~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**

Join the forum, it's quick and easy

~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ใครเคยเห็นลูกของ เบล + สควอลโล่ กันมั่งคะ ^^ มาดูๆ

NR_inw
AUGUZT
fonta
sunoross1234
ToMl3oY
kamisho
yamamoto takashi
knomjeen
paeng
ShiChi_ALauDi
nana54
NOONLLL
dark-arcobaleno
Reborn THe future X
ja888
super.snack
ผ.บ.ท.บ.
paew14789
*~xaou~*
Hayato^^
jytsainaka
movies
Tsuna-kun
compee
B.O.Y BAS
~Seek_O.G.~
bomb556677
kirara
parinda
prikcub
wowee
LipsZion
Phoego
ringo
Lady G
hiployzii
YuSuKe
Akira
MeMie~
monday
jamie1234
Devil_NeKo
sakuragi nana
WjAnCeK
yoyo_umi
S๏i F๏nG
chill chill
dekdelzaa
52 posters

หน้า 3 จาก 3 Previous  1, 2, 3

Go down

ใครเคยเห็นลูกของ เบล + สควอลโล่ กันมั่งคะ ^^ มาดูๆ - Page 3 Empty ใครเคยเห็นลูกของ เบล + สควอลโล่ กันมั่งคะ ^^ มาดูๆ

ตั้งหัวข้อ by dekdelzaa Wed Apr 21, 2010 11:00 pm

First topic message reminder :

คือว่าวันนี้เรานั่งดูการ์ตูนอยู่ใช่ม้า แล้วดันไปสะดุดกับตัวการ์ตูนตัวนึง

ซึ่งเราก็ เฮ้ย (อาการจิ้นออก) มันคล้ายๆ เจ้าชาย+หลามน้อยๆเลยอ่ะ ^^

ตอนแรกนึกถึงป๋าแซนร่วมด้วย (สังเกตจากแผลบนใบหน้าและคะ) แต่ว่ามันจะ 3P เลยเหรอ คงไม่ใช่มั้ง

เลยตัดออกเหลือแค่ เบลกับสคอล เหมือนไม่เหมือนยังไง ขอความเห็นด้วยนะคะ ^^

[You must be registered and logged in to see this image.]

และสุดท้าย (รู้แล้วใช่มั้ยว่าเอามาจากเรื่องอะไร)

[You must be registered and logged in to see this image.]

ไปได้กันตอนไหนหว่า เหอๆ

แก้ไขล่าสุดโดย dekdelzaa เมื่อ Mon Apr 26, 2010 8:54 pm, ทั้งหมด 4 ครั้ง
dekdelzaa
dekdelzaa
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 16
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 47
<b>CTC</b> CTC : 11
วันเกิด วันเกิด : 13/04/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : ช่างมันเหอะ
เข้าร่วม เข้าร่วม : 08/04/2010
Age Age : 28
อาชีพ อาชีพ : ภรรยาบอสคาบัคโรเน่ ^^
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ชมพู่ค่า

http://dek-delzaa.hi5.com

ขึ้นไปข้างบน Go down

ใครเคยเห็นลูกของ เบล + สควอลโล่ กันมั่งคะ ^^ มาดูๆ - Page 3 Empty Re: ใครเคยเห็นลูกของ เบล + สควอลโล่ กันมั่งคะ ^^ มาดูๆ

ตั้งหัวข้อ by fonta Tue May 04, 2010 11:25 am

ข้าน้อยดูเรื่องนี้แต่ไม่ยักกะจิ้นเนาะ(เฮ้อ~TT^TT)
fonta
fonta
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 133
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 210
<b>CTC</b> CTC : 6
วันเกิด วันเกิด : 24/01/1997
ที่อยู่ ที่อยู่ : ดาดฟ้านามิโมริ(ไปอยู่ตรงนั้นเพื่อ?)
เข้าร่วม เข้าร่วม : 07/04/2010
Age Age : 27
อาชีพ อาชีพ : -
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : แจน

ใครเคยเห็นลูกของ เบล + สควอลโล่ กันมั่งคะ ^^ มาดูๆ - Page 3 Empty Re: ใครเคยเห็นลูกของ เบล + สควอลโล่ กันมั่งคะ ^^ มาดูๆ

ตั้งหัวข้อ by AUGUZT Tue May 04, 2010 6:41 pm

โอ้วว มิหมี่เป็นชู้กะเบล
ม่ายยยย T^T
AUGUZT
AUGUZT
Gold Kidz
Gold Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 670
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 1467
<b>CTC</b> CTC : 128
วันเกิด วันเกิด : 20/08/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้านป๊ะป๋ากะมิหมี่ ;b
เข้าร่วม เข้าร่วม : 02/04/2010
อาชีพ อาชีพ : นักปั่นนิยาย
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : AUGUZT , เรียกว่ากัสก็ได้ : )

ตั้งหัวข้อ by NR_inw Tue May 04, 2010 6:45 pm

เล็บโคตะเละยาว จิ้มทะลุเหงือกชิแอลแล้วม้าง - -^^

ขอบคุณครับ ^^
NR_inw
NR_inw
Gold Kidz
Gold Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 647
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 905
<b>CTC</b> CTC : 64
วันเกิด วันเกิด : 12/12/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : CSI:NY
เข้าร่วม เข้าร่วม : 04/04/2010
Age Age : 27
อาชีพ อาชีพ : นินจาในตำนาน&โฮคาเงะ
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : Danny Messer :)

ตั้งหัวข้อ by Lazentra Tue May 04, 2010 10:18 pm

โอ๊ะโอ เหมือนจริงๆด้วย O๐O

น้องหนูชิเอลโผล่มาจากไหนเนี่ย
Lazentra
Lazentra
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 14
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 40
<b>CTC</b> CTC : 0
วันเกิด วันเกิด : 15/08/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : Vongola Family
เข้าร่วม เข้าร่วม : 01/05/2010
อาชีพ อาชีพ : Mafia
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : Laz

ตั้งหัวข้อ by onizo Tue May 04, 2010 11:45 pm

ฮ่า ๆๆ เหมือนนิดนึง
โรคจิตได้อีกนะเนี่ย
onizo
onizo
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 66
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 121
<b>CTC</b> CTC : 3
วันเกิด วันเกิด : 15/11/1993
ที่อยู่ ที่อยู่ : นรก ขุมพิพากษา
เข้าร่วม เข้าร่วม : 05/04/2010
Age Age : 30
อาชีพ อาชีพ : ซาตาน
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : โซนะ zona(ta)

ตั้งหัวข้อ by HAJI Wed May 05, 2010 2:04 pm

The Undertaker นี่เองคิดว่าใครซะอีก
ฮ่า ๆ
HAJI
HAJI
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 39
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 43
<b>CTC</b> CTC : 4
วันเกิด วันเกิด : 19/07/1994
ที่อยู่ ที่อยู่ : Pluto
เข้าร่วม เข้าร่วม : 05/05/2010
Age Age : 29
อาชีพ อาชีพ : student
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ploy

ตั้งหัวข้อ by nangatobimaru Thu Jun 24, 2010 12:58 pm

ม่ายรู้จักแฮะว่ามาจากใหนอะตอยทีดิ
nangatobimaru
nangatobimaru
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 85
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 268
<b>CTC</b> CTC : 1
วันเกิด วันเกิด : 15/12/1993
ที่อยู่ ที่อยู่ : อีตาลี
เข้าร่วม เข้าร่วม : 24/05/2010
Age Age : 30
อาชีพ อาชีพ : นักฆ่า
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : tora

หน้า 3 จาก 3 Previous  1, 2, 3

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics