~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**

Join the forum, it's quick and easy

~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

แบบทดสอบ : ถ้าคุณได้เป็นเบาท์แล้วคุณจะให้ดอร์ของคุณเป็นอะไร

5 posters

Go down

แบบทดสอบ : ถ้าคุณได้เป็นเบาท์แล้วคุณจะให้ดอร์ของคุณเป็นอะไร Empty แบบทดสอบ : ถ้าคุณได้เป็นเบาท์แล้วคุณจะให้ดอร์ของคุณเป็นอะไร

ตั้งหัวข้อ by Otakuman Wed Apr 21, 2010 4:29 pm

ตอนนี้ Otakuman กลับมาอีกแล้วครับผม กับแบบทดสอบที่กระผมเอามาใหม่ให้ทุกคนทำเช่นเคยครับผม

สัปดาห์นี้เป็นแบบทดสอบว่า "ถ้าคุณได้เป็นเบาท์แล้วคุณจะให้ดอร์ของคุณเป็นอะไร" นั้นเองครับผม

กระผม Otakuman = อยากให้ดอร์เป็น ไฟฟ้า (กลุ่มก้อนไฟฟ้าที่สามารถดูดพลังวิญญาณของอีกฝ่ายได้) นะครับผม [You must be registered and logged in to see this image.]

อย่าลืมทำแบบทดสอบของกระผมกันนะครับผม

Otakuman
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 16
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 86
<b>CTC</b> CTC : 14
วันเกิด วันเกิด : 22/07/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : ฐานทัพใหญ่วองโกเล่ 555+
เข้าร่วม เข้าร่วม : 07/04/2010
Age Age : 27
อาชีพ อาชีพ : นักเรียน
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ปาล์ม

ขึ้นไปข้างบน Go down

แบบทดสอบ : ถ้าคุณได้เป็นเบาท์แล้วคุณจะให้ดอร์ของคุณเป็นอะไร Empty Re: แบบทดสอบ : ถ้าคุณได้เป็นเบาท์แล้วคุณจะให้ดอร์ของคุณเป็นอะไร

ตั้งหัวข้อ by hiployzii Fri Apr 23, 2010 7:35 pm

เค้าไม่อยากเป็นเบาท์ เค้าไม่อยากมีดอร์ ~
hiployzii
hiployzii
Knight Kidz
Knight Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 1074
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 3192
<b>CTC</b> CTC : 138
วันเกิด วันเกิด : 01/09/1992
ที่อยู่ ที่อยู่ : แฟนทอมไฮฟ์
เข้าร่วม เข้าร่วม : 05/04/2010
Age Age : 31
อาชีพ อาชีพ : ล้างจาน =_=
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : PLOY

แบบทดสอบ : ถ้าคุณได้เป็นเบาท์แล้วคุณจะให้ดอร์ของคุณเป็นอะไร Empty Re: แบบทดสอบ : ถ้าคุณได้เป็นเบาท์แล้วคุณจะให้ดอร์ของคุณเป็นอะไร

ตั้งหัวข้อ by show Wed Apr 28, 2010 5:51 pm

ชิชิชิ...ยังไงก็ได้ เจ้าชายไม่เรื่องมาก
show
show
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 125
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 216
<b>CTC</b> CTC : 19
วันเกิด วันเกิด : 02/01/1997
ที่อยู่ ที่อยู่ : ฐานทัพวาเรีย
เข้าร่วม เข้าร่วม : 27/04/2010
Age Age : 27
อาชีพ อาชีพ : student
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : Show-Chan

ตั้งหัวข้อ by satur Thu May 06, 2010 2:57 pm

เห็นด้วยกับเจ้าชาย แต่ถ้าเป็นแบบสายน้ำแข็งก็ดี [You must be registered and logged in to see this image.]
satur
satur
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 176
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 318
<b>CTC</b> CTC : 13
วันเกิด วันเกิด : 02/01/1991
ที่อยู่ ที่อยู่ : nu
เข้าร่วม เข้าร่วม : 28/04/2010
Age Age : 33
อาชีพ อาชีพ : free
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ~*Once.:.Mai*~

ตั้งหัวข้อ by ToMl3oY Sat May 15, 2010 3:24 pm

ผมอยากเป็นยมทูตกะไซเวิร์ดอ่ะ ไม่อยากเป็นเบาท์ [You must be registered and logged in to see this image.]
ToMl3oY
ToMl3oY
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 117
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 339
<b>CTC</b> CTC : 3
วันเกิด วันเกิด : 28/05/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้านเอเจ
เข้าร่วม เข้าร่วม : 30/04/2010
Age Age : 28
อาชีพ อาชีพ : กิ๊กลับๆของสาวผู้มีเจ้าของ
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : แอร์(กี่)

http://lukshafong.hi5.com

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics