~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**

Join the forum, it's quick and easy

~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

นักเตะสุดหล่อฟุตบอลโลก2010 ทึ่คุณคู่ควร

2 posters

Go down

นักเตะสุดหล่อฟุตบอลโลก2010 ทึ่คุณคู่ควร Empty นักเตะสุดหล่อฟุตบอลโลก2010 ทึ่คุณคู่ควร

ตั้งหัวข้อ by Hayato^^ Thu Jun 24, 2010 6:14 pm

มาลองทำกันดู ><

[You must be registered and logged in to see this link.]

ได้อะไรก็บอกด้วยนะ

เครดิต :: ODDY

ผมได้

[You must be registered and logged in to see this image.]

สตีเฟ่น เจอร์ราด
หนุ่มหล่อวัย 30 กัปตันไดนาโมของหงษ์แดง ลิเวอร์พูล และเป็น กัปตันทีมสิงโตคำรามอังกฤษ ประจำฟุตบอลโลก2010 ครั้งนี้ เป็นหนุ่มหล่อที่ถึงแม้จะไม่จี๊ดจ๊าดขั้นเทพแต่ดูเป็นหนุ่มหล่อประเภทรักครอบครัว รักลูกรักเมีย ว๊ายยยย เค้ามีเมียแล้วนี่น่า เอาเป็นว่าเค้าเหมาะกับคุณแค่ในฝันละกัน อย่าเเย่งผัวคนอื่นเลย มันบาป -----

นักบอลในดวงใจ . ชอบที่สุดเลยวุ้ย
Hayato^^
Hayato^^
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 1092
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 21955
<b>CTC</b> CTC : 141
วันเกิด วันเกิด : 01/08/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : หลุมดำ
เข้าร่วม เข้าร่วม : 02/04/2010
Age Age : 28
อาชีพ อาชีพ : นักปราบเกรียน *: )
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : LeGend

ขึ้นไปข้างบน Go down

นักเตะสุดหล่อฟุตบอลโลก2010 ทึ่คุณคู่ควร Empty Re: นักเตะสุดหล่อฟุตบอลโลก2010 ทึ่คุณคู่ควร

ตั้งหัวข้อ by DNGZ Fri Jun 25, 2010 9:09 pm

ของเราได้
[You must be registered and logged in to see this image.]คริสเตียโน่ โรนัลโด

ปีกทีมชาติโปรตุเกส จอมสับ หล่อที่สุดแล้วในสามโลก หล่อขั้นเทพ แถมหุ่นดี ซิคแพ็คมาเป็น 6 ลูก แจ่มตาน่าลูบไล้ เหล่านางแบบต่างจดจ้องจะเอามาทำพันธุ์ แต่พวกหล่อนไม่มีใครเหมาะกับพี่โด้ซักคนยกเว้นคุณ คุณเหมาะสุดแล้ว แต่ไปถามพี่โด้ก่อนนะว่าเค้าจะเอาคุณอ๊ะป่าว

โว้วว [You must be registered and logged in to see this image.]
DNGZ
DNGZ
Level 3
Level 3

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 322
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 580
<b>CTC</b> CTC : 28
วันเกิด วันเกิด : 22/05/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้าน
เข้าร่วม เข้าร่วม : 02/04/2010
Age Age : 27
อาชีพ อาชีพ : สมาชิกDNG
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : NAN

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน