~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**

Join the forum, it's quick and easy

~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

กฎของห้อง สปอร์ยรีบอร์นที่ท่านรู้ไว้ไม่เสียหาย

noon_noon
kokkok109
jane_kingkan
~~HiBird~~
DanGerBomBer
noon_lp
sirikhanda
sweetdream happyday
ซึนะคุง
Yamamoto_vongola10
*~xaou~*
G.Gotto
-cartoon-A
Hana Chan
arrow
Mukuro&Hibari
paht
=DARK TERO=
!~PhAnToM~!
parinda
MeMie~
pordekzap
mildvee
morn13
Sayuri-san
=XANXUS=
cartoonclub
31 posters

หน้า 2 จาก 2 Previous  1, 2

Go down

กฎของห้อง สปอร์ยรีบอร์นที่ท่านรู้ไว้ไม่เสียหาย - Page 2 Empty กฎของห้อง สปอร์ยรีบอร์นที่ท่านรู้ไว้ไม่เสียหาย

ตั้งหัวข้อ by cartoonclub Wed Apr 07, 2010 10:50 am

First topic message reminder :

กฎของห้องสปอร์ยรีบอร์นนี้นะครับ คือ
1. ท่านกรุณาโพสให้ตรงกับหัวข้อของห้องด้วยนะครับ(ห้องของเราคือสปอร์ยรีบอร์น) แต่ถ้าหากมีบุคคลใด ได้ทำการโพสผิด โพสไม่ตรงกับหัวข้อห้อง เราจะย้ายกระทู้ไปในห้องที่เหมาะที่สุดของกระทู้ของท่านโดยอัตโนมัติ โดยมิต้องแจ้งก่อนครับ

2.กรุณาให้เครดิตทุกครั้งนะครับ เมื่อนำข้อมูลจากเว็ปอื่นมาโพส

3.ห้ามด่ากันและห้ามหยาบคายครับนะครับ เพราะมันจะเสียมารยาทและความรู้สึกของ ทุกๆคนครับ(เรท นิดๆพอขำๆได้ครับ)

4.พูด ชม หรือกด +CTCให้ผู้ที่ชื่นชม เป็นการขอบคุณที่เขานำมาให้อ่าน ครับ

5.มีเหตุด่วน อะไรหรือต้องการความช่วยเหลือ มาถามผมและModerator(ม็อด)คนอื่นๆได้เสมอครับ

*** มีเรื่องอะไรจะเสริม หรือลด ก็บอกกันได้ตลอดเลยนะครับ...
กรุณาทำตามกฎด้วยนะครับมิตรรัก..ทุกท่าน
cartoonclub
cartoonclub
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 312
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 790
<b>CTC</b> CTC : 30
วันเกิด วันเกิด : 28/12/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : วองโกเล่แฟมิลี่บนcartoonclub.nstar.org
เข้าร่วม เข้าร่วม : 02/04/2010
Age Age : 28
อาชีพ อาชีพ : ผู้บัญชาการหน่วยกองกำลังประชากรที่ดีcartoonclub
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ไซโค

ขึ้นไปข้างบน Go down

กฎของห้อง สปอร์ยรีบอร์นที่ท่านรู้ไว้ไม่เสียหาย - Page 2 Empty Re: กฎของห้อง สปอร์ยรีบอร์นที่ท่านรู้ไว้ไม่เสียหาย

ตั้งหัวข้อ by ~~HiBird~~ Fri Apr 16, 2010 1:19 pm

รับทราบแล้วค่า ^^
~~HiBird~~
~~HiBird~~
Lord Kidz
Lord Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 1221
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 2988
<b>CTC</b> CTC : 137
วันเกิด วันเกิด : 16/11/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : เมืองนามิโมริ
เข้าร่วม เข้าร่วม : 05/04/2010
อาชีพ อาชีพ : ผู้ดูแลฮิเบิร์ด
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ~โย~

กฎของห้อง สปอร์ยรีบอร์นที่ท่านรู้ไว้ไม่เสียหาย - Page 2 Empty Re: กฎของห้อง สปอร์ยรีบอร์นที่ท่านรู้ไว้ไม่เสียหาย

ตั้งหัวข้อ by jane_kingkan Sat Apr 17, 2010 1:44 pm

รับทราบ
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 229
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 484
<b>CTC</b> CTC : 7
วันเกิด วันเกิด : 17/03/1998
ที่อยู่ ที่อยู่ : นามิโมริ
เข้าร่วม เข้าร่วม : 06/04/2010
Age Age : 26
อาชีพ อาชีพ : นักฆ่า
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : jane

ตั้งหัวข้อ by kokkok109 Wed Apr 21, 2010 11:19 am

อะครับๆๆ เข้าใจละ ครับ ๆ ^^"
kokkok109
kokkok109
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 9
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 79
<b>CTC</b> CTC : 0
วันเกิด วันเกิด : 16/01/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : สาธุประดิษฐ์ 28
เข้าร่วม เข้าร่วม : 20/04/2010
อาชีพ อาชีพ : นักเรียน
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ZeeNz

ตั้งหัวข้อ by noon_noon Wed Apr 21, 2010 5:02 pm

รับทรายแล้วจ้า [You must be registered and logged in to see this image.]
noon_noon
noon_noon
Silver Kidz
Silver Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 477
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 779
<b>CTC</b> CTC : 36
วันเกิด วันเกิด : 18/08/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : bangkok
เข้าร่วม เข้าร่วม : 21/04/2010
อาชีพ อาชีพ : นักฆ่า
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : noon

ตั้งหัวข้อ by sorasky001 Wed Apr 21, 2010 8:35 pm

รับทราบค่ะ ^-^
sorasky001
sorasky001
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 27
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 165
<b>CTC</b> CTC : 1
วันเกิด วันเกิด : 04/01/1998
ที่อยู่ ที่อยู่ : สยาม
เข้าร่วม เข้าร่วม : 21/04/2010
Age Age : 26
อาชีพ อาชีพ : นักเรียน
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : IM

ตั้งหัวข้อ by knomjeen Fri Apr 30, 2010 7:30 pm

ทราบแล้วค่า

จะปฏิบัติตามนะคะ
knomjeen
knomjeen
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 154
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 402
<b>CTC</b> CTC : 5
วันเกิด วันเกิด : 02/02/1997
ที่อยู่ ที่อยู่ : ที่ไหนก็ได้อ่ะ เอามาเถอะ
เข้าร่วม เข้าร่วม : 19/04/2010
Age Age : 27
อาชีพ อาชีพ : top secret --''
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : หนมจีน

ตั้งหัวข้อ by ~Seek_O.G.~ Fri Apr 30, 2010 8:26 pm

รับทราบ^^
~Seek_O.G.~
~Seek_O.G.~
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 434
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 1181
<b>CTC</b> CTC : 110
วันเกิด วันเกิด : 27/07/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : คนเทพๆเท่านั้นถึงรู้ 555+
เข้าร่วม เข้าร่วม : 02/04/2010
อาชีพ อาชีพ : สายลับ
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ใครๆ ก็เรียกผมว่าSeek

ตั้งหัวข้อ by phutagram Sat May 15, 2010 9:07 pm

คับผม
phutagram
phutagram
Silver Kidz
Silver Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 420
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 786
<b>CTC</b> CTC : 27
วันเกิด วันเกิด : 16/05/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : Vongola Family
เข้าร่วม เข้าร่วม : 14/05/2010
Age Age : 27
อาชีพ อาชีพ : student
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : Gram

หน้า 2 จาก 2 Previous  1, 2

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics