~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**

Join the forum, it's quick and easy

~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เพลงเปิด-ปิด Hakuouki + แก้ไขแล้ว เนื้อเรื่อง ไม่เข้าจะเสียใจ !!

2 posters

Go down

เพลงเปิด-ปิด Hakuouki + แก้ไขแล้ว เนื้อเรื่อง ไม่เข้าจะเสียใจ !! Empty เพลงเปิด-ปิด Hakuouki + แก้ไขแล้ว เนื้อเรื่อง ไม่เข้าจะเสียใจ !!

ตั้งหัวข้อ by ShiChi_ALauDi Sat Apr 24, 2010 4:14 pm

เรื่องย่อ

เรื่องราวเกิดขึ้นในสมัยศตวรรษที่ 19 จิซึรุ ยูคิมูระ เด็กสาวที่ปลอมตัวเป็นชายเดินทางเข้ามาในเกียวโต

เพื่อตามหาบิดาที่ขาดการติดต่อไป แต่ชะตาของเธอก็ถูกดึงเข้ามาพัวพันกับเรื่องไม่คาดฝันทำให้เธอ

ถูกกลุ่มชินเซ็นจับตัวไว้ ซึ่งต่อมาเธอก็ได้ทำงานร่วมมือกับกลุ่มชินเซ็น ในขณะเดียวกันก็ตามหาพ่อไปด้วย

ชะตาของจิซึรุจะเป็นอย่างไรเมื่อต้องอยู่ในกลุ่มชายหนุ่มและพ่อของเธอจะมีส่วนเกี่ยวพันกับเรื่องราวที่เกิดขึ้นหรือไม่...

ตอบกระทู้ถึงจะโหลดได้

Op-1

');}//]]>