~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**

Join the forum, it's quick and easy

~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

กฎของห้อง ฟิคที่ทุกท่านควรปฏิบัติตามอย่างเคร่งครัด

!~PhAnToM~!
rukia_15
Lady G
kamisho
zenkuro
sakuragi nana
Hayato^^
KuMiKo
morn13
*~xaou~*
kyoya
THeBiw
=XANXUS=
Akira_Kung
parinda
mukurosama_love
osonteenzao
vongole-rings
lllbloodlll
~~HiBird~~
hiployzii
aMil3A
MeMie~
-cartoon-A
28 posters

:: CTC :: Fiction & Dojin

หน้า 2 จาก 2 Previous  1, 2

Go down

กฎของห้อง ฟิคที่ทุกท่านควรปฏิบัติตามอย่างเคร่งครัด - Page 2 Empty กฎของห้อง ฟิคที่ทุกท่านควรปฏิบัติตามอย่างเคร่งครัด

ตั้งหัวข้อ by -cartoon-A Mon Apr 05, 2010 7:24 pm

First topic message reminder :

1. กรุณาโพสให้ตรงหัวข้อ

2. ติดเรท นิดหน่อยพอ อย่ามากไปมัน บ่ งาม - -*

3. ให้คำ ติ ชม ที่เรารู้สึกเเบบนั้น หรือ ชมเชย หรือ ! กด + ให้สำหรับผู้ที่เสียเวลาเเต่งฟิคให้พวกเราได้อ่าน

4. ขนาดของการโพสภาพต่างๆ อย่าให้ใหญ่จนเกินไปเเล้วกันนะฮะ

5. ในการเเต่งหรือลงโด ต่างๆ ควรบอก วัยที่สมควรอ่านด้วย ถ้าไม่ใส่ ผมจะเป็นคนใส่เอง
[เป้าหมายของข้อ5.คือบางเรื่องอาจรุนเเรงสำหรับเด็กที่ต่ำกว่าที่เรากำหนดไว้จึงควรบอกไว้ น่ะ]

ข้อ 6! สำคัญยิ่ง [อาม่าบอกกฏเองข้อนี้ - -*เหอๆ] ผู้ที่เอาโดจากเว็บอื่นมาช่วยให้เครดิตด้วยนะฮะ ให้ใช้เเต่ภาพห้ามวางลิ้ง โอเค๊ะ บ่ ? [You must be registered and logged in to see this image.]

***ช่วยรักษากฏด้วยนะฮะ

แก้ไขล่าสุดโดย -cartoon-A เมื่อ Thu Apr 08, 2010 4:33 pm, ทั้งหมด 2 ครั้ง
-cartoon-A
-cartoon-A
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 354
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 780
<b>CTC</b> CTC : 26
วันเกิด วันเกิด : 18/03/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : เว็บ นี่ ^ ^
เข้าร่วม เข้าร่วม : 04/04/2010
Age Age : 28
อาชีพ อาชีพ : นักเเสดงมือใหม่:)
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : GRACE

ขึ้นไปข้างบน Go down

กฎของห้อง ฟิคที่ทุกท่านควรปฏิบัติตามอย่างเคร่งครัด - Page 2 Empty Re: กฎของห้อง ฟิคที่ทุกท่านควรปฏิบัติตามอย่างเคร่งครัด

ตั้งหัวข้อ by Lady G Thu Apr 08, 2010 9:25 pm

รับทราบค่า^___^
Lady G
Lady G
Gold Kidz
Gold Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 611
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 1605
<b>CTC</b> CTC : 94
วันเกิด วันเกิด : 21/02/1997
ที่อยู่ ที่อยู่ : หัวใจเจ้าชาย ~อุชิๆ~
เข้าร่วม เข้าร่วม : 06/04/2010
Age Age : 27
อาชีพ อาชีพ : เจ้าหญิง(ของเจ้าชาย)55+
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : จีจังกี้

กฎของห้อง ฟิคที่ทุกท่านควรปฏิบัติตามอย่างเคร่งครัด - Page 2 Empty Re: กฎของห้อง ฟิคที่ทุกท่านควรปฏิบัติตามอย่างเคร่งครัด

ตั้งหัวข้อ by rukia_15 Fri Apr 09, 2010 2:19 pm

ลืมบอกเครดิตเลยไปแก้แปปนะคร้า~><
rukia_15
rukia_15
Silver Kidz
Silver Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 541
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 937
<b>CTC</b> CTC : 135
วันเกิด วันเกิด : 15/11/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : คฤหาสน์หลังใหญ่ๆ=w=
เข้าร่วม เข้าร่วม : 09/04/2010
อาชีพ อาชีพ : นักเรียน
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : นู๋ฟิล์ม

ตั้งหัวข้อ by !~PhAnToM~! Mon Apr 12, 2010 9:50 am

โว้ว รับทราบค่า
!~PhAnToM~!
!~PhAnToM~!
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 1165
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 3013
<b>CTC</b> CTC : 171
วันเกิด วันเกิด : 21/06/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : Castle
เข้าร่วม เข้าร่วม : 03/04/2010
อาชีพ อาชีพ : ..
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : BAM~!

ตั้งหัวข้อ by paht Thu Apr 15, 2010 11:50 am

รับทราบค่ะ!! ><
paht
paht
Gold Kidz
Gold Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 766
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 2232
<b>CTC</b> CTC : 46
วันเกิด วันเกิด : 12/03/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : ฐานใหญ่ Vongola
เข้าร่วม เข้าร่วม : 04/04/2010
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : เปลี่ยนชื่อแล้ววว 555

ตั้งหัวข้อ by princedevilblack Tue Apr 20, 2010 3:37 pm

รับทราบครับ
princedevilblack
princedevilblack
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 38
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 90
<b>CTC</b> CTC : 11
วันเกิด วันเกิด : 20/04/1993
ที่อยู่ ที่อยู่ : In the world~!
เข้าร่วม เข้าร่วม : 17/04/2010
Age Age : 30
อาชีพ อาชีพ : Student
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : DevilPrince

ตั้งหัวข้อ by shalapao Sun May 16, 2010 8:29 pm

ค่ะ
shalapao
shalapao
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 75
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 113
<b>CTC</b> CTC : 1
วันเกิด วันเกิด : 26/06/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : ที่ไหนดี?
เข้าร่วม เข้าร่วม : 14/05/2010
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : เปา

ตั้งหัวข้อ by jane_kingkan Fri May 28, 2010 11:06 pm

รับทราบค่า
jane_kingkan
jane_kingkan
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 229
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 484
<b>CTC</b> CTC : 7
วันเกิด วันเกิด : 17/03/1998
ที่อยู่ ที่อยู่ : นามิโมริ
เข้าร่วม เข้าร่วม : 06/04/2010
Age Age : 26
อาชีพ อาชีพ : นักฆ่า
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : jane

หน้า 2 จาก 2 Previous  1, 2

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics

:: CTC :: Fiction & Dojin