม่ระบุ
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ไม่ระบุแน่ชัด

ขึ้นไปข้างบน Go down

Alvin and the Chipmunks 2 อัลวินกับสหายชิพมังค์จอมซน 2 Empty Re: Alvin and the Chipmunks 2 อัลวินกับสหายชิพมังค์จอมซน 2

ตั้งหัวข้อ by StilL_DolL Sat May 01, 2010 8:24 pm

ขอบคุณนะ

+1 นะ
StilL_DolL
StilL_DolL
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 102
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 167
<b>CTC</b> CTC : 1
วันเกิด วันเกิด : 01/12/1993
ที่อยู่ ที่อยู่ : คฤหาสน์ที่แพงที่สุดในโลก...
เข้าร่วม เข้าร่วม : 18/04/2010
Age Age : 30
อาชีพ อาชีพ : ช่างฝัน~
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : Aliche

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน