~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**

Join the forum, it's quick and easy

~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ใครรู้มั่งจิไรยะตายตอนที่เท่าไหร

4 posters

Go down

ใครรู้มั่งจิไรยะตายตอนที่เท่าไหร Empty ใครรู้มั่งจิไรยะตายตอนที่เท่าไหร

ตั้งหัวข้อ by treerapol99 Sun Jun 06, 2010 9:58 pm

[You must be registered and logged in to see this image.]

treerapol99
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 4
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 6
<b>CTC</b> CTC : 0
วันเกิด วันเกิด : 09/09/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : 160/3ม.6ต.นาเกลือ อ.บางละมุง จ.ชลบุรี
เข้าร่วม เข้าร่วม : 06/06/2010
Age Age : 27
อาชีพ อาชีพ : ศึกษา
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : เท่

ขึ้นไปข้างบน Go down

ใครรู้มั่งจิไรยะตายตอนที่เท่าไหร Empty Re: ใครรู้มั่งจิไรยะตายตอนที่เท่าไหร

ตั้งหัวข้อ by phutagram Wed Jun 09, 2010 8:18 pm

ในไหนอะคับ

เเอนนิเมหรืดไนหนังสือ
phutagram
phutagram
Silver Kidz
Silver Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 420
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 786
<b>CTC</b> CTC : 27
วันเกิด วันเกิด : 16/05/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : Vongola Family
เข้าร่วม เข้าร่วม : 14/05/2010
Age Age : 27
อาชีพ อาชีพ : student
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : Gram

ใครรู้มั่งจิไรยะตายตอนที่เท่าไหร Empty Re: ใครรู้มั่งจิไรยะตายตอนที่เท่าไหร

ตั้งหัวข้อ by crazym2211 Mon Jun 21, 2010 8:02 pm

แหะๆ รู้สึกจะตอนที่จิไรยะหยุดหายใจนะครับ .

crazym2211
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 8
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 8
วันเกิด วันเกิด : 03/02/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : Some where
เข้าร่วม เข้าร่วม : 21/06/2010
Age Age : 28
อาชีพ อาชีพ : นอนเล่นไปวันๆ
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ไม่มีอะ

ตั้งหัวข้อ by icegmza Tue Jun 22, 2010 8:58 pm

ตายตอนไหนไม่รู้ที่รู้ๆ

มันยังไม่ตายเนื่องจากโดนเพนชุบขี้นมาใหม่แต่ยังไม่ปรากดตัวอะ

ไม่แน่ใจ

อย่าว่านะ

icegmza
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 4
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 4
วันเกิด วันเกิด : 24/12/1986
ที่อยู่ ที่อยู่ : ระยอง
เข้าร่วม เข้าร่วม : 24/04/2010
Age Age : 37
อาชีพ อาชีพ : นักเรียน
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ไอซ์

ขึ้นไปข้างบน