~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**

Join the forum, it's quick and easy

~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Dojin 8027 ยามาโตะ พี่แกเท่ได้ใจจริง (แอบสงสารนิสนุง)

3 posters

:: CTC :: Fiction & Dojin

Go down

Dojin  8027   ยามาโตะ  พี่แกเท่ได้ใจจริง (แอบสงสารนิสนุง) Empty Dojin 8027 ยามาโตะ พี่แกเท่ได้ใจจริง (แอบสงสารนิสนุง)

ตั้งหัวข้อ by yuyuilove Mon Jun 21, 2010 3:01 pm

[You must be registered and logged in to see this image.] Doujinshi: KHR Katekyo hitman reborn 8027
ชื่อเรื่อง: Slow Motion

[You must be registered and logged in to see this image.]

หน้าปก....เอาปกโดเรื่องอื่นมาให้ เป็นการยกย่องให้เกียรติแก่สึนะจังที่ไม่มีโอกาสได้แสดงเลยกะฉากเดียวในเรื่องนี้ [You must be registered and logged in to see this image.]

เป็นไปได้ไม่ได้แปลว่าแน่นอน เค้าอยากจะบอกว่าอย่างงี้แหล่ะ

[You must be registered and logged in to see this image.]
เครดิตต้นฉบับไม่มี...เออ...ทำไมหว่า?? เท่าที่รู้คือมันไม่มีตั้งแต่ตอนต้นที่

โหลดมาแล้วอ่ะ [You must be registered and logged in to see this image.]
รีบ๊องเท่....[You must be registered and logged in to see this image.]

อ้าว เฮ้ย! โผล่มาพี่ก็ฆาตกรรมทูน่าจังของเค้าเยยเหยอเนี่ย!? [You must be registered and logged in to see this image.]

เหอๆๆๆ สงสารรรรรรรรรรรรรรร อ๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

พอไม่มีสึนะก็เลยไม่มีแสงสว่าง

มาหานู๋มามะ เดี๋ยวกอดปลอบใจให้ [You must be registered and logged in to see this image.]

ไม่รู้จะบรรยายอะไร ทั้งหน้ามี 'แต่' อยู่คำเดียว [You must be registered and logged in to see this image.]

จบ.

เท่จริงงงงงงงงงง T^T
yuyuilove
yuyuilove
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 29
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 102
<b>CTC</b> CTC : 6
วันเกิด วันเกิด : 04/03/1990
ที่อยู่ ที่อยู่ : กรุงเทพ
เข้าร่วม เข้าร่วม : 19/06/2010
Age Age : 34
อาชีพ อาชีพ : นักศึกษา
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : นู๋เลิฟ

http://yu-yui-love.hi5.com

ขึ้นไปข้างบน Go down

Dojin  8027   ยามาโตะ  พี่แกเท่ได้ใจจริง (แอบสงสารนิสนุง) Empty Re: Dojin 8027 ยามาโตะ พี่แกเท่ได้ใจจริง (แอบสงสารนิสนุง)

ตั้งหัวข้อ by satur Thu Jun 24, 2010 1:09 am

ซึ้งใจมากกกกก...น้ำตานองหน้า [You must be registered and logged in to see this image.]
satur
satur
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 176
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 318
<b>CTC</b> CTC : 13
วันเกิด วันเกิด : 02/01/1991
ที่อยู่ ที่อยู่ : nu
เข้าร่วม เข้าร่วม : 28/04/2010
Age Age : 33
อาชีพ อาชีพ : free
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ~*Once.:.Mai*~

Dojin  8027   ยามาโตะ  พี่แกเท่ได้ใจจริง (แอบสงสารนิสนุง) Empty Re: Dojin 8027 ยามาโตะ พี่แกเท่ได้ใจจริง (แอบสงสารนิสนุง)

ตั้งหัวข้อ by ~~HiBird~~ Sat Jun 26, 2010 5:57 pm

สึนะตายก็เลยจะตายแทน
โอ้วว อยากจะร้องไห้ T^T
หวังว่าซือคุงจะไม่ตายนะ
เค้าไม่อยากเสียสุดที่รักพร้อมๆกันสองคนอ่ะ
~~HiBird~~
~~HiBird~~
Lord Kidz
Lord Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 1221
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 2988
<b>CTC</b> CTC : 137
วันเกิด วันเกิด : 16/11/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : เมืองนามิโมริ
เข้าร่วม เข้าร่วม : 05/04/2010
Age Age : 28
อาชีพ อาชีพ : ผู้ดูแลฮิเบิร์ด
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ~โย~

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics

:: CTC :: Fiction & Dojin